Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
1: ko câu trắng trợn như thế
2: không có ai tên là hàng ở đây cả , bạn hỏi nhầm chỗ rồi nhá , đây là box lớp H2 cơ mà ,,,

Đúng là không có ai tên là "hàng" cả chỉ có "con hàng" với Trí Hiếu thôi 2 khái niệm tương đương nhau,việc gì phải thắc mắc :)) :))
Giời này mà Nghĩa với Va dắt nhau ra công viên chắc hay lắm :eek: :eek:

Ahhhhh , lâu lắm mới gặp anh Tuấn , dạo này mình ít liên lạc quá , anh nhẩy . Mà mày khuyên ra công viên là tối kiến bởi vì công viên cũng có rất nhiều đôi + rất nhiều tệ nạn khác ,sao ko đi uống cafe , vừa rẻ tiền , vừa romantic .....

:)) Hàn ạ , mày ko cần phải cố gắng phủ nhận bản thân như thế :))
Mai Quân cò với tùng Bìu đi xem phim ko ? Bọn BP với Ngọc Huyền rủ đấy :D
Bọn thằng Trí đi đá lẻ nhé ! Nhớ mặt tao đấy !

phủ nhận gì cơ mày không thấy ava của tao vẫn là H2 à , vừa này mày sang A 2 làm gì thế , mà tao sắp vượt mày rồi , hehehe . Chán quá mấy ngày nữa tao phải ở nhà làm việc , không được đi chơi đâu huhuh

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Ahhhhh , lâu lắm mới gặp anh Tuấn , dạo này mình ít liên lạc quá , anh nhẩy . Mà mày khuyên ra công viên là tối kiến bởi vì công viên cũng có rất nhiều đôi + rất nhiều tệ nạn khác ,sao ko đi uống cafe , vừa rẻ tiền , vừa romantic .....
Đúng là phong cách hàng,suốt ngày thích đến chỗ đèn mờ :D ,thằng Nghĩa thì tao không biết nhưng chưa nghe chuyện tinh tinh uống cà phê bao giờ :)) :)) :))

Tao thích bóng tối , không phải là do tác phong nghề nghiệp hiểu chửa , sao mày không post mấy bài linh tinh vớ vẩn nữa đi , mà tinh tinh là ai thế ?

Đợi mày post xong tao mới post tiếp được :d,còn tinh tinh là VA đó,hôm nay quyết định cả buổi tối post bài bù lại cho mấy ngày thi không post tí nào

Sợ vãi , mấy ngày vừa rồi chăm chỉ ghê nhi , chắc làm bài tốt lắm nên mới ung dung , tự tại thế này
Tao chưa hiểu sao lại gọi là tinh tinh ??????

Ha ha đúng là tốt lắm ngoại trừ câu 2 bài Lý,câu 3 bài Hóa,câu 4 bài toán ....thêm 1 số sai xót linh tinh vớ vẩn còn lại thì tốt cả :(( :(( :((
Sao lại gọi là tinh tinh thì tao cũng chịu,cái đó chắc phải hoi Tùng bìu :-?

Ở nhà không spam bài thì còn làm cái giề,Hiển hôm trước đánh war khoe chơi UD hạ máy isane tao tưởng ghê lắm hóa ra chơi UD còn gà hơn HM :)) :)) :))

hihi, hum nay đi chơi vui quá cơ. Ăn + xem phim free............ :)) :))

:)) chả lẽ mày để VA bao hả Nghĩa ? Hôm nay 2 bạn đi đánh lẻ ở đâu thế , tao thấy giang hồ đồn đại ghê quá :))
Anh Rồng cứ bình tĩnh , em mới tập được mấy hôm :))
Con Hàng kia thi câu ko ?

Free là không có cái gì tốt cả đâu,cẩn thận há miệng mắc quai đó :D

:)) Anh Rông hôm nay ra khỏi hàng 92 trả 25k tiền máy làm em sock :)) Ngồi đúc kinh quá :))

Vũ Minh Hiển đã viết:
:)) chả lẽ mày để VA bao hả Nghĩa ? Hôm nay 2 bạn đi đánh lẻ ở đâu thế , tao thấy giang hồ đồn đại ghê quá :))
Anh Rồng cứ bình tĩnh , em mới tập được mấy hôm :))
Con Hàng kia thi câu ko ?
Tao thấy không phải thế,có lẽ 2 đứa kéo nhau ra quán cà ,gọi 2 cốc kem ăn đến hết bộ phim chưởng :)) :)) :)) .Mày làm sao bì được với con hàng,10 cái topic thì có 8 cái thấy tên nó đằng sau :-s :eek:

Hàng thì bó tay rồi, con người của việc câu bài mà :))
hix, chắc 4 ngày nghỉ ở nhà luôn mất thôi.

Bọn này chỉ vớ vẩn.
Mới có một tối mà câu 2 trang.Bó tay
Đứa nào có ý định đi chơi đâu thì nói đi để còn tính tiếp

Hồ nhiều cá cho tớ câu fat...bài này câu thẳng thắn nhé, ko vòng vo :)) để con Hàng đỡ chửi :))

Chán quá. Mình nghỉ 4 ngày, bố mẹ cũng nghỉ cả 4 ngày đó
Thế thì ở nhà khác gì cầm tù :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên