Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế thì chán nhỉ

Hừm, thành câu roài đấy!
Hôm nay học 2 tiết Pitago vui thật, thằng Trung nhót đánh đúng điểm, được con 9 ngon ơ, rõ sướng!!

Hôm nay h2 làm một đội đi cầu thang rất hoành tráng

Trung nhót sướng thế. Đã được 10 lý lại còn được 9 toán. Bốp ơi cho nó đi cầu thang đi... Cái tội được điểm cao

Mọi người ơi , trang 48 này câu hơi nhiều rồi đấy , ngứa mắt quá ...
Con Linh và mấy đứa nữa đã quyết định ko đấu giá bằng được gian hàng nữa , chỉ quyết tâm đẩy giá lên trời thôi , nếu ai muốn bán thì sẽ bán hàng rong , đảm bảo ko lỗ , mọi người có ý kiến gì ko ?

Tao đang muốn đập chít mấy thằng hôm trước quây tao ở cái WCBoy đó đó. Bọn mày có biết là bọn mày đã phạm phải tội rì hông? Thật là 1 lũ mát dây! Bọn mày cứ liệu đấy, lần sau mà còn có âm mưu gì thì tao sẽ không tha đâu!
E...hèm, bọn con trai bây giờ thật là khó hiểu! Toàn mưu tính những chuyện trên trời dưới biển gì mà tao cũng không hiểu nữa. b-)
Lúc khác nói tiếp! :-$

Bọn tao mà phải bán hảng rong á

Lê Vân Hương đã viết:
Tao đang muốn đập chít mấy thằng hôm trước quây tao ở cái WCBoy đó đó. Bọn mày có biết là bọn mày đã phạm phải tội rì hông? Thật là 1 lũ mát dây! Bọn mày cứ liệu đấy, lần sau mà còn có âm mưu gì thì tao sẽ không tha đâu!
E...hèm, bọn con trai bây giờ thật là khó hiểu! Toàn mưu tính những chuyện trên trời dưới biển gì mà tao cũng không hiểu nữa. b-)
Lúc khác nói tiếp! :-$
Hê hê,hôm trước VH chui vào nhà vệ sinh nam nhằm mưu đồ xấu xa là xem hàng các bạn nam nhưng tớ đã phát hiên kịp thời và ngăn chặn âm mưu của Huơng :)) :))

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Mọi người ơi , trang 48 này câu hơi nhiều rồi đấy , ngứa mắt quá ...
Con Linh và mấy đứa nữa đã quyết định ko đấu giá bằng được gian hàng nữa , chỉ quyết tâm đẩy giá lên trời thôi , nếu ai muốn bán thì sẽ bán hàng rong , đảm bảo ko lỗ , mọi người có ý kiến gì ko ?

Ừm, hôm nay con Tâm cũng hỏi, bít thể nào bán chả lỗ, cho vui là chính thui mày ạ, thích thì chiều!

Bọn mày đểu giả vừa vừa thôi nhớ , cả lũ ( nhất là thằng Trung Nhót ) muốn làm mấy bản kiểm điểm 1 tháng đây ? Bọn mày đẩy nó vào WC rồi còn cười nói như không thế à ?
To BOB : bọn nó quyết thế là bởi tính thì kiểu gì cũng lỗ , bán hàng rong an toàn hơn nhiều , với lại vốn cũng không cần lớn quá , VÀ ĐÃ BẢO LÀ AI THÍCH THÌ BÁN CHỨ ĐÂU PHẢI LÀ BẮT BỌN BÂY PHẢI BÁN !

Thế bọn tao tự tổ chức rồi tự bán đấu giá được không

Bọn mày toàn đứa nhà giàu , nhà bọn tao nghèo ko đấu giá được gian hàng thì tùy , bọn mày cứ đấu giá đi , nhớ hộ tao nếu không đấu giá thành công thì cứ cho bọn kia lỗ càng nhiều càng ít , thế nhớ !

Tự tổ chức tự đấu giá là thế nào?Tiền có thể bọn mày thừa but phải nghĩ xem bán cái gì đã chứ, vì chỉ có 5 gian hàng thoai!

sao hiếu bênh bạn VH thế?
Công nhận.Mình cũng thấy nghi ngờ quá...:D

Mà tao thấy bán hàng rong cũng hay mày ạ.Chạy loăng quăng có khi lại đc 1 mớ tiền :D.

Cho thằng Quân với thằng Bốp làm gánh hát rong nữa là đẹp :)).

Túm lại là chúng mày muốn bán cái gì?

Hừm, hôm wa bạn Hiếu cho bạn Vân Hương ăn shocola Merci, thế mà lúc tớ giơ kẹo của tớ ra, bạn Hương lại từ chối vì đang bận ăn kẹo của bạn Hiếu :((

Tao thấy ý kiến của cái QTrang được đấy chứ!!

Tao nghĩ là có thể tập hợp những đứa khéo tay mua những đồ rẻ tiền ( áo , bút , vở , tập , khăn , mũ ...) nhớ là phải rẻ tiền, sau đó về nhà giặt sạch sẽ , sử dụng nước xả rồi vẽ , dán , trang trí lên đấy những cái gì đấy độc đáo và lạ trông được mắt là được sau đó bán với giá gấp 2 , gấp 3 .
Có thể bán cái gì đấy ăn nhanh , nhớ mượn thúng, quang gánh gì đấy cho nó dân dã . Rồi sử dụng 2 chiêu tiếp thị sau ;
1 - sử dụng một màn trình diễn đặc sắc của bọn 1+ để hút khách
2 - sử dụng một người hay khóc của lớp mình để chèo kéo khách
và cuối cùng phải cử người bu quanh gian hàng các lớp khác để cho bọn kia không bán được và có thể cò mồi bọn kia mua cho lớp mình !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên