Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Heh... đùa là đùa thế nào? Chiến chứ sợ quái rì ^^ Chiến cho vui thôi ... lần trc thua but vẫn chưa phục nên lần này chiến tiếp ^^ Tiền sân lớp mình thế nào nhỉ? Hay lại gọi mấy vị phụ huynh ra?

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Thư có vẻ khí thế nhỉ , thế mà chẳng bao giờ đi xem bất cứ cái gì cả, chỉ được cái mồm
Mày bít gì mà nói, tao cũng đá chớ bộ! [-x

Chủ nhật tới sẽ là trận derby hóa 1-hóa 2,bà con(nhất là chị em phụ nữ) nhớ đi cho có mặt đông đủ

Đề nghị bà con đi xem ủng hộ đội bóng lớp mình cái nhẩy!
Đội bóng được mệnh danh là giải ngân hà Hóa 2!
;;) =D>

Dải ngân hà Hóa 2 toàn sao xẹt thôi .Nói cho vui thoi nhưng các bạn cố gắng nhé , cả đội nam và đội nữ cũng thế
Đá xong rồi về nghe phụ huynh ca nhạc miễn phí cũng được mà ... Cố nhé..

hehe, mai đá rồi, chúc h2 đá tốt nhá, đè chết cha thằng long con cho nó nhục trước mẹt hạnh :)):)):))
rồi về nhà nghe cải lương :)):))

Mai cho tao đá với tao làm trận chia tay với giải đi mà, nói thế chứ bọn mày phải thắng chứ nếu không thì tao hấp đấy

Ông bán lớp rồi mà còn đòi đá à ? Buồn quá ko được đi xem lớp mình đá thế nào , ko biết bóng đá lần này có như bóng rổ lần trước ko nữa , nghe thằng Yến nói là mấy đứa đá hay bên H1 nằm dưỡng thương ở nhà rồi .

Rất tiếc là bóng đá không được như bóng rổ hôm nay đội mình đã thua 3-1, quân cò đã ghi bàn từ penalty và bốp đã đá hiệp hai

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Rất tiếc là bóng đá không được như bóng rổ hôm nay đội mình đã thua 3-1, quân cò đã ghi bàn từ penalty và bốp đã đá hiệp hai
Hôm nay thua là do 2 thằng bán đội ko thì cũng ko biet' the' nào đâu

Đúng nếu không thì chẳng biết thế nào nên mai phải cho xuân anh đi cầu thang, với cả lớp sắp thay thầy pitago rồi vui quá đời anh sẽ lên từ đây

Hy vọng là có thay luôn cả cô hóa nốt đi, cả cô sinh nữa

oài, sướng nhờ được thay giáo viên, lớp tao chắc chắn là ko đồng ý

Chào bà con.
Cái accout này cuối cùng cũng được kích hoạt.
Tớ bảo con béo nó vào nhưng nó lười lém. :D
Hôm nay viết hộ nó cái này.
Mod cộng điểm luôn đi cho nó "hoành tráng" :D

hic sao ban phụ huynh ko bảo thay luôn cô hóa đi nhò? học cái cô này chết mất.

Heh đc voi đòi tiên huh? Ông Toán con` ko biêt có xong ko nữa kìa ^^ Cứ từ từ roài tính :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên