Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chị Khanh nhá, ko được câu bài ở đây..................... Chị Khanh phải là ng` lớn, làm gương cho đàn em học tập chứ!!!
Chỉ còn 4 ngày nữa, bạn Voi sẽ ra đi!!

Ối trời!Tưởng ai hóa ra là Hạnh từ Anh 2 :)) .Tưởng ai,mà ai bảo xinh thế? [-(

Chẹp chẹp,vậy là học nốt thứ 7 này bạn Voi sẽ ko tới lớp nữa. Buồn wa nhỉ, mọi người sẽ trở nên chết đói và mấy bà căngtin sẽ mất 1 khỏan thu nhập kha khá hàng ngày.
Bạn Voi định thứ 4 tuần sau sẽ làm 1 bữa chia tay mọi người nhớ đi nhé!

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
Chẹp chẹp,vậy là học nốt thứ 7 này bạn Voi sẽ ko tới lớp nữa. Buồn wa nhỉ, mọi người sẽ trở nên chết đói và mấy bà căngtin sẽ mất 1 khỏan thu nhập kha khá hàng ngày.
Bạn Voi định thứ 4 tuần sau sẽ làm 1 bữa chia tay mọi người nhớ đi nhé!
Box thứ 2 post bài là box của quân ta. :)) :))
Minh Ngọc không nên lợi dụng bạn
VOI như thế. Như tớ thì buôn lắm.(nghe nói chuẩn bị đến nhà TA vét đồ :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Trung Anh đi !!!!!!! Tiếc nhỉ , thé có ai xung phong thay thế Trung Anh phải cantin ko!!!!!!

Chà vây là tuần này bạn Voi sẽ ko đi học nữa rồi nhỉ ? Ngoài việc thứ tư này đến nhà nó để hành hạ nó, à quên chia tay nó, thì chắc là cũng hết chuyện để bàn về Trung Anh rồi đấy nhỉ. Box lớp mình chuyển đề tài khác đi ! 20/11 chắc chắn là đến nhà cô Mỹ nhé!

Ko đâu, vì các thầy cô đi tham quan roai`!!
Lớp mình hôm nay đi học sẽ chỉ còn 51 :((

Ko đến nhà cô thì đi phá Hanoi :D Trời thiếu gì chỗ để phá :))
Hôm nay lớp mình thắng 2-0 :D Hạ gục tuyển Nữ lớp Văn một cách vang dội ;) Cả 2 bàn thắng đều do công của Ngô Thu Hương tức Hương heo :D Bravo Hương Heo :p >:D<

Yo yo!!!!!! Chiến thắng thật oanh liệt, tuy tớ ko được xem nhg cũng cảm nhận được ko khí lúc đó!!!!!!!! Bravo Hương Heo!! Clap clap!!!!!!!!!!!!!!
Lớp mình, bóng đá nam tắhng Toán 2 5-1 Yo!! Thật cool!!

Eo ui... Mems lớp mình chạy đâu hết roài để box bi bỏ hoang thế này :(( Thương thay :D <--- Fish đây :p

Hi hi, bạn Trang Thư trông giống hệt Trâm Anh 9C năm ngoái:) Càng nhìn tớ càng thấy giống

nghe câu này đến sock, ặc ặc
trận đầu giải nam sắp tới, bọn mày đấu với bọn nào

Chỉnh sửa lần cuối:
Hê hê, chuẩn bị mua thúng mà hứng bóng đi H2 ơi. :))

Giải 1 vs 1 này lớp H2 thảm quá , thằng Quân thì bị Hải dớ lớp tao hạ bệ , thèng bob thì bị tuấn anh cho 1 vé ra làm khán giả các trận còn lại thảm quá , lại còn cả Tùng bìu nữa chứ không may gặp phải Long Ái

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên