Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hì, TSD TST có lớp tớ đăng ký roài, mà 2 lớp cùng đăng ký 1 bài ko biết có sao ko nhỉ?

Lê Đan Tâm đã viết:
Phạm Trí Hiếu đã viết:
Lê Đan Tâm đã viết:
Tao tưởng thằng Yến nó xin đc rồi chứ?

Thôi kệ, còn cái vụ Đảng, tao ko nghe nhạc đỏ --> chịu, ko biết cái gì về Đảng đâu!
Kệ mày , mày là bí thở , mà mày vô trách nhiệm thế à , để tao làm hộ mày nhé ( đùa đấy , làm bí thư chán bỏ xừ )
Bọn mày cứ nghe theo tao đi , cái vụ ấy kiểu gì mình cũng dàn xếp ổn thỏa mà , vấn đề là phải vận động bọn nó tích cực tham gia 1 tí , nếu làm chỉ vì trách nhiệm thôi thì không bao giờ làm hay được cả , phải vậy không ? :-s
But bây h phải biết là hát bài gì chứ!Rồi cả 2 cái tiết mục kia nữa,ko nước ngoài, ko kịch kọt --> hát cái gì?Hay lại cho đội văn nghệ hát "Nếu phải xa nhau" :)) ?Con Huyền nó có ý kiến hát về chủ để tình yêu tan vỡ, chúng mày thấy thế nào 8-} ?

Tàm tạm, con Huyền thỉnh thoảng cũng thông minh, nhg mờ vẫn ko ổn!! Hay lớp mình họp để chọn đê!

Họp vào T6 nhé!Bọn mày cố gắng thu xếp, phải nhanh nhanh lên còn tập nữa!

À quên, trong số những đứa ở đây, đứa nào cảm thấy mình có thể đc học bổng (VD:Thư, Trí Hiếu...) --> tối T6 ở nhà chờ điện thoại, tao báo tin cho (hôm sau nhớ trả tiền là đc :D).

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Lê Đan Tâm đã viết:
Phạm Trí Hiếu đã viết:
Lê Đan Tâm đã viết:
Tao tưởng thằng Yến nó xin đc rồi chứ?

Thôi kệ, còn cái vụ Đảng, tao ko nghe nhạc đỏ --> chịu, ko biết cái gì về Đảng đâu!
Kệ mày , mày là bí thở , mà mày vô trách nhiệm thế à , để tao làm hộ mày nhé ( đùa đấy , làm bí thư chán bỏ xừ )
Bọn mày cứ nghe theo tao đi , cái vụ ấy kiểu gì mình cũng dàn xếp ổn thỏa mà , vấn đề là phải vận động bọn nó tích cực tham gia 1 tí , nếu làm chỉ vì trách nhiệm thôi thì không bao giờ làm hay được cả , phải vậy không ? :-s
But bây h phải biết là hát bài gì chứ!Rồi cả 2 cái tiết mục kia nữa,ko nước ngoài, ko kịch kọt --> hát cái gì?Hay lại cho đội văn nghệ hát "Nếu phải xa nhau" :)) ?Con Huyền nó có ý kiến hát về chủ để tình yêu tan vỡ, chúng mày thấy thế nào 8-} ?

Tàm tạm, con Huyền thỉnh thoảng cũng thông minh, nhg mờ vẫn ko ổn!! Hay lớp mình họp để chọn đê!

-Họp á ? lại như hôm thứ 2 chứ gì , chưa họp hành gì đã bỏ về , nhưng cứ cái kiểu điểm điếc thế này , chắc bọn nó không có tâm trí đâu để mà làm đâu
- về chủ đề tình yêu tan vỡ cũng có vẻ ổn , bởi vì như cô văn nói : lớp mình toàn đứa đang yêu , đã yêu rồi thì phải 7 love . Thế thì hát bài " hát với dòng sông " hoặc là bài gì đấy ko nhớ tên đại loại là :mất đi người yêu anh thì sao , mất đi người yêu thì với anh cũng thế thôi , người yêu anh trên thế gian còn rất nhiều , người yêu anh đâu chỉ có riêng mình em " ... vấn đề là phải chọn bài vui hay bài buồn , song ca ( ủng hộ bài anh ko muốn bất công với em )hay tốp ca , bài cao hay thấp ... :-?

To Tâm : mày cho tao hỏi 1 người có thế nhận 2 học bổng được không vậy ? ( nếu thế thì hay lắm ) .Mà sao chẳng nghe đả động gì đến chuyện quần áo thế ? kiểu này thì lớp mình bị trừ thi đua mất !
To My : mấy bài đấy cũng hay nhưng ít liên quan đến Đảng , cứ thử hỏi xem thế nào ...
To Trung : ko có chuyện cậu làm MC gì đâu nhé ( lặn đi cho nước nó trong )
To Thư : Huyền thông minh sẵn , bi giờ mới biết à .
To me : bao giờ thì được 1000 bài nhỉ ?

To Trí Hiếu: mai được 1000 bài
Trả lời hộ trung: nước đã đục sẵn rồi không khá lên được đâu

hehe đợi mút chỉ nhớ. những bài đấy ko liên quan thì chẳng btis hát bài gì nữa.

người có thế nhận 2 học bổng được không vậy ?
Pó tay...

Mà sao chẳng nghe đả động gì đến chuyện quần áo thế ? kiểu này thì lớp mình bị trừ thi đua mất !
Mày ko cần phải lo.Đầy lớp nó ko biết gì cả, với lại quần áo đc đem đi đóng gói hết roài!

Thế định hát bài gì đây?Trùng bài chắc cũng ko sao đâu, vì đây là hội thi muh.Hay hát bài Em là mầm non của Đảng cho nó hoành tráng :D ?

Bọn nó chán về điểm thì tưởng tao ko chán à?Đây là vấn đề của lớp, đứa nào ko thích tham gia thì thôi, đi về tao ko cấm!Tao chỉ cần những đứa nhiệt tình thoai!

Thôi lớp mình mấy học sinh trung bình hả

Lê Đan Tâm đã viết:
Họp vào T6 nhé!Bọn mày cố gắng thu xếp, phải nhanh nhanh lên còn tập nữa!

À quên, trong số những đứa ở đây, đứa nào cảm thấy mình có thể đc học bổng (VD:Thư, Trí Hiếu...) --> tối T6 ở nhà chờ điện thoại, tao báo tin cho (hôm sau nhớ trả tiền là đc :D).

Tao ko hiểu ý mày, sao thứ 6 ở nhà chờ điện thoại Mày báo?

Ha...ha.....Bọn này cũng bàn hát hò giống lớp tao nhỉ? Mà sao nhà trường bắt hát toàn bài ngu thế nhỉ?

lớp mình ít nhất có 2 đứa học sinh TB rồi trong đó ko có mình may thế cơ chứ.
To vân anh : cái đấy thì mày đi mà hỏi trường ý.

Thế mới gọi là việt nam

Thì cô Mĩ nhờ tao làm bảng điểm cho lớp muh!Chiều nay tao mang điểm về làm :D.

Điểm tin thì theo các năm khác thì sẽ lấy điểm random tức là từ 8-8,5

:-$ 0:) Ê hê! Lần đầu tiên viết bài đây! Mọi người vỗ tay cái ủng hộ cái nhể! Hôm nay tui vừa được lên điểm văn 6,5 xong. Thế là được học sinh giỏi rùi. Thật là may quá xá! Lớp mình dạo này lắm vấn đề thật, nói hoài không hết. Mà cuối học kì rùi, học gì cũng thấy giã đám cả. Chán quá, giá mà mấy ngày này được ở nhà ngủ trưa có phải sướng không. Học ca chiều buồn ngủ không thể tả |-) |-) . Mọi người nhớ cầu trời hay cầu chúa gì cũng được sao cho lớp mình ngày mai thắng 11Toan1 nhá. Mà tớ nghĩ lớp đó đá cũng thường thôi, chắc là mình sẽ thắng nhể! Thôi,bye nhá! :)) b-) :beerchug: :madflame:
:roflmao: :cool: :guitar:

Hiện giờ chỉ còn điểm Tin nữa thôi!
Đây là danh sách những đứa đc học bổng (tạm thời vì lấy Tin 6.5)
1.Trí Hiếu 8.5
2.Trang Thư 8.4
3.Hiền Trang 8.4
4.Diệu Linh 8.2
5.Quỳnh Trang 8.2
(xếp thep thứ tự nhất nhì ba...)
Còn thêm 4 đứa đc hs giỏi:Bích Ngọc (8.0), Vân Anh(8.0) , Vân Hương (8.0), Ngọc Giang (8.1).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên