Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trời chán như thế này biết đi đâu
có mấy chỗ hay hay thì lớp mình đi hết rồi
xem phim mãi cũng chán

----------

Lê Vân Anh đã viết:
Đứa nào có ý định đi chơi đâu thì nói đi để còn tính tiếp
hay lớp mình đi Bát Tràng đi
đi xa một chút cho vui
mấy hôm tới chắc cũng không nắng lắm

Mẹ ơi, không phải trời ko nắng mà đang lạnh run lên đây nè.
Đi đâu thì cũng xa vừa phải thôi, Bát Tràng tao thấy hơi quá.
Sợ bố mẹ ko cho

Tao không hiểu,đi Bát tràng làm chi vậy,đi mua bát hả :D ?

Đi học nhận kết quả thi cử kém cỏi không vui vẻ đâu Thư
Đi Bát Tràng là ý tưởng của tao , nếu bọn mày muốn lập gian hàng trong ngày hội anh tài , hiểu chưa
To Hiển : tao nhận lời thách đấu của mày!

:)) Tối nay tao đi chơi rồi :)) Chúng mày ở nhà thoải mái nhé :))
@Con hàng : mày câu ko chất bằng tao :)) Thôi ko thi nữa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày sợ rồi chứ gì , thế thì thôi vậy , sao mày cao mà gan mày thấp thế hả Hiển ?

Chán quá ở nhà chẳng biết làm gì ngoài lên mạng chat,ngủ,đọc truyện,xem phim.....:D :D

Hay là thứ 2 hay thứ 3 này lớp ta đi đâu đó chơi đi.
Suốt ngày ở nhà ngắm bố mẹ thôi, chán lắm rồi. Hay sang nhà đứa nào đó đập phá 1 tí cũng được :))
Hay cả lớp mình góp xiền (khoảng 50k) làm bữa ăn linh đình cho nó sướng. Đồng thời tổ chức sinh nhật cho những đứa nào sinh tháng 3,4,5,6 luôn :D

Hình như mày hơi kì vọng Nghĩa ạ , mà sao không tổ chức cho cả tháng 7,8 nữa đi , Vanh sinh tháng 8 đấy . Mày nghĩ sẽ bao nhiêu đứa chịu móc hầu bao và đi chơi ??????

Muốn topic thêm chất lượng thì phải đá đít tất cả những đứa nào câu bài ra điển hình là con hàng :)) :)) :))
Còn vấn đề cả lớp góp tiền được 50k thì mỗi đứa que kem mút hả ông mà đòi linh đình :-s :-s

Hehe, sinh nhật VA phải tổ chức riêng chứ, để đến lúc đó làm :))
Khoảng 10 đứa = 500k = 2 nồi lẩu rồi, mà 10 đứa chắc gì ăn hết 2 cái nồi đó :D

Riêng mày với thằng Tuấn ăn hết 1 3/4 nồi rồi , còn đâu ra cho người ta ăn được nữa chứ ?
To Nghĩa : tao cung đoán thế !

dcm....nghỉ nhà éo được đi đâu....máy tính thì mất Sound Device...reinstall Sound Device thì ko xong lại còn mất tiếp giao diện cái ổ CDR và DVDR...dcm......đi học cho nhẹ nợ..........chán éo buồn chết

ai có câu hỏi GDCD thì để số điện thoại hoặc post câu hỏi lên giùm tao nhé....thanks.....tao cần lắm......tuần sau chấm rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Tuấn Nghĩa đã viết:
Hehe, sinh nhật VA phải tổ chức riêng chứ, để đến lúc đó làm :))
Khoảng 10 đứa = 500k = 2 nồi lẩu rồi, mà 10 đứa chắc gì ăn hết 2 cái nồi đó :D
Anh hôm qua đi chơi cả ngày mất có 25k,1 bữa 50k có vẻ không đáng lắm[-( [-( [-(

----------

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Riêng mày với thằng Tuấn ăn hết 1 3/4 nồi rồi , còn đâu ra cho người ta ăn được nữa chứ ?
To Nghĩa : tao cung đoán thế !
Ừm 1/4 nồi còn lại con hàng vét nốt chứ gì :)) :)),thằng Hiển sắp đi Cửa lò đó bảo nó đến đó khuân tôm cua về ăn cho rẻ :D

****, thế mày đi chơi thế mày thấy vui lắm à.
Cả 3 năm trời liệu có bao nhiêu lần lớp mình được ngồi cạnh nhau ăn uống nói chuyện như thế.
Thế thì anh cứ cắm cọc ở 92 đi, nếu có bao giờ đi em cũng sẽ ko mời đâu.

Mày ơi cho Tao hỏi , nick YM của C Tung là kiss of rose à ?????

Vũ Tuấn Nghĩa đã viết:
****, thế mày đi chơi thế mày thấy vui lắm à.
Cả 3 năm trời liệu có bao nhiêu lần lớp mình được ngồi cạnh nhau ăn uống nói chuyện như thế.
Ờ 50k chia cho 3 năm tức là 365 ngày*3 cũng không phải là đắt lắm :-? :-? ,có thể chấp nhận được ;)
@hang:C Tùng là thằng nào ,Cảnh Tùng thì tao nghĩ nó mù net cơ mà :))

Thế mà nó có tới 2 nick chat đấy các bố ạ , 1 là kiss_of_rose1221, 2 là canhtung1989
Thế mà cũng không biết
công nhận là 2 đứa đấy đi với nhau trông hãm không chịu được !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên