Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bổ xung thêm cả pikachu Như ý cũng hứa hẹn là sẽ đi :D

sac sac........12 đứa là quá đủ ít ra hơn mày.........mồn to cãi nhau đi chơi xong cuối cùng lại ở nhà ......mà 12 đứa tao thấy là quá đủ rồi không cần hơn nữa đâu...........Tao đó mày tổ chức đi đâu mà được 12 đứa đấy(có cả trai lẫn gái)

À thằng nào biết số đt của Hiệp gà gọi cho nó đi,nó cũng muốn đi thì phải

Tao thì thực sự ko muốn đi xa, thế nên mới cãi nhau để sao đi cho gần.
Còn nếu đi xa thế này thì ko thể vì ngay bi giờ tao đã ko thấy có hứng thú với nó thì sao mà tao đi được cơ chứ. Tao nói thật kể cả lần này VA có đi thì tao vẫn ở nhà (đi mà cũng ko vui vẻ gì lắm).
Mai ai đi thì cứ đi, bọn mày quay ra chửi tao làm gì cơ chứ. Mà nói thật hôm thứ 6 vừa rồi, đi xem phim, chơi ở nhà con Dung cũng phải được 10 đứa.
Cái chính của việc đi chơi là có hứng thú với nó hay ko. Không có hứng đi chơi thì đi cũng chả có vị gì cả.

Rồng ơi có thề gọi cho Hiệp gà nhưng bảo nó đừng gọi Ngô Duy với Thọ Ná nha .....bọn đấy đi thì nhạt chết đi được

Bọn mày bây H muốn đi chơi đông vui là chính , đừng quá câu nệ chuyện mời ai làm gì , vấn đề chính là bọn nó có muốn đi chơi hay ko và việc có mang đủ tiền để chơi hay không mà thôi.

Con hàng nói hay ghê nhỉ, giống ý của tao :D
Cứ để cho các bạn ý tự nhiên
Mà hàng ơi, lớp mày có đi chơi đâu ko thế

Lớp tao có chơi bời đàn đúm gì đâu , có mỗi hôm thi toán xong , bọn nó đi chơi bowling và bi-a . toàn những thứ tao kém
Ko thấy nói gì chắc không định chơi bời gì đâu , mà tao bị bắt ở nhà ...

:))...:))...về nhà...ở lại luôn....chúng mày đi vui vẻ...:))...:))

Hay nhỉ, thế là 1 chiến sỹ đã rút lui vào phút cuối.
Kiểu này chắc anh BL lại chửi nhặng lên ý mà :))

Đọc xong chẳng biết mấy bố định đi mấy h nữa
Nghĩa ơi , BL là ai thế ?

BL mà cũng ko biết à.
Cái anh Bất Lực ý :)) . Nó mà thấy mấy thằng bảo đi rồi mà đến nơi đổi ý là lại chửi đó, cẩn thận nha

Em nói câu này anh đừng giận em nha.

Sao bảo nó đi Cửa Lò cơ mà , tức là không tham gia đi chơi chứ .Mà nếu đi được , chắc gì nó đã đi ?????????????

Ông ý đi Cửa Lò quái đâu, suốt ngày ngồi ở nhà chơi GB.
Mỗi lần thấy nik ông sáng trên Y!M thì y như rằng vào GB thì lại : Nghĩa ơi, bán với tao ko
:)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ , sao mày biết . lần gì thấy nó ghi status là " dang o cua lo ...suong qua " còn gì .
Thằng BL này thật là ...

trời ui, vụ lớp mình đi chơi thảm wa. Mấy hôm rồi tao toàn ở ngoài đường ( đi chơi với bạn bè thôi - đừng nghĩ lung tung-hứ! ) thế nên chẳng có thời gian lên mạng để cập nhật thông tin tình hình.
Ban đầu tưởng lớp mình đi thứ 2 thì có khi còn đi đc, hôm nay thì tao phải lên bà ngoại rồi, ko thể đi cùng lớp mình đc. Cũng hơi tiếc 1 tí. Đừng trách em, cả năm cả kiếp có bao giờ lên thăm bà ngoại đâu, mà bà lại ở 1 mình nên cũng phải "sống có trách nhiệm có lương tâm" 1 tí! hì...

Yên tâm chị Ngọc ạ , vụ chơi bời này đành gác lại thôi chứ biết làm thế nào , ngay cả bố Nghĩa ham hố chơi bời thế cũng đang ở nhà tụng kinh đấy thôi .Buồn quá nhẩy ?

:)) Chán thế , thế , ko đi nữa ah ?
Chiều nay đi xem phim đi , dứa nào có hứng thú báo lại cái :D

Phải nói rõ chứ. Phim gì ở đâu
Xem lúc mấy giờ, để tao còn rủ VA đi :D

tốt nhất là ngủ ở nhà không nên đi chơi nhiều tại sắp tới đến trường cũng chỉ chơi tohi mà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên