Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
50% lãi nghe chưa nếu không tất cả đi cầu thang

Ui, hôm wa Hóa 2 vui wa',, bạn nào tường thuật cái nhở, Hiếu giỏi văn đâu roài :D

Nói chung là sau một buổi sáng vô cùng vất vả , các thành viên hẹn hò 7h30 , cao su đến 9h , mới lò dò đến , góp tiền với nhau theo kế hoạch và đi chợ , ban đầu chỉ định làm thịt xiên nướng , chè hoa quả , xúc xích gì gì đó... Tao và thằng Yến phải lên tận Ngọc Khánh để muc xúc xích , rồi về xiên thịt , gọt hoa quả , cãi nhau , và tao đã đề xuất món bánh đúc nóng được mọi người hưởng ứng nhiệt liệt ( chuyện 1 vốn 3 lời mà lại ) , rồi sau đó , có thêm mấy đứa nữa tới , gọi cho hương heo khao cả bọn một bữa nhân sinh nhật , rồi cả lũ đến trường 12h30.

Tiếp theo , vừa tới lớp đã nhận lời đe dọa của cô ( như thế nào thì bọn mày cũng biết rùi đấy ) , nhưng cả lớp đã dũng cảm đứng dậy chống lại cường quyền , quyết tâm phải lãi , tiết 3 nghỉ nên một số đứa về lấy đồ , số còn lại ở lớp gọt hoa quả , một số khác đi sinh nhật con Hương hoặc chơi bời gì đó ... Khoảng 5h quay lại trường thì cả lũ rục rịch trang trí ( bằng những thứ của con Trang và tao ) gian hàng bọn mình , hối hả quạt thịt .
Khoảng >7h30 , tao quay trở lại trường thì thấy lớp mình bắt đầu buôn bán rất tấp nập , và có màn chèo kéo khách vô cùng thú vị , khiến bất kì ai đến đều phải sửng sốt , kinh ngạc rồi đau khổ móc hầu bao mới có thể đi qua . tầm 8h30 , cả lũ hét ầm lên là đã hòa vốn rồi hăng hái bán tiếp .... Tầm cuối , thịt nướng và xúc xích đã hết còn thừa lại vô khối bánh mì , và tất nhiên nhờ sáng kiến của tao ( lại tao) nhanh chóng chuyển sang món bánh mì bơ nướng mật ong , và tất nhiên là bán rất đắt hàng , cuối cùng chỉ thừa 15 cái ...
Tất nhiên là lần này bán được hàng là vì những lí do sau :
- do bọn nó chịu bỏ vốn ra làm
- do maketing quá khéo , đặc biệt là màn chèo kéo khách ngoạn mục với tiêu chí : không để khách chạy thoát , lại là chính , khách hàng là phụ
- do sự sáng suốt của ban lãnh đạo ( trong đó có tao )
- do lớp L2 cho mình mượn chỗ để làm gian hàng
Nào chúng ta hãy chúc mừng cả lớp !

Nhưng tiếc quá bọn mày ạ , ban đầu bọn nó tính lãi ảo khoảng . 200k nhưng thật sự thì chỉ lãi 72400 đ , và chiều này cả lũ đã chén hết rồi nên đừng mong chia chác gì ở đây ..., và hôm nay cô đã cầm tổng cộng khoảng hơn chục bản kiểm điểm với một nội dung sến của sến ...
To BOB : sao mày cứ thích gây sự với tao thế , mày càng mong tao tức , tao càng không tức cho mày xem , tất cả những gì mày thể hiện chỉ càng làm mày mất hình tượng , mất điểm và LU MỜ trong mắt bạn bè thôi, há há ....

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Nhưng tiếc quá bọn mày ạ , ban đầu bọn nó tính lãi ảo khoảng . 200k nhưng thật sự thì chỉ lãi 72400 đ , và chiều này cả lũ đã chén hết rồi nên đừng mong chia chác gì ở đây ..., và hôm nay cô đã cầm tổng cộng khoảng hơn chục bản kiểm điểm với một nội dung sến của sến ...
To BOB : sao mày cứ thích gây sự với tao thế , mày càng mong tao tức , tao càng không tức cho mày xem , tất cả những gì mày thể hiện chỉ càng làm mày mất hình tượng , mất điểm và LU MỜ trong mắt bạn bè thôi, há há ....
Rất tiếc là hình tượng của Bốp khó mà ku mờ được vì với hình tượng cuẩ nó thì làm sao lu mờ được hơn nữa,với lại lu mờ với bọn trong lớp mình thì nó ko quan tâm đâu :))

Hôm nay đón tiếp bạn mới kinh quá :))

hôm nay cô đã cầm tổng cộng khoảng hơn chục bản kiểm điểm với một nội dung sến của sến ...
Làm gì mà đến 2 chục, có mỗi mấy đứa viết!

Thằng quân cò thích đi cầu thang à, đúng rồi tốt nhất là làm theo những gì ngân nói

Hehe, tên bạn mới hay nhở PHẠM NHƯ Ý<<< tao nói cho ai cũng tưởng lớp mình có bạn nữ nào xinh lém :))

Hôm wa thấy thằng Quân với Nhật Minh vui vẻ trong famous :))

Thằng quân câu bài mà không nói gì à

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Hehe, tên bạn mới hay nhở PHẠM NHƯ Ý<<< tao nói cho ai cũng tưởng lớp mình có bạn nữ nào xinh lém :))

Hôm wa thấy thằng Quân với Nhật Minh vui vẻ trong famous :))
Kệ tao(thêm vài chữ coh đủ 10 chữ cái :)) )

Trang Thư ơi nó câu hai lần rồi kìa ai lại để nó làm thế bao giờ

Hôm nay lớp mình đá bóng thắng 5-3 :-]

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Trang Thư ơi nó câu hai lần rồi kìa ai lại để nó làm thế bao giờ

ừm, chúc mừng lớp mình nha :D :)>- :>

Bạn Quân ko lo, bao h tớ xóa, tớ xóa hàng loạt cơ :)) 1 vài bài ngại xóa b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên