Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
=D>
Lê Vân Hương đã viết:
:-$ 0:) Ê hê! Lần đầu tiên viết bài đây! Mọi người vỗ tay cái ủng hộ cái nhể! Hôm nay tui vừa được lên điểm văn 6,5 xong. Thế là được học sinh giỏi rùi. Thật là may quá xá! Lớp mình dạo này lắm vấn đề thật, nói hoài không hết. Mà cuối học kì rùi, học gì cũng thấy giã đám cả. Chán quá, giá mà mấy ngày này được ở nhà ngủ trưa có phải sướng không. Học ca chiều buồn ngủ không thể tả |-) |-) . Mọi người nhớ cầu trời hay cầu chúa gì cũng được sao cho lớp mình ngày mai thắng 11Toan1 nhá. Mà tớ nghĩ lớp đó đá cũng thường thôi, chắc là mình sẽ thắng nhể! Thôi,bye nhá! :)) b-) :beerchug: :madflame:
:roflmao: :cool: :guitar:
lần đầu có khác , ếch quá , ko nên viết dài , có thế cắt bài làm hai nếu cần ( như trẫm đây này ) , dù sao cung hoan nghênh bạn Vân Hương tham gia cái topic này , bravo =D>

=D> To Bob : không có chuyện điểm tin cao thế đâu , không thấp mới là lạ ...
Dù sao thì cũng zui vẻ rồi , ơ sao mình lại ở vị trí thứ nhất thế kia , không ai chúc mừng à ? Mọi người chúc mừng tổ 4 - nhớ , tổ duy nhất có 4 học sinh giỏi ( tổ 3 không nói làm gì ), nhờ tổ trưởng gương mẫu dẫn dắt nên không có học sinh yếu , trung bình hay kém ... =D> =D> =D>

Ai bảo mày là không có điểm tin cao, năm nào mà chả thế mấy năm trước các anh ý toàn 3 rồi lên 8 hết

Lớp mình được thêm mấy bạn giỏi rùi: Phương Dung, Minh Ngọc... Dù sao tui vẫn còn nằm trong top 10, tức là cũng không tệ như tui tưởng lúc đầu. Phù ,
thật là may!
To thằng "Chiếu" điên:trẫm trẫm cái đầu á? b-) Tui thích viết dài hay ngắn thì kệ tui, liên can gì mà phải phàn nàn.
To cả lớp: Đội nữ lớp mình hôm nay đã đá 1 trận rất hay: Ngô hương thì lập hattrick, thủ môn Khánh Huyền quá xuất sắc đã cứu nguy cho khung thành
đội mình rất nhiều , tuy nhiên cũng có vài cầu thủ bị chấn thương: như tui & Hồ Ly đều bị dau chân( nhưng nguyên nhân là do đá cầu chứ không phải đá bóng), mụ Diệu Linh thì cũng bị ngã vài lần...,nói tóm lại là lớp mình đã thắng 11Toan1 với tỷ số 3-1.
Mọi người thông cảm nếu thấy tui viết hơi dài vì tui rất lười, chia thành nhiều lần chỉ tổ mất thời gian. Thế nhá!Bye :)>- :p :-& :dazzler: :drummer: :roflmao:

Hek hsg lớp mình năm nay như lá rụng mùa hè thế này? :(( Thương thay ... iem đứng thứ 11 thì phải :(( Adi phò phò ko thì mama coan gít coan chết :((

Hoan hô lớp mình đã giành giải ba, nếu mình mà đá bán kết chắc vô địch chắc rồi thôi không sao năm sau vô địch bây giờ đến lượt các bạn trai thể hiện trình của mình

Hôm nay lớp mình vãi vui =D> ! Lớp trưởng mới nè và nhất là lớp phó học tập mới nữa! Vỗ tay chào mừng nào =D> =D> =D> .
Tuy nhiên phải mặc niệm 1 phút vì tổ 4 vẫn nằm trong sự thống trị của Hiếu Hit-le . Người đứng lên khởi nghĩa là Phạm Trung đã thất bại nặng nề sau khi nghĩ rằng mình sắp lật đổ được Hiếu Hit-le.He...he :)) :)) . Chia buồn với mày nhé vì mày đẫ có thêm 2 gạch trong sổ đen vì tội có âm mưu đen tối muốn lật đổ tổ trưởng.
Hi vọng việc đổi chỗ sẽ làm tình hình học tập lớp mình tốt hơn :)

Chia buồn với thằng Trung nhót luôn
Tổ 3 đã rơi vào sự thống trụ của một hit le khác , ko ai khác mà chính là Quỳnh Trang (người ngồi cạnh Phạm Trung và là người yêu của Đặng Trung ) ...vui wá , Trung ơi mày tránh vỏ dưa nhưng lại gặp vỏ chuối rồi em ạ ...Thông báo luôn , hôm nay tất cả những ai có ý định nổi dậy mà nằm trong tổ 4- thì ...

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Ai bảo mày là không có điểm tin cao, năm nào mà chả thế mấy năm trước các anh ý toàn 3 rồi lên 8 hết
Ừ nhìn bảng điểm rồi , thấy rồi , điểm cao ko chịu được , tiện đây thông báo luôn thế , cậu Bob nhé , từ giờ phút này , cậu đã nằm trong vùng kìm hãm của lớp trưởng nói riêng và tổ trưởng nói chung . Vì vậy , cậu phải chăm chỉ học , ko được bùng tiết , làm trò lố gì nữa , giao hẹn thế nhé ( tất cả vì tương lai con em chúng ta ) :)) :)) :))

Mai Trí Hiếu ạ, tao có thể sẽ chăm hơn nhưng chuyện bùng học thì đừng hòng, làm trò lố thì càng phải xem lại, nhìn tớ thuần hóa những con thú đây này

hehe, điểm Tin thế nào hả Tâm!!
Nhg đã thấy cô Mỹ nói tổ trưởng tổ 3 là ai đâu :eek:

Điểm tin ko có ai dưới 7' đâu , tổ trưởng tổ 3 nói rồi còn gì : dương quỳnh trang ( tại Minh Ngọc ko chịu chuyển sang còn Vân Hạnh thì một mực từ chối nên tất nhiên phải là nó rồi.

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Mai Trí Hiếu ạ, tao có thể sẽ chăm hơn nhưng chuyện bùng học thì đừng hòng, làm trò lố thì càng phải xem lại, nhìn tớ thuần hóa những con thú đây này
Được đấy Bob ạ , vậy thì thuần hóa những con thú đi : 1 con ngồi cạnh cậu và một con đang trả lời cậu đây này , dám ko ? b-) b-) b-)

Bob ui ! tao ủng hộ mày !Cố lên mặc dù mày không có hi vọng zì lắm vào việc thoát khỏi sự quản lí của Hiếu với cả trưởng làng

:)) Hôm nay thằng Bod ngồi bắt chước DLinh làm nó điên lên cả tiết :))

Rốt cục thì lớp mình cũng được 14 nhân học sinh giỏi. So với những lo lắng ban đầu thì như thế vẫn còn tốt chán, nhể.
Mà sao tớ thấy vấn đề văn nghệ của lớp mình được giải quyết chạm rề vậy? Nếu mà tớ hát hay thì tớ cũng xung phong luôn, chẳng việc gì phải ngại nếu như giọng hát của tớ không kinh khủng đến vậy. Mọi người thông cảm nhá!
Chủ nhật này cả 2 đội bóng lớp mình đều đá đó. Đội nam thì đá loại trực tiếp với Hoa1, còn đội nữ hình như là đá giao hữu với 11Trung-Anh2-Nga để gỡ lại danh dự, mọi người nhớ phải ủng hộ đấy!
Lúc khác nói tiếp! :))

Oài, có đá giao hữu với 11 TRUNG ANH NGA à, xông luôn!!!!

Thư có vẻ khí thế nhỉ , thế mà chẳng bao giờ đi xem bất cứ cái gì cả, chỉ được cái mồm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên