Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Tiến Tân đã viết:
HA nói thế ai mà hiểu được !
Lại còn đặt TT giữa Tân và thằng Hưng nữa chứ !:))
Thôi ! Bây giờ bàn nghiêm túc chỗ đi đi !;)
Nếu đi biển Tân phải ở nhà đấy !:((

Hí hí... tại Tân đầu óc đen tối đấy chứ...
Roài bàn nghiêm túc nào...
Nhưng tại sao đi biển thì Tân phải ở nhà??? :eek:

Phan Hồng Anh đã viết:
Hí hí... tại Tân đầu óc đen tối đấy chứ...
Roài bàn nghiêm túc nào...
Nhưng tại sao đi biển thì Tân phải ở nhà??? :eek:
Bây giờ hết đen tối rồi !;)
HA biết vu Tân bị chuộy rút 2 chân 2 tay rồi chứ !
Nếu tình trạng đấy ở dưới nước thì sao ?8-}

Úi giời ơi, cóa chắc là đến đấy bạn Tân chuột rút toàn thân :)) thế ko, cứ khéo lo xa :))
Bọn ấy cóa đc đi 2 ngày ko?

Lê Thùy Linh đã viết:
Úi giời ơi, cóa chắc là đến đấy bạn Tân chuột rút toàn thân :)) thế ko, cứ khéo lo xa :))
Bọn ấy cóa đc đi 2 ngày ko?
Cứ phải đề phòng là hơn !:))
Chắc chắn là đi ít nhất 2 ngày !;)
Năm nay không đi thì năm sau cả lũ ngồi ngáp đấy !:))
Topic lớp mình dạo này xôm đấy !;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Bây giờ hết đen tối rồi !;)
HA biết vu Tân bị chuộy rút 2 chân 2 tay rồi chứ !
Nếu tình trạng đấy ở dưới nước thì sao ?8-}

Ui xời... bị chuột rút thì bảo con TT... sai nó gọi thằng QH ra đưa Tân vào (có nó mới đủ đô thôi ;;) )
Đi Tam Đảo đi... cho mát ;;) với cả HA muốn lên đất mua vài con rùa về nuôi chơi :x

Tân nhá[-x [-x [-x [-x dám nói xấu mình[-x [-x [-x bạn bè đi với nhau thì sao[-x [-x [-x Tân tư tưởng đen tối mới thế:> :> chứ còn tớ:> ngây thơ:x :x

Hả,chủ yếu là bày ra trò để chơi chứ.Như hồi bé,đi đền Hùng8-} 8-} 8-} mà tớ vẫn thấy vui:x :x :x .Nói chân thành là làm gì có chỗ nào có gì.Chủ yếu là bọn mình làm cho nó có gì thôi;) .Chứ tớ thấy đi chỗ nào chẳng giống nhau:-/ .Có leo núi,rồi tắm:-/ .Hết:-/ .

Rùa:-s :-s :-s nó biết cắn đấy mày:-s :-s :-s ghê lắm:-s :-s

Mà thế này thì thằng Dũng về kịp để đi với lớp đúng ko:-/ :-/ .HT thì hình như ko kịp ah?

Do The Anh đã viết:
Tân nhá[-x [-x [-x [-x dám nói xấu mình[-x [-x [-x bạn bè đi với nhau thì sao[-x [-x [-x Tân tư tưởng đen tối mới thế:> :> chứ còn tớ:> ngây thơ:x :x

Hả,chủ yếu là bày ra trò để chơi chứ.Như hồi bé,đi đền Hùng8-} 8-} 8-} mà tớ vẫn thấy vui:x :x :x .Nói chân thành là làm gì có chỗ nào có gì.Chủ yếu là bọn mình làm cho nó có gì thôi;) .Chứ tớ thấy đi chỗ nào chẳng giống nhau:-/ .Có leo núi,rồi tắm:-/ .Hết:-/ .

Rùa:-s :-s :-s nó biết cắn đấy mày:-s :-s :-s ghê lắm:-s :-s

Mà thế này thì thằng Dũng về kịp để đi với lớp đúng ko:-/ :-/ .HT thì hình như ko kịp ah?

Mày mà trg sáng thì tao đã trở thành con ng thánh thiện nhất thế giới...
Rùa tùy loại thôi... nó nhát hít ý mà... khi chưa quen chủ thì mỗi lần mình đến gần nó rụt lại :((

Ờ hớ.Con HA nói tao mới nhớ Mẹ tao bảo ko dc đi 2 ngày .Tại con gái ko dc ngủ qua đêm ở ngoài .Nhưng mà,mẹ nói là chuyện của mẹ mình đi hay ko là chuyện của mình liên quan gì tới nhau đâu

QH nào tao trong sáng ngây thơ ko 1 chút vấy bẩn .Ko dc nói xấu tao

Mà tớ ủng hộ bạn Linh.Đi chơi với lớp là chính,chứ đi đâu chỉ là phụ thôi
Trẻ con chỉ giỏi chống đối ng` lớn :))
Rùa tùy loại thôi... nó nhát hít ý mà... khi chưa quen chủ thì mỗi lần mình đến gần nó rụt lại
Kiểu này thì thượng đế cũng phải ngước nhìn em roài :))

Phan Hồng Anh đã viết:
Rùa tùy loại thôi... nó nhát hít ý mà... khi chưa quen chủ thì mỗi lần mình đến gần nó rụt lại :((
Hồng Anh cũng có trong sáng đâu !
Từng bị thế anh ấy ấy rồi mà !:))
Không thể nói là trong sáng được !:))
Mà HA đã nuôi mèo rồi ! Lại nuôi thêm rùa ! Chúng có chiến nhau không ?:-/

Do The Anh đã viết:
Tân nhá[-x [-x [-x [-x dám nói xấu mình[-x [-x [-x bạn bè đi với nhau thì sao[-x [-x [-x Tân tư tưởng đen tối mới thế:> :> chứ còn tớ:> ngây
TT mà ngây thơ ,Tân xin làm rùa !:))
Tớ nói thật cẩn thận với sự theo đuổi của các bạn đấy !:))
Đừng để bọn nó tưởng bở quá !:))
Đừng tự nhận ngây thơ nhá ! Mọi người đều biết chuyện mà !;)
Chỉ khổ Chu thôi !:))

[-( [-x Phúc chỉ giỏi suy đoán linh tinh
Mèo nó ăn thịt rùa thì nghe hợp lý hơn... nhà mình nuôi 4 con mèo(chưa kể 2 con con ;;) )... gần ấy là đủ oánh chết 4 con rùa huống chi 1 con...
(Hình như mình chưa kể vụ xác con chuột to bằng 1/2 con xù nhà mình nhẩy... thế mới biết mèo nhà mình uy lực + tài ba biết bao nhiêu :x :x :x )

Hớ hớ Tân muốn làm rùa hả ;;)... vào văn miếu cầu mấy ông rùa đội bia ý... biết đâu lại đc ;)

Công nhận là TT hơi ko dứt khoát với tụi nó... nói thật nhá... mình cứ lạnh lùng thì cũng chẳng tổn thg gì đến bọn nó đâu... TT cứ chiều bọn nó quen thế này... rồi khi mình dứt khoát bọn nó lại bảo là mình ác độc tàn nhẫn...
Như chị CM ý... fan của chị ý trăm năm chắc đc 1 cuộc nói chuyện mặt đối mặt tử tế 1 tí (ko fải kiểu nói đc 1 câu nó chạy mất :-s ) thế mà tụi nó có (dám) kêu ca gì đâu... cũng ko bao h nghĩ là con CM ác cả... [-(

Phan Hồng Anh đã viết:
Hớ hớ Tân muốn làm rùa hả ;;)... vào văn miếu cầu mấy ông rùa đội bia ý... biết đâu lại đc ;)

Công nhận là TT hơi ko dứt khoát với tụi nó... nói thật nhá... mình cứ lạnh lùng thì cũng chẳng tổn thg gì đến bọn nó đâu... TT cứ chiều bọn nó quen thế này... rồi khi mình dứt khoát bọn nó lại bảo là mình ác độc tàn nhẫn...
Như chị CM ý... fan của chị ý trăm năm chắc đc 1 cuộc nói chuyện mặt đối mặt tử tế 1 tí (ko fải kiểu nói đc 1 câu nó chạy mất :-s ) thế mà tụi nó có (dám) kêu ca gì đâu... cũng ko bao h nghĩ là con CM ác cả... [-(
Ý Tân là TT không bao giờ ngây thơ mà !:))
Toàn nhận linh tinh ! Các bạn lại suy đoán thành tớ muốn làm rùa !:))
Công nhận cứ như Chu Mai ý lại hay !
TT hơi buông thả !:))(Tân hơi quá lời !:)))

----------

Phan Hồng Anh đã viết:
Lên chức là sao??? Tân đang là con gì à??? ;;)
Thôi ! Không nói linh tinh nữa !
HA đang invi à ? Giống Tân thế !:))
Đang trốn bọn nó !:))
Bây giờ mà avai là tiếp chuyện với ít nhất 10 đứa !:))

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Ý Tân là TT không bao giờ ngây thơ mà !:))
Toàn nhận linh tinh ! Các bạn lại suy đoán thành tớ muốn làm rùa !:))
Công nhận cứ như Chu Mai ý lại hay !
TT hơi buông thả !:))(Tân hơi quá lời !:)))

----------

Thôi ! Không nói linh tinh nữa !
HA đang invi à ? Giống Tân thế !:))
Đang trốn bọn nó !:))
Bây giờ mà avai là tiếp chuyện với ít nhất 10 đứa !:))

Wow 10 đứa trai hay gái thế Tân :eek: ;;)
Thế mới biết bạn Tiến nhà ta hot thế nào ;;)

Phan Hồng Anh đã viết:
Wow 10 đứa trai hay gái thế Tân :eek: ;;)
Thế mới biết bạn Tiến nhà ta hot thế nào ;;)
Hot khỉ ý ! Nói quá mà !:))
Thực ra để avai mà không nói chuyện cứ kiểu gì ý !
Chi bằng invi !;)

:))
Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Hot khỉ ý ! Nói quá mà !:))
Thực ra để avai mà không nói chuyện cứ kiểu gì ý !
Chi bằng invi !;)

Hí hí hay nhất là cứ để avai rồi cộp dấu busy... thế là okie... ;)
Vì thg như thía mọi ng sẽ xúm vào hỏi bận gì thế??? Lúc đó thì chat tiếp với đứa nào mình thích... còn đứa khác thì lơ đi ;;) (nghệ thuật cả b-) )... lại còn đc khuyến mãi chủ đề nói nữa chứ :))

Chắc mỗi đứa có cách sống riêng:) .Như con CM ý,thì đứa nào thik nó,tức là ko bao h làm bạn của nó dc.Mà trường hợp của tao với nó khác nhau.Những đứa thik nó thì trước khi thik nó chưa từng nói chuyện hay bạn bè gì với nó cả,còn tao thì đều đã từng là bạn của bọn nó,tao ko muốn mất bạn chỉ vì chuyện vớ vẩn như thế:) .Mà tao cũng nói thẳng là tao ko thik rồi mà[-x [-x Làm gì có đứa nào tưởng bở đâu:-/ :-/ .Mà,stop nhá,vô duyên quá8-} 8-} 8-} nói cái chuyện riêng tư tế nhị của ng` ta chốn công cộng như thế này[-x [-x [-x

Acx,buông thả8-} 8-} 8-} .Nghe Tân nói muốn khóc thật đấyu8-} 8-} .Cách sống của tớ có vấn đề như thế cơ ah????

Mà Phúc[-x [-x có cái thằng nhóc lóc chóc nào dám bảo mình trẻ con[-x Đấy gọi là biết vùng dậy khởi nghĩa hiểu ko bé con:>

Phan Hồng Anh đã viết:
:))

Hí hí hay nhất là cứ để avai rồi cộp dấu busy... thế là okie... ;)
Vì thg như thía mọi ng sẽ xúm vào hỏi bận gì thế??? Lúc đó thì chat tiếp với đứa nào mình thích... còn đứa khác thì lơ đi ;;) (nghệ thuật cả b-) )... lại còn đc khuyến mãi chủ đề nói nữa chứ :))
Có nhầm không HA ?:-/
Tớ để busy icon thì chả đứa nào thèm bắt chuyện !:))
Vừa nãy hỏi Chi tại sao không vào HAO.Bạn ý trả lời không thích mà giọng điệu sơn quá !8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên