Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đâu, bà ý hiền lắm, nhìn avatar của anh nè:D (Bà ý ép anh đổi mất rồi:D, muốn thì vào box tranh ảnh của lớp anh ý)
Mà gọi có việc gì thía?

Chỉnh sửa lần cuối:
Mượn bài quốc ca, em chả hiểu, cái Dzung muốn thế!
Có chuyện gì cứ gọi cho chị Khanh, chị ý cũng hiền ý mờ!

Anh đang cầm cái đĩa đấy rùi:D Chiều anh vác đi cho:D

Chiều bảo nó lên lớp anh mà lấy:D

Oài :D Thankz các bác tiền bối 03-06 :D
Ê có đứa nào làm Văn chưa? hiz hiz hiz... Văn chưa làm Tiếng Việt chưa làm nốt :(( Dạo này mình lười thật :((

có ai làm đâu ai mà chẳng lười cơ chứ mà hôm này bầu cán sự lớp vui thiệt . Đảng vô sản quyết thắng. âhh

Bọn thằng Hiển bàn với bọn nó nhanh nhanh lên để anh còn đăng kí danh sách nhé
Ym: kurtdonald13

Chỉnh sửa lần cuối:
Thấy bọn nó bảo là đánh liên quân toé loe nên thôi. Nhưng nếu muốn liên quân thì bọn anh sẵn sàng:D

Trong buổi bình bầu cán Bộ lớp của Hóa 2 hôm wa, Đảng Vô sản đã chiến thắng đầy vang dội!
Từ 1 buổi Đại Hội Chi Đoàn ko ra Đại Hội Chi Đoàn (cái này ex BT Phương Dzung nên xem xét lại) đã có 1 ban cán sự Đoàn và lớp mới:
Bí Thư: Lê Đan Tâm
Phó Bí thư: Vũ Minh Hiển
Ủy viên: Lê Phương Dung
Thư kí: Nguyễn Thị Hồng Hạnh
Thủ quỹ: Phạm Cẩm Ngân
Lớp trưởng: Nguyễn Trang Thư
Lớp phó học tập: Nguyễn Hoài Thu
Lớp phó kỷ luật_văn thể mỹ: Đặng Đức Trung
Tổ trưởng: 1. Phạm Lê Hoàng
2..... Thùy Linh (hic, we^n họ bạn ý roai`)
3. Nguyễn Minh Ngọc
4. Phạm Trí Hiếu

Như vậy ngoài lớp trưởng, các chức vụ khác đều đã thay đổi!! Số ng` thuộc phe Vô sản là 8,5!!!!!!
Yo!!

Tớ ko biết but chia bè cánh thế này là ko tốt đâu, cô Mĩ cũng bắt đầu nhận ra tình hình rồi đấy (có lẽ sắp có cuộc họp với các girl về chuyện này).

Nhờ chút nhé:D Thấy chú Hiển đang online.
Sang box bóng rổ đăng kí đội hình đê

Biết thế, nhg làm thế nào được! Với lại, ở lớp mọi chuyện cũng bình thường thôi, chỉ có điều ai ủng hộ ai, điều ấy ko thể nói được!

Ko bình thường đâu, chỉ có điều bọn nó ko nói thôi!

Này, sao hum nay Hóa 2 chơi bỉn thế? Mấy ông biết là chìu nay bọn tôi phải học ĐT ko?
làm sao đấu vào chìu nay được? SÁng ko bận gì thì sao cứ phải lèng nhèng thía nhỉ?

Bọn tui có làm gì mà các bà nói thế! Lịch thi đấu là do bốc thăm, các bà xúc phạm bọn tôi đến thế là cùng, mà đã bốc thăm rồi thì cố gắng mà đúng lịch thôi! Vào topic Hóa 2 ăn nói cho cẩn thận!
To Đan Tâm: mặc kệ đi!

hum nay có ai xem hóa 2 đấu ko một trận quá cố gắng .Hóa 2 thắng nhưng em thua chán chết ghi được có 1 đ'

Trang thư nói làm gì cho tốn công ra dù gì hôm nay lớp mình cũng thắng rùi haha sướng quá trời lun.
MÀ việc chia bè phái chắc đứa nào mách thì Mĩ mói bít chứ. lớp mình cũng có chim lợn cơ đấy.

Híc, sao lại chia bè phái thía. Nhường nhịn nhau chút đi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên