Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi quyết định nhanh lên lâu quá bàn bạc gì mà nhiều thế

Bob đừng nóng vội thế chứ ? Kẻo xôi hỏng bỏng khồng hết bi giờ , chưa thống nhất được với lớp thì các bạn cứ bàn đi đã ! =;

Làm cái quái gì mà chả được! Miễn là cho cả trường cười nghiêng ngả là được!

Oài, thế là hết giao lưu, vì chưa xin được trường, phải đến thắng 3 mọi người 3 (Sis Lê Khanh đã nói thế ) :((

Khiếp hay con trong ảnh xấu thế mà trí hiếu ơi nếu không làm thì khi nào mới làm còn có hơn 1 tuần thì làm sao kịp bao nhieuu thứ

hix, đã bảo ko được làm giao lưu hôm 17 nữa roài, chỉ lo được vụ tháng 2 thôi!
To bod: mày có thấy là mày đánh sai quá nhìu ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
To Bob : sao cứ viết là Trí Hiếu thế ? ở đây ko có ai tên như thế cả ,Còn chuyện kia t thì mình quyết định luôn bây giờ đi , rôi đến phổ biến sau ,cái cần thiết là phải có tiền vốn kha khá một chút , còn văn gừng văn nghệ thì hôm qua đã bảo ở lại rồi nhưng có đứa quái nào đâu .
To Thư : hôm 17 và vụ tháng 2 khác nhau như thế nào ?

Lâu la mất thời gian quá, không đủ thời gian làm cái gì nữa đâu

Hôm 17 là giao lưu dưới cờ >> đã bị phá sản vì chị Lê Khanh (11H2) ko xin được thầy Tuấn!
Còn tháng 2 là vụ 1 tiết mục Đảng và 2 tiết mục tự do chào mừng ngày 3/2 16/1 này là hạn cuối phải nộp tiêt mục hay sao ý Hiếu ạ!

Tức là không còn được buôn gian bán lận gì nữa chứ gì ? phá sản rồi nhé .
Thôi còn hai tiết muc kia , tiết mục về Đảng thì vừa già vừa chán , nghĩ mãi mới ra bài " em là mầm non của Đảng " mà tuổi này thì mầm non cái gì .Hay là thử hỏi xem có được đổi thành về thanh niên hay là Đoàn gì đấy dễ hơn bao nhiêu ko ?

À còn hai tiết mục kia , nghe bảo là không được kịch , không hát bài tiếng nước ngoài ... chán thía , hay là mình lại dựng 1,2 tiết mục gì đấy , vừa hát vừa nhảy (hát là sở trưởng của người nay, sở đoản người kia , nhảy :cái này thì ngược lại ) .Thế nhé , quyết định không thời trang , không nhảy như hồi 16/10 nữa nhớ !

Tao tưởng thằng Yến nó xin đc rồi chứ?

Thôi kệ, còn cái vụ Đảng, tao ko nghe nhạc đỏ --> chịu, ko biết cái gì về Đảng đâu!

Ko được, đã có quyết định thế roài, phải chịu, ng mờ ko đc bài hát nước ngaòi thì khó wa'!!

Lê Đan Tâm đã viết:

Thôi kệ, còn cái vụ Đảng, tao ko nghe nhạc đỏ --> chịu, ko biết cái gì về Đảng đâu!
Kệ mày , mày là bí thở , mà mày vô trách nhiệm thế à , để tao làm hộ mày nhé ( đùa đấy , làm bí thư chán bỏ xừ )
Bọn mày cứ nghe theo tao đi , cái vụ ấy kiểu gì mình cũng dàn xếp ổn thỏa mà , vấn đề là phải vận động bọn nó tích cực tham gia 1 tí , nếu làm chỉ vì trách nhiệm thôi thì không bao giờ làm hay được cả , phải vậy không ? :-s

Tháng 3 mới làm cơ mà ^^ Lo rì :)) Đảng á? Cùng lắm là lớp mình hợp sức sáng tác một bài ^^

Làm gì thì bàn trước đi lại đến lúc ý cuống quýt lên thì đẹp lắm

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Lê Đan Tâm đã viết:

Kệ mày , mày là bí thở , mà mày vô trách nhiệm thế à , để tao làm hộ mày nhé ( đùa đấy , làm bí thư chán bỏ xừ )
Bọn mày cứ nghe theo tao đi , cái vụ ấy kiểu gì mình cũng dàn xếp ổn thỏa mà , vấn đề là phải vận động bọn nó tích cực tham gia 1 tí , nếu làm chỉ vì trách nhiệm thôi thì không bao giờ làm hay được cả , phải vậy không ? :-s
But bây h phải biết là hát bài gì chứ!Rồi cả 2 cái tiết mục kia nữa,ko nước ngoài, ko kịch kọt --> hát cái gì?Hay lại cho đội văn nghệ hát "Nếu phải xa nhau" :)) ?Con Huyền nó có ý kiến hát về chủ để tình yêu tan vỡ, chúng mày thấy thế nào 8-} ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên