Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế có đau ko >< Tại sao bọn lớp A1 được đi chơi 2ngày trong khi lớp mình thì 1 ngày thui em nhé >< Ko công bằng ><

Dzung ơi lớp t2 cũng đi 2 ngày đấy thử nịnh Mĩ xem có được ko chứ đi 1 ngày chán chít.

Lớp nào cũng đựơc đi 2 ngày cả!!
Ko chỉ riêng A1 đâu >> Lý 2 , Toán 2, Sinh, Anh 2, Pháp 1, Pháp 2 .....
Chuyện kiểm tra cũng xong roai`, hôm nay có thể là Hình!

Ko phải là hình như mà là chắc chắn thưa bác trưởng kính mến :p Êu lớp mình đi 2 ngày đi :D Xin được cô gồi nhưng mà chuẩn bị trước cả phương án chỉ đi có 1 ngày đi nhé :D Đi 2 ngày đi đâu đây? :x

Hòa Bình, 1 hay 2 ngày đều được, nhg 2 ngày vui hơn nhìu!!
Cùng lắm bảo cô Mỹ mang sách vở GDCD học là cùng, chứ Mr Sơn đi với Lý 2 roai`, ko nghỉ thứ 2 thì làm gì!

uh xin cô mỹ chắc là được đấy đi từ CHủ nhật đến thứ 2 về. nhanh lên đi con 1 tuần thôi đấy. bọn lớp khác đi mà lớp mình ko được đi thì ức lắm.

ôi giời ơi, thấy trường mình dán thông báo là ko được nghỉ học để đi tham quan đâu. Nếu mà lớp nào đi thi chỉ được đi 1 ngày thôi. Chán quá!!

Đi? đi đâu khi Mr Điện ko cho đi :)) Đùa... trường mình sao ko tổ chức đại hội gì đó vào thứ 7 để anh em mình hưởng sái mà nhất quyết phải là thứ 4 >< :((

ừ, hình như chỉ được cùng lắm là 1 ngày thôi, đang bùn chết đi được!

Hình như là vẫn được đi:D

Nghe nói Hóa 2 có bạn Hạnh xinh cực kì có đúng không nhỉ?

Mọi người ơi, thế kế hoạch đi tham quan đến đâu rồi, có đi nữa hay ko đây, nếu có thì phải bàn trước lớp đi chứ?

Tớ đang thấy chán thật là chán! Hôm nay được nghỉ, chắc chỉ ngồi nhà 1 mình thôi, chẳng đi đâu chơi được cả........... mà cũng chẳng bít phải làm gì........... có lẽ mình đang hơi rối..........có quá nhìu việc để nghĩ......... chỉ mong ngày mai sẽ khá hơn!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên