Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chia bè chia phái huh? Oải nhất chuyện này đây :D Thôi lớp ta cải cách bộ máy hành chánh goài các bác nhường nhau một tí đâu có chết ai ;)

Ừ, công nhận, tại bọn mày tiết 2 đấu với Toán 2 nên lúc đấu thật mwois đam ra uể oải như thế! Nhất là thằng Bốp còn bị đau chân nữa, ko đã đập chết H1 tơi bời roai`!!
Còn chuyện mất đoàn kết nội bộ thì đừng nhắc đến nữa!

đúng rùi đấy chẳng ai muốn chia bè chia phái cả nhưng ai mà chẳng muốn lớp đoàn kết cơ chứ nhưng mà các mems trong lớp đừng nên nói xấu với Mĩ sau lưng mọi người như thế .

chương trình NH3 ngày hôm qua thật tuyệt vời , măc dù là không có bất cứ một chương trình nào là không có những thiếu sót - chương trình của mình ngày hôm qua hình như là không được liên tục cho lắm nhưng dù sao cũng đáng để dân chuyên hóa tự hào

2 tiết mục của 10H2 hôm qua tuy không được hoàn chỉnh cho lắm nhưng cũng là thành công rồi, dù sao mọi người cũng đã rất cố gắng, và đó là điều thành công nhất.
Tôi tự hào vì các bạn!!! love all of U !!!

mệt bỏ xừ ra ý hoan hô cái gì mà hoan hô gần 11h mới về đến nhà đói gần chết ra
nhưng kể ra hôm qua cũng vui thật các bác thấy em nhảy có hay ko ? cả thời trang nữa chứ quá đỉnh hehe

Ờ... Các bác nói chí phở chưa kể chuyện bác B Hiếu với bác Ngọc cầm tay nhau đi lung tung lúc cuốc buổi nữa chớ :)) Các bác bạo thật đây :))

Hiếu ơi 11 rưỡi mới về chứ sao lại kêu gần 11h chứ.
To dung : thế mà ko chụp kiểu đấy để thứ 2 có cái dán ảnh.

Kekekekekekeke.... :)) Bác My cứ đùa :)) Nếu có máy ảnh Dz đã chụp gùi :))
Thế lớp mình có định tổ chức đi chơi ko? Tao nghĩ mời lớp Nga or Phap cũng được or lớp Trung cũng okei ko thì đi một mình :D

Ui, bi giờ mới nhớ My ơi, anh quên không chụp rồi:D Bận quá quên mất cả máy, sozzy:D

anh thấy h2 năm nay rất ổn :D có buổi ra mắt các anh chị khối hóa rất hay ho :D
chúc mừng các em có 1 Ngày hội thành công :D

Thằng Cu A2 bị mất disman! Ko bít ai cầm!
Nói chung NH3 kết thúc tốt đẹp, nổi bật là H2 với buổi ra mắt khá thành công!

Hiếu cấm có cãi nhé!! [-( Ngân với Trung nhìn thấy từ đầu đến cuối còn giề??? Nắm tay nhau rõ là tình tứ cơ... Minh Ngọc không chối mà Hiếu cứ phải chối nhỉ [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
ANh trí nhớ anh cứ húa cái này cái nọ rùi để đấy hả.
To Ngân : mày ơi cái đấy là hiểu lầm hôm nay BÙi nó khai hết với tao rùi.

Híc, tại hôm đấy lại phải cùng cái Ngân đi thuê áo nên anh về muộn. Rối cả lên rồi quên luôn cả máy:( Nhưng chắc sẽ có đứa khác chụp thôi, để anh hỏi lại xem

Câu phát, thỉnh thoảng câu kiểu này cho vui:D
Mấy anh lớp 12 đang định tổ chức 1 buổi giao lưu của 3 lớp hóa 2 đấy. Hình như mai bàn kĩ về vấn đề này.
Hóa 2 suôt ngày chơi:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên