Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Linh Chi đã viết:
ack ---->chán(thế mới là câu ;;))
Nhưng câu thế ít quá !:))
Phải nghĩ chuyện gì ra mà nói chứ !;)
Câu thế mới chính đáng !;)
Mọi người cho ý kiến về địa điểm thăm quan nào !
Không phải lên Hồ Đại Nải đấy !:(

THÔNG BÁO TỤ TẬP CÁC BẠN THAM GIA TÌNH NGUYỆN LÀNG SOS
THÔNG TIN CHI TIẾT

*THỜI GIAN: 8H SÁNG THỨ HAI NGÀY 29/5/2006
*ĐỊA ĐIỂM : PHÒNG 307 LỚP 10ANH TRƯỜNG AMS

CHÚ Ý:
* CÁC BẠN KO CHƠI TRÒ GIỜ CAO SU
* CHUẨN BỊ CÁC CÂU HỎI TRƯỚC
* ĐẶC BIỆT NHỚ MANG ĐỒ ỦNG HỘ: QUẦN ÁO SÁCH VỞ ĐỒ CHƠI ĐỒ DÙNG HỌC TẬP GIẤY ĐỂ GẤP V.V...
HẸN GẶP MỌI NGƯỜI THỨ HAI NHÉ:x :x :x :* :* :*

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Nhưng câu thế ít quá !:))
Phải nghĩ chuyện gì ra mà nói chứ !;)
Câu thế mới chính đáng !;)
Mọi người cho ý kiến về địa điểm thăm quan nào !
Không phải lên Hồ Đại Nải đấy !:(

Vẫn đề này nói nhũn ra rồi... nhưng cuối cùng thì mọi ng cũng có ai nghĩ ra đi đâu đc đâu 8-} ... nhưng đg nhiên cả lớp cũng chẳng ai muốn đi hồ Đại Nải cả (em cũng hổng muốn =; )
Nhưng đã đi thì phải đi 2 ngày nó mới vui... nhưng đã có ai thử hỏi cô chủ nhiệm xem đi 2 ngày có okie ko? Còn các bác trg ban phụ huynh có sẵn sàng đi cùng ko nữa. Đg nhiên chúng ta muốn càng ít người lớn đi cùng càng vui ;;) ... nhưng nếu cô chủ nhiệm ko đi cùng... các bác trg ban phụ huynh cho dù có hứa hẹn sẽ chăm nom cẩn thận nhưng như thế là quá đủ để pama của khá nhiều bạn thấy ko an tâm rồi :((. Huống chi tình huống xấu nhất cô HA không đồng ý (lý do: nguy hiểm, cô ko đi trông nom các em đc v..v) thì còn mơ mới đc đi 2 ngày. Mà khả năng này cao lắm, bởi vì những hoạt động tham quan vào hè thía này ko nằm trong tầm kiểm soát of nhà trg, nên nếu có gì xảy ra, dù có đi hay ko đi cô chủ nhiệm vẫn sẽ phải chịu hết mọi trách nhiệm + bị mọi ng khiển trách... Nếu là tui tui cũng ngại cho hs đi chơi 2 ngày lắm...

Phan Hồng Anh đã viết:
Vẫn đề này nói nhũn ra rồi... nhưng cuối cùng thì mọi ng cũng có ai nghĩ ra đi đâu đc đâu 8-} ... nhưng đg nhiên cả lớp cũng chẳng ai muốn đi hồ Đại Nải cả (em cũng hổng muốn =; )
Nhưng đã đi thì phải đi 2 ngày nó mới vui... nhưng đã có ai thử hỏi cô chủ nhiệm xem đi 2 ngày có okie ko? Còn các bác trg ban phụ huynh có sẵn sàng đi cùng ko nữa. Đg nhiên chúng ta muốn càng ít người lớn đi cùng càng vui ;;) ... nhưng nếu cô chủ nhiệm ko đi cùng... các bác trg ban phụ huynh cho dù có hứa hẹn sẽ chăm nom cẩn thận nhưng như thế là quá đủ để pama của khá nhiều bạn thấy ko an tâm rồi :((. Huống chi tình huống xấu nhất cô HA không đồng ý (lý do: nguy hiểm, cô ko đi trông nom các em đc v..v) thì còn mơ mới đc đi 2 ngày. Mà khả năng này cao lắm, bởi vì những hoạt động tham quan vào hè thía này ko nằm trong tầm kiểm soát of nhà trg, nên nếu có gì xảy ra, dù có đi hay ko đi cô chủ nhiệm vẫn sẽ phải chịu hết mọi trách nhiệm + bị mọi ng khiển trách... Nếu là tui tui cũng ngại cho hs đi chơi 2 ngày lắm...
Này đang bàn lùi đấy à ?
Tân chắc chắn là được đi ít nhất 2 ngày !;)
Được chưa ?:-/
Còn vấn đề bây giờ là đi đâu >:-/
Chả thấy ai cho ý kiến gì cả !
Chả lẽ đi vòng quanh Hà Nội 2 ngày à ?:))

Chỉnh sửa lần cuối:
trc hết là mời bác nào A1 SOS các loại lượn nhé
thứ 2 là tao dê rồi nhưng Tân kém ah :))

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Này đang bàn lùi đấy à ?
Tân chắc chắn là đượ đi ít nhất 2 ngày !;)
Được chưa ?:-/
Còn vấn đề bây giờ là đi đâu >:-/
Chả thấy ai cho ý kiến gì cả !
Chả lẽ đi vòng quanh Hà Nội 2 ngày à ?:))

Đâu fải bàn lùi... chỉ đang đặt giả thiết để chuẩn bị tinh thần sẵn thôi... Chứ đùa cả lớp bàn nhau xong là sẽ đi 1 nơi rất hay ho đi 2 ngày... rồi cuối cùng... các con ko nên đi 2 ngày v..v rồi kết thúc là tốt nhất đi hồ Đại Nải thì đúng là đau... mộng ảo tan vỡ :((
Xời... Tân khác... các bạn nữ vd như con Hà Trang chẳng hạn... nó khả năng ko đi đc 2 ngày là rất cao (mà thiếu chị ý thì vui j ;) nhỉ các bạn nam lớp mình nhỉ? ;;) )...
Hờ nếu trong TH may mắn hơn: cô bảo các con cứ đi nhưng cô ko đi đc... khối phụ huynh sẽ ko cho tiểu thư công tử của mình đi đâu... vì sợ không có cô thì loạn... nhỡ các con ngã/lạc:))) )/ốm v..v thì làm seo?

Phải biết chắc là đc cho phép đi 2 ngày rồi mới bàn chứ... [-(

Phan Hồng Anh đã viết:
Đâu fải bàn lùi... chỉ đang đặt giả thiết để chuẩn bị tinh thần sẵn thôi... Chứ đùa cả lớp bàn nhau xong là sẽ đi 1 nơi rất hay ho đi 2 ngày... rồi cuối cùng... các con ko nên đi 2 ngày v..v rồi kết thúc là tốt nhất đi hồ Đại Nải thì đúng là đau... mộng ảo tan vỡ :((
Xời... Tân khác... các bạn nữ vd như con Hà Trang chẳng hạn... nó khả năng ko đi đc 2 ngày là rất cao (mà thiếu chị ý thì vui j ;) nhỉ các bạn nam lớp mình nhỉ? ;;) )...
Hờ nếu trong TH may mắn hơn: cô bảo các con cứ đi nhưng cô ko đi đc... khối phụ huynh sẽ ko cho tiểu thư công tử của mình đi đâu... vì sợ không có cô thì loạn... nhỡ các con ngã/lạc:))) )/ốm v..v thì làm seo?

Phải biết chắc là đc cho phép đi 2 ngày rồi mới bàn chứ... [-(
Thế này nhá: Về phần cô không có vấn đề gì vì Tân có thể lo được !;)
Còn về phần bọn nó mới quan trọng !
Mọi người xin ý kiến cha mẹ đi !
HA đi điều tra đi ! Xem bố mẹ đứa nào không cho đi để còn thuyết phục !
Thế nhá !;)

Yêu cầu mọi ng` nhá[-x [-x Tên cái chỗ đấy là Hồ Đại Lải chứ ko phải Hồ Đại Nải[-x [-x [-x .Mà tớ hỏi 1 số đứa về chỗ đó,bọn nó khen là đi cũng vui mà:-/ :-/ .Ko thì cứ nối nghiệp bọn lớp Tin với Hóa,đi Mai Châu;;) ;;) trên đấy nhiều gái dân tộc xinh lắm;;) ;;) ;;) .

Bảo con eck phải tự biết nổi dậy thôi:-? :-? .16 tuổi,lớn đùng rồi mà sao còn nghiêm khắc thế[-x [-x [-x .Ko thì bảo bố mẹ con eck đi theo ý;) cho bác ý yên tâm;)

Do The Anh đã viết:
Yêu cầu mọi ng` nhá[-x [-x Tên cái chỗ đấy là Hồ Đại Lải chứ ko phải Hồ Đại Nải[-x [-x [-x .Mà tớ hỏi 1 số đứa về chỗ đó,bọn nó khen là đi cũng vui mà:-/ :-/ .Ko thì cứ nối nghiệp bọn lớp Tin với Hóa,đi Mai Châu;;) ;;) trên đấy nhiều gái dân tộc xinh lắm;;) ;;) ;;) .

Bảo con eck phải tự biết nổi dậy thôi:-? :-? .16 tuổi,lớn đùng rồi mà sao còn nghiêm khắc thế[-x [-x [-x .Ko thì bảo bố mẹ con eck đi theo ý;) cho bác ý yên tâm;)

Tao từng đi hồ Đại Lải rồi... nói chung là cũng đc nhưng dịch vụ ở đấy thì theo tao nó ko đc đầy đủ lắm...

Hí hí TT thì chắc chắn đc đi rồi nên nó mới to mồm thế => mà TT đi => QH đi :> ;;) nên ít nhất lớp ta đã có 3 bạn :)) (Tân,TT,QH)

Tân ơi sao điều tra đc... chẳng lẽ phone á... Thôi sắp tới học đội tuyển Tân phát phiếu điều tra đi... mau quyết định đi đâu rồi type cẩn thận về địa điểm + cảnh vật nơi đó ra giấy... xin chữ kí cô CN... in + photo cho các bạn mang về cho pama xem cho các bác ý yên tâm... rồi bảo các bạn lấy chữ kí pama... như thế mới chắc chắn đc trg 20 bạn đó thì có bao nhiêu bạn đc đi chứ... Còn về phần 9 bạn còn lại thì phone sau ;)

Phan Hồng Anh đã viết:
Hí hí TT thì chắc chắn đc đi rồi nên nó mới to mồm thế => mà TT đi => QH đi :> ;;) nên ít nhất lớp ta đã có 3 bạn :)) (Tân,TT,QH)
Hồng Anh có bị nhầm không đấy ?
Tân không liên quan gì đến TT đâu đấy !;)
Vớ vẩn ít thôi nhá !:))
Chỉ có Hưng dê mới cưa TT thôi !:))
Tân có bạn khác rồi !;;)

con zê vào vớ vào vẩn
thik treo nick nữa ko hả
cút ngay cho nc nó trong

Oài, nghe xôm vật, đúng là chưa đi cóa khác :))
Các bạn đừng bàn địa điểm làm j mất công, đi với lớp là chính, chơi là phụ, đi với lớp thì đi đâu cũng vui mà :D

Lê Hoàng Dũng đã viết:
con zê vào vớ vào vẩn
thik treo nick nữa ko hả
cút ngay cho nc nó trong
Thằng này vẫn chứng nào tật nấy !:))
Nói nhẹ nhàng thôi chứ !:))
Mà sao hôm nay không thấy Hoàng Trung nhỉ ?:-/

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Hồng Anh có bị nhầm không đấy ?
Tân không liên quan gì đến TT đâu đấy !;)
Vớ vẩn ít thôi nhá !:))
Chỉ có Hưng dê mới cưa TT thôi !:))
Tân có bạn khác rồi !;;)

Tân cứ hiểu nhầm ý tớ là Tân thì chắc chắn đi rồi nhá, TT đi => QH đi, vì thế tổng cộng có 3 đứa chắc chắn đi còn gì :))

Ờ hớ.Con HA nói tao mới nhớ:| :| Mẹ tao bảo ko dc đi 2 ngày:| :| :| .Tại con gái ko dc ngủ qua đêm ở ngoài:-s :-s :-s .Nhưng mà,mẹ nói là chuyện của mẹ:> :> mình đi hay ko là chuyện của mình:> liên quan gì tới nhau đâu>:) >:)

QH nào[-x [-x [-x [-x tao trong sáng ngây thơ ko 1 chút vấy bẩn;;) ;;) ;;) .Ko dc nói xấu tao[-x [-x [-x

Mà tớ ủng hộ bạn Linh.Đi chơi với lớp là chính,chứ đi đâu chỉ là phụ thôi;) ;)

Do The Anh đã viết:
Ờ hớ.Con HA nói tao mới nhớ:| :| Mẹ tao bảo ko dc đi 2 ngày:| :| :| .Tại con gái ko dc ngủ qua đêm ở ngoài:-s :-s :-s .Nhưng mà,mẹ nói là chuyện của mẹ:> :> mình đi hay ko là chuyện của mình:> liên quan gì tới nhau đâu>:) >:)

QH nào[-x [-x [-x [-x tao trong sáng ngây thơ ko 1 chút vấy bẩn;;) ;;) ;;) .Ko dc nói xấu tao[-x [-x [-x

Mà tớ ủng hộ bạn Linh.Đi chơi với lớp là chính,chứ đi đâu chỉ là phụ thôi;) ;)
TT mà trong sáng ngây thơ à ?
Suốt ngày đi cùng Hải Anh và Quang Hưng còn gì ! Liệu có ngây thơ không ?:))
Cứ làm cho bọn nó tưởng bở cơ !:))
Mà cứ nói đi chủ yếu là tình cảm !
Đến chỗ đó chả có cái mà gì lại trách nhau !:))
VD như không có tiền ý ! Chúng mình ăn cát để sống,tình cảm mới quan trọng !:))

Phan Hồng Anh đã viết:
Tân cứ hiểu nhầm ý tớ là Tân thì chắc chắn đi rồi nhá, TT đi => QH đi, vì thế tổng cộng có 3 đứa chắc chắn đi còn gì :))
HA nói thế ai mà hiểu được !
Lại còn đặt TT giữa Tân và thằng Hưng nữa chứ !:))
Thôi ! Bây giờ bàn nghiêm túc chỗ đi đi !;)
Nếu đi biển Tân phải ở nhà đấy !:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên