Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Trí Hiếu đã viết:
Hoài Anh là đứa nào thế nhỉ , không biết có quen không , lại còn khen đề văn và kêu nhờ anh Rồng nữa thì bệnh quá rồi !!!!!!
To Hiển : mày chỉ thế là giỏi thôi !
Nhớ chứ ko phải nhờ
Sếp quên em, em khóc bây giờ:((
lần nào gặp sếp em cũng đều chào và hỏi thăm Triệu Hà mà..............[-x
với lại đề văn hay thật mà
em chẳng ôn gì mà làm bài còn tốt hơn những người học ôn đến mệt cả người:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì nhờ , sao dạo này bon chen và nói nhiều thế , cái đề văn đọc đã thấy chán + không có 1 tí cảm hứng gì mà HA cũng khen được thì hay thật .Còn chuyện với anh Rồng thì sao đây >>>>>>.

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Thì nhờ , sao dạo này bon chen và nói nhiều thế , cái đề văn đọc đã thấy chán + không có 1 tí cảm hứng gì mà HA cũng khen được thì hay thật .Còn chuyện với anh Rồng thì sao đây >>>>>>.
thì em hâm mộ anh Rồng(thực ra là do V.Hạnh gán ghép, thấy cũng hay hay nên đùa cho vui vậy mà)(chú ý: sếp vẫn viết sai:D)
Còn đề văn hay thật mà, em cam đoan là đây là cái đề hay nhất trong năm đấy, hình tượng người ra đi quen thuộc trong văn học quá, chỉ riêng dẫn chứng mà em đã được gần 2 trang rùi(bài 8 điểm em viết được 6 trang do hơi thiếu thời gian, cứ bị giựt áo hỏi bài mà:(()

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
thì em hâm mộ anh Rồng(thực ra là do V.Hạnh gán ghép, thấy cũng hay hay nên đùa cho vui vậy mà)(chú ý: sếp vẫn viết sai:D)
Còn đề văn hay thật mà, em cam đoan là đây là cái đề hay nhất trong năm đấy, hình tượng người ra đi quen thuộc trong văn học quá, chỉ riêng dẫn chứng mà em đã được gần 2 trang rùi(bài 8 điểm em viết được 6 trang do hơi thiếu thời gian, cứ bị giựt áo hỏi bài mà:(()
Khiếp quá , em lạy chị:)) .Nhìn lại đề coi => cái bài này yêu câu phân tích thuần túy, không phải loại phân tích làm rõ ý , 1 đề như vậy chỉ yêu cầu thuộc bài trên lớp , không đòi hỏi nhiều tư duy , không kích thích khả năng sáng tạo của học sinh[-x ,thứ xem lại đề thi HK1 xem , đề toàn bắt phân tích làm rõ ý , cái đấy mới gọi là trí tuệ =D> =D> =D>

Cứu con luôn đi
Đề nghị bạn Vân Anh không câu bài 1 cách hèn hạ thế này nhá , viết mỗi 4 chữ bọ
Re : mà Vanh ơi , em sắp bằng chị rồi đấy , mai em sẽ vượt chị lên 640.

Con hàng bệnh quá. Suốt ngày chỉ biết ngổi câu bài thôi à.
Chán thật. Hum nay gặp phải 1 bà HLHS.............

con hàng câu bài nhạt wa'
câu thì cũng phải câu như anh đây chứ
mà dạo này thấy anh em lớp mình đứa nào cũng kâu
khiếp
mai đi chơi đâu đây mày

Huhu, hum nay làm bài như dở hơi. Toàn cái mà mình chả biết gì.
Mong răng được 7.5 ---> 8 :( :(

Mày khá hóa như vậy mà lại làm tệ à ??
To Hồ Ly tinh : mày còn câu bài nhạt hơn tao
it ra bọn nó nẫn trả lời tao
hehehehehhee

chả có gì gọi là câu bài 1 cách "hèn hạ" cả bạn Trí Hiếu ạ,đề nghị bạn cẩn thận khi nói mấy từ đấy.

Sorry chị Vân Anh ,lần sau em không thế nữa (nếu không có thằng Nghĩa ở đay thì còn lâu nhé) , thôi , chuyển chủ đề đi , mình đang bàn về việc đi chơi :)>- :)>- :)>-

Buồn thì cũng buồn thật khi bài làm ko như ý muốn.

Nhưng ko sao, mong rằng ngày mai sẽ may mắn và làm bài tốt hơn.

Chúc bon mày ngày mai may mắn nha :D

tao đặt chuông đồng hồ rồi,ko để như hôm nay vừa đi 1 tí về thấy ngay cặp mình trên bàn đầu,nhưng anh vẫn làm ngon chỉ khổ chú Xuân chết đẹp :D
Hy vọng ngày mai ko gặp bà giống hâm nay,Amen/

Vẫn buồn bọn mày ạ T_T :((
Hẹn gặp lại vào thứ 4 tuần sau nhé :D

Va oi oánh bỏ ***** con hàng đê
theo oah giá tương wan của hội đồng học sinh 11 H2 phòng 1 thì đề thi Hóa năm nay còn dài hơn cả bài thi Văn của anh
mà đề toán cònd dài hơn cả đề hóa
thía là thía lào

Hôm nay Cảnh Tùng chơi mình 1 vố đau hơn hoạn,ko biết có làm sao ko.
Chiều nay mấy đứa lớp mình đi đá lẻ nhẻ,xem film ko gọi tao.
Nghe nói thi xong lớp mình đi Thủ Lệ xem Nghĩa lông với cả tinh tinh có gì hay ho ko :D

hay lém anh ạ
nhưng hay nhất là chiện anh Ý đĩ với anh Vũ đĩ đi đannh lẻ cơ
hay lém
còn chiện xem film thì hay lém ze lém
hot lém
anh ko xem thì phí

Đi xen phim vui quá nhẩy , chắc các bạn làm bài thi toán tốt lẳm nhở .
To Ly :chị type cẩn thận 1 tí cho em nhờ ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên