Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ấy, đừng hiểu lầm tớ :( chỉ là khi đến đợt thì xóa luôn thể, với lại, lớp mình tớ vẫn ưu tiên hơn :D mặc dù luật vẫn là luật :D

Em oi ^^ Quan lieu qua' em a :D Nay` ban moi lop minh` co dep trai ko de Dz coan` biet duong` ma` lua lua :D

Đi Sing sướng rửng cả mỡ bây giờ mới về à ? Định khao hay là mừng tuổi đầu năm bằng màn đi cầu thang đây ?
To Ngân : tại Ngân chưa tự cộng điểm chất lượng của mình đấy , mỗi lần viết bài mình tự cộng cũng được cơ mà , nhưng nhiều đứa kệ , số lượng hơn chất lượng , có đúng ko hả các bạn ?

Mọi người ơi , sao lớp Anh 2 cũng chỉ như lớp mình thôi mà tổng số bài của bọn nó cao thế , bực ơi là bực , chỉ tại lớp mình ít câu, mod ơi , del bớt bài của bọn nó đi cho bõ ghét ! ( tiện thể đây nhắc nhở luôn mấy bạn kia , để giữ thể diện cho lớp mình , mong các bạn câu thì đừng có lộ liễu quá để mod có lí do ko xóa , cho 10H2 >> 10A2 , OK ?

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Mọi người ơi , sao lớp Anh 2 cũng chỉ như lớp mình thôi mà tổng số bài của bọn nó cao thế , bực ơi là bực , chỉ tại lớp mình ít câu, mod ơi , del bớt bài của bọn nó đi cho bõ ghét ! ( tiện thể đây nhắc nhở luôn mấy bạn kia , để giữ thể diện cho lớp mình , mong các bạn câu thì đừng có lộ liễu quá để mod có lí do ko xóa , cho 10H2 >> 10A2 , OK ?
Anh2 ăn thua gì lớp văn còn trâu hơn cơ
Với cả lớp anh2 hơn hẳn lớp mình nó nhiêug bài hơn là dungd rồi

Anh Trung bon chen nhỉ lớp mình là lớp nào

Phạm Trí Hiếu đã viết:
cái này gọi là ghen ăn tức ở ah :)) ,lớp tôi có tầm 20 đứa lên HAO đấy,lại chả nhiều bài :))

Buồn lắm cơ bạn Hiếu gì đấy ạ:))....
Ơ đời phải biết mình là ai chứ...H2 làm sao ma bằng A2 dc??? Cái đấy nó thuộc về trình rồi...:))

Hôm trước cu Bob với cu Trung tặng mình hoa cắm bánh mì và cốc trà , thâm thật .

Chả nhẽ nói sự thật này ra :D , ANh2 gấp đôi Văn với cả Hóa 2 :))
Buồn các bạn quá :D

Chết chết không được so sánh thế , các bạn lại buồn , cẩn thận mod cho topic Anh 2 về trời đấy . Các bác Hóa 2 tiếp tục cố gắng nhé , dù sao vẫn hơn được lý 2 nhưng so về chất lượng thì không bằng đâu .

à quên mất , chúc mọi người ở box này 1 năm mới vạn sự như í nhé :)

Hôm nay là 29 Tết rùi. Hôm qua vừa đi ăn tất niên với "bà con" ở lớp võ xong, công nhận là mấy người đó liều thiệt, toàn ăn mấy món liên quan đến gia cầm: lẩu gà, trứng vịt lộn. Lúc đầu thì tui cũng hơi sợ nhưng đến lúc ăn thì vẫn ăn tì tì ra, đúng là:"...khi dạ dày đã lên tiếng thì trí não bị lãng quên...". Thế mới biết sức mạnh của cái dạ dày! /:)
Chúc mọi người 1 năm mới zui zer & nhìu may mắn nhé! =D> [-o<
:argue: :beerchug: :dazzler: :smlove: :roflmao: :kiss2: :drummer: :krach: :remykiss: :kiss1: :enlighten

Bọn mày bệnh hết rồi à , quá đáng thật dám sang box lớp tao câu bài, thôi câu tiếp đi để tao còn chửi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên