Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Kekekekeke

Hôm nay được nghi đi xem phim đê :D Ngoài rạp có mấy phim hay phết ;)

Dzung rủ đi xem phim à, sao ko thấy đến trường? Hôm wa, tụi này vừa đi xem phim xong, phải cái xem 1 cái phim chán thậm tệ!
À, thế là cái kế hoạch đi tham quan đã đi vào dĩ vãng, chán 1 cách kinh khủng luôn. Không biết bao giờ lớp mình mới được đi tham quan nhỉ. Chán wa!!!

Ngọc đừng nói thế, tớ thấy mặc dù phim chán nhg mặt Ngọc trông tươi như hoa, rạng rỡ như ánh mặt trời, tâm hồn phơi phới niềm vui..... Ngọc nhỉ??

Thư kia, cái gì mà "tươi như hoa, rạng rỡ như ánh mặt trời, tâm hồn phơi phới niềm vui" ??? Ngọc cũng bình thường thôi mà, chỉ hơi phê phê thôi. HI hi... Thực ra, thì cái phim đấy đúng là chán thật mà, phải cái đi cùng bạn bè nên mới thấy vui thôi!! Dù sao mình thấy ngồi trong rạp cũng rất phê!! :D

Cái Topic lớp hóa 2 tưởng bị chôn vùi lâu rồi , mà mụ vợ mình lại khai quật lên làm gì cho chật đất trang 1 > >>>>> hâ`h`

Đùa... teo đi với bạn teo cũng đi xem phim :D Cũng cai rạp ấy chỉ có điều xem suất chiếu trước tụi bây thui :))

Ông Long ái kia, ông lấy cái gi mà bảo topic Hóa 2 này bị chôn vùi chứ, nó vẫn update đều đều mà, có cái topic toán 2 là mất dạng thì có!

em Long sao lại câu bài trong này , thế là ko tốt [-x

20/11 Lớp mình đi chơi đi.
đến nhà cô Mỹ đi chứ ở nhà chán lắm

ờ, nhg bọn tớ phải đi có việc buổi sáng, chỉ đi được buổi chiều thôi!
To nGọc: Thì đúng là phê còn gì??? :D
To chồng: oánh chết giờ, ai cho vào câu mà câu!

20/11 thằng Hiển lại rủ đến nhà cô Mĩ à? Thế liệu mày có đi ko, hay lai như lần trước , mày hô hào mọi người đến rồi chính mày lại chuồn hử?

oài, hôm nay làm bài văn khó vãi chấy, chẳng bít là được mấy điểm nữa, chết mất!!! Mà ko biết là cô Văn đã hết tức lớp mình chưa nhẩy?

Ba.n Trung Anh yêu qu'i cu?a chu'ng ta să'p đi ma` ca'i lơp' na`y chă?ng thâ'y tiê'c thương gi` nhi?

ờ nhỉ, bạn Voi yêu quý của chúng ta sắp vào Sài gòn, lớp mình sẽ mất đi 2 tahnhf viên vì ng` bạn ý to gấp đôi ng` bt.......... ngoài ra sẽ ko còn ai khao cả cái căng tin hằng ngày như trc' nữa :((

20-11 đến nhà cô đi đấy là điều tối thiểu phải làm trong ngày hôm đấy mà.
hết tuần này bạn voi đi rùi chán nhỉ? thế là lớp ta thiếu vắng 1 người rùi hic hic

ko, sáng ko đi đâu, mà nếu đi thì its nhất là 10h30 mới đi được!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên