Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uh,bọn nó cũng đang có ý đi chơi.Nhưng mấy ngày nghỉ thì tao chắc khó đi đc,chỉ có thi xong đi luôn may ra đc.Mà chắc lại đi xem fim thôi
-------------
Hóa ra Naruto đổi giờ fát,bực cả mình

Nghĩa mang chuối cho VA giải tỏa đi...

Bốp, Dũng: chúng mày giỏi rồi...thik làm m-ẹ trận solo ăn tiền đi...xong rồi thôi...thắng thua biết ngay...Đồ Con Mèo.....đừng cà nữa....đọc khó chịu vãi ***

Bốp ơi đừng sửa chữ kí của tao

Hay đó, đi xem fim cho nó mát. Giờ trời nóng lắm, đi xem phim có điều hòa :))

Thế cái rạp hôm trước mày bảo 7k/1 vé có điều hòa không Nghĩa :)) :)) ,mấy ngày nghỉ đi xem phim cũng hay đó tao thấy thứ 7 đi là hay nhất CN với thứ 2 là ngày lễ thì đông lắm

:)) Đi xem phim đi , có rạp mới trên vincom , chắc đẹp đấy , đi thử đi :D

đủ tiền ko...:))...hay là ra đấy....góp tiền cho 1 thằng vào xem...bọn còn lại đợi ở ngoài....xong rồi ra nó kể cho nghe....:))

ra rạp ngọc khánh đê cho nó gần,xem xong ra hồ thủ lệ bơi luôn :))

ok, luôn đi, thi xong đi ăn đâu đó.
12h quay ra rạp dân chủ xem phim :))

Lê Thanh Tuấn đã viết:
Thế cái rạp hôm trước mày bảo 7k/1 vé có điều hòa không Nghĩa :)) :)) ,mấy ngày nghỉ đi xem phim cũng hay đó tao thấy thứ 7 đi là hay nhất CN với thứ 2 là ngày lễ thì đông lắm
Đó là phim của MFC (movies fan club) chiếu, 2 tuần có 1 lần thôi em ạ, được cái xem phim hay thật.
7k/ 1 vé vì có nhà tài trợ cho buổi chiếu phim đó.
Hum trước đi xem thấy bán hết vé. Khiếp thật
Bao giờ mày muốn thì tao rủ mày đi. (ko rủ VA được vì Chủ nhật thì VA bận học :D )

rạp ngọc khánh mới sửa lại,xem như ở hollywood luôn,ra đấy xem đê :D

Rạp Ngọc Khánh thì ở gần hồ Ngọc Khánh chứ còn thế nào nữa, mà mày quên là ngày lễ ngày tết tất cả các vé xem phim đại tăng giá lên từ 20K-30K à ?

Bây h sắp hè không phải là thời điêm cho các bộ phim lớn , hoành tráng , có mấy bộ phim Việt Nam như đẻ mướn cũng có thế xem được đấy ...

Xem phim gì chả được. Phim chưa xem làm sao biết có hay hay ko

----------

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Bây h sắp hè không phải là thời điêm cho các bộ phim lớn , hoành tráng , có mấy bộ phim Việt Nam như đẻ mướn cũng có thế xem được đấy ...

Hàng : Chiều nay mà ko nắng nóng thì đem bóng đi nha. Tao ở lại chơi với mày 1 lát :))

Ở lại chơi á , em sợ anh nói thế rồi cuối cùng em lại mang bóng về thì chết , mà nói ra luôn đi lại còn phải trích dẫn bài người khác , ngộ chữ à??????

:)) đẻ mướn ah ?
Hấp dẫn thế nhỉ , xem phim này tập thể thì cứ gọi là tha hồ cười :))

Lâu rùi ko lên, đọc lại bài viết của mọi người mệt quá, mà toàn con trai.
Anh Rồng ơi, gần một tuần ko gặp nhớ anh Rồng quá:((
Mà dạo này topic lớp mình ko có chuyện gì hay nữa sao nói chuyện nhạt muốn chết:((
Đi đâu cũng thấy kêu môn văn=>tại sao?đề vừa hay vừa có cảm hứng=>sướng:D

Hoài Anh là đứa nào thế nhỉ , không biết có quen không , lại còn khen đề văn và kêu nhờ anh Rồng nữa thì bệnh quá rồi !!!!!!
To Hiển : mày chỉ thế là giỏi thôi !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên