Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tea là teakwondo ý ( chẳng biết có viết đúng hay không ). Mà chị Ly nhà mình học võ à? Thảm nào nhìn rất là Pro

Nó bảo nó lên đai đỏ từ hồi lớp 5

But vẫn kém thằng em tao

lên đai đỏ từ năm lớp 4 :))

Thôi các bác ơi , trở lại chủ đề chính cái .

Công nhận là tôi phải change lại quan điểm thôi , nhưng cuối cùng thì làm sao đây , có bán hàng rong nữa không hả mấy bác ?

Mà sao lớp mình dạo này suốt ngày tổ chức trình diễn đi cầu thang thế , hết trò vui rồi à ?

Thì hiếu thích đi không, câu bài để nó lên trang đầu giống như Tâm nói

ừm nhg đúng là cũng nên dừng lại đi thôi... nhỡ có chiện gì xảy ra thì....

Ê Thư ơi cho điểm chất lượng của tao xuống được không

Tại sao thế, mọi người ai cũng muốn lên điểm mà :(
Với cả, bi h trừ điểm các ấy, cũng phải có lí do :D

To BOB : BOB ơi ,có vẻ buồn quá nhẩy , sao lại tự đánh mất hình tượng thế kia chứ ? , bị nhắc nhở thế chưa chừa à ...
Vả lại , tao cũng đi DSBA rồi , nhưng mà bọn nó kép tao ngu quá nên chẳng thấy đau gì cả , hé hé...

Thư ơi cứ lấy lí do là câu bài đê hoặc là bất cứ cái gì đấy cũng đựơc. Cho tớ xuống 1 điểm. Đi mà... Cho Quân Cò, My tồ, Bốp xuống hết đi. Nhé!!! Plz :)

Thằng Trí Hiếu tao đang tức đấy , đừng nói nhiều nữa nghe chưa.
Mà thư lên xuống phải có lý do chứ gì , thế tại sao của mày là 65 lý do gì vậy, nên tốt nhất cho bọn tao xuống đi

Hi every body!
cai may tinh nha tao bi do ko viet dc tieng Viet(thong cam nha).Tao cha hieu bon may dang noi cai quai gi nhung cai nhau cung co ve zui nhi^_^.
Ah Dung oi noi cho moi ng` biet cai dia chi hoa hoc gi gi di!

Hoan hô Lê Vân Anh lên mạng sẽ chào mừng bằng DSBA

link nay ^^ www.diendanhoatin.com :D Cai nay` co kha nhieu` thong tin moi ve` cac nganh` Hoa' ^^ Con` mot cai nua co kha nhieu` lectures ve` cac nguyen to but lam` mat roai` search mai ko ra ^^ De tu` tu` tim` lai roi` gui cho pa` kon :D

O` quen :D To cung hoan nghenh ban Van Anh ^^ Nho` ban ma` to fish them dc mot bai` ne` :x

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Thư ơi cứ lấy lí do là câu bài đê hoặc là bất cứ cái gì đấy cũng đựơc. Cho tớ xuống 1 điểm. Đi mà... Cho Quân Cò, My tồ, Bốp xuống hết đi. Nhé!!! Plz :)

Nhg mỗi lần chỉ được trừ 1 điểm, sau 3 lần cộng nữa tớ mới được quyền trừ tiếp /:)

Hôm qua tao dẫn bao nhiêu là khách sộp đến cho chúng mày nhé phải thưởng tao đi

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên