Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) Bó tay , 50k được đấy , nhưng mà tối nay tao đi Cửa Lò mất rồi ;))
@ Quân cò : ko đi nữa rồi , vì ít người đi quá , có mỗi 7 , 8 dứa hay sao í :D
@ Con Hàng : mày bệnh nặng lắm rồi đấy :))

Không bệnh bằng mày đâu Hiển ạ
Mày đi Cửa Lò rồi còn bon chen gì ở đây nữa nhỉ ?

trông 2 đứa CTùng+Hùng giống 1 đôi ,hehe
------------
@Liên:Đi Bát Tràng tao ko đi đc rồi,mà tao nghĩ đi xa thế xin đi cũng khó
@chip:hôm qua bạn Quân rủ mày đi chơi đâu đây,hihi
@All:nghĩ nhanh lên mấy bố,ngồi đấy mà bốc fét hết ngày đến nơi rồi.Nếu chỉ có đi ăn ko thôi thì ko gọi là đi chơi đc,fải nghĩ cái gì dài hơn

Chỉnh sửa lần cuối:
Vân Anh à , Đi Bát Tràng chị lên bến xe bus gần cầu Chương Dương ấy , sau ấy đi bus tiếp sang Bát Tràng , em không nhớ trên HHT nó nói 1 lần rồi khoảng dưới 15K .Đi bus toàn bộ chuyến đi nên chỉ cần nói là đi chơi thôi mà không cần nói rõ là sang tận đấy.

bài thứ 170 :D
Ở Mễ trì cũng có 1 làng làm gốm đẹp lắm, mà nói thật, mua gốm rẻ+đẹp thì mua ở mấy cái hàng rong ở ngay HN ý, mặc cả thật ác vào :)

Mẹ ơi, sao bi giờ Hóa 1 bon chen quá, mà toàn những anh kiểu giống con hàng. (Giống thế nào thì tự hiểu nha, mình ko muốn nó rõ đâu).
@All : Đi chơi thì tao nghĩ rằng thế này:
10h30 : Tất cả phải có mặt đầy đủ, xác định trước được địa điểm rồi cùng đi luôn (Giá cả bao nhiêu thì nên xem xét trước khi đi, vì có thể trong đợt lễ tết này giá sẽ tăng). Mong rằng trong khoảng như mình dự tính, ăn mỗi người 50k.
Còn chuyện đi chơi sau đó thì có thể bàn luôn : Có thể như đi đạp vịt, xem phim, hay chơi 1 cái gì đó (cái này tùy sở thích của mỗi người và hoàn cảnh lúc đó thế nào).

Tớ nghĩ mỗi người nên cho ý kiến của mình và đừng chỉ có nhận xét :D

:)) Đi ăn xong thì nhường cho các đôi đi đánh lẻ :)) bọn còn lại lên laze world bắn nhau cho sướng :)) Ko thì đi xem phim , các đôi mua riêng vé , ngồi cạnh nhau để làm việc riêng :))

Con Heo đang rủ đi Bát Tràng đây này,đứa nào đi đc thì cho ý kiến(mà cái con dở hơi nói lấp lửng chả hiểu nó đã đc đi chưa).Đi chơi đi bọn mày, ở nhà chán lắm rồi.
(thực ra tao cũng chưa xin,tại cơ hội đi ít quá :D)

ặc,tại lúc đi giục mãi bọn nó mới chịu đi nên quên mất ko gọi điện thêm cho bọn mày ^_`

Lê Đan Tâm đã viết:
Hom qua VA di xem phim voi Nghia ko ru tao nhe :((
Thật hả Tâm .Thế Vân Anh cho biết bạn Nghĩa đã ..... với cậu chứa hả .
All h2 : Thứ 2 này lớp mình đi Bát Tràng đi . Tầm 9h có mặt tại trường. Đứa nào có xe máy mang đi còn không có thì đến đấy gọi taxi đi .Mỗi đứa phải mang ít nhất là 30k đi đấy :) :) =D> =D> :x :x

đây là ý kiến của tao với con Liên:có thể mua đồ ăn rồi ra đâu đấy liên hoan rồi sau đấy đi chơi.Đi xe đạp cho nó tiện,đi xe bus vừa lâu vừa mệt :D

Lê Vân Anh đã viết:
đây là ý kiến của tao với con Liên:có thể mua đồ ăn rồi ra đâu đấy liên hoan rồi sau đấy đi chơi.Đi xe đạp cho nó tiện,đi xe bus vừa lâu vừa mệt :D
Đi xe đạp mà chết hả8-} :-/ . Góp tiền lại đi taxi còn rẻ và nhanh hơn. Còn chuyện ăn uống thì thế nào cũng được. Ăn mặn thì lên trên đấy ăn mang đi mà chết ah. Còn đồ ngọt có thể mang từ nhà đi:)>- :)>-

Hix ,ngủ 1 giấc dậy vẫn thấy các anh chị cãi nhau chuyện đi chơi,thế rốt cuộc là thế nào đây,mỗi người nói 1 phách chả hiểu gì cả :-? :-?

Trần Tiến Dũng đã viết:
Đi xe đạp mà chết hả8-} :-/ . Góp tiền lại đi taxi còn rẻ và nhanh hơn. Còn chuyện ăn uống thì thế nào cũng được. Ăn mặn thì lên trên đấy ăn mang đi mà chết ah. Còn đồ ngọt có thể mang từ nhà đi:)>- :)>-
ai bảo mày đi xe đạp đến Bát Tràng đâu
chỉ đi chơi gần gần, ăn uống, xem phim....

Thế thì đi bát Tràng cũng được. Mà anh bất lực này, nếu có đi Bát Tràng thì phải xem, giá cả taxi thế nào.
Hơn nữa nếu đi xe máy liệu có phải đội mũ bảo hiểm ko......
Xiền thì mỗi người góp 1 ít chắc cũng đủ thôi. Mà hình như anh Dũng cũng đi Cửa lò cùng thằng Hiển mà, sao đi Bát Tràng được

Tao cũng nghĩ như con Liên, chỉ đi chơi gần gần thôi. Xa quá sợ bố mẹ ko cho đi thì chết.

Vũ Tuấn Nghĩa đã viết:
Thế thì đi bát Tràng cũng được. Mà anh bất lực này, nếu có đi Bát Tràng thì phải xem, giá cả taxi thế nào.
Hơn nữa nếu đi xe máy liệu có phải đội mũ bảo hiểm ko......
Xiền thì mỗi người góp 1 ít chắc cũng đủ thôi. Mà hình như anh Dũng cũng đi Cửa lò cùng thằng Hiển mà, sao đi Bát Tràng được

Tao cũng nghĩ như con Liên, chỉ đi chơi gần gần thôi. Xa quá sợ bố mẹ ko cho đi thì chết.
Bố mẹ thì lo gì,mình cứ nói là cùng bạn đi chơi,bọn nó kéo nhau đi đâu thì không biết ,lo gì :)) :)) ,tao cũng thích đi ăn hơn là đi bát tràng,gốm nuốt không trôi :D

các chú thik đi đâu anh chiều đấy
Đi bát tràng đi xe buýt,thằng ngu 5k/1 người :))
theo tao đi đâu thì đi đừng đi bát tràng,chán lắm,lên đấy nặn toy tối đem về chơi ah :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên