Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ngủ sướng quá, hehe. Về nhà ngủ được từ 3h -5h. Tuần sau đi học chắc giờ đó cũng buồn ngủ mà chết mất :D

Mà hôm qua 6h bật TV lên thấy hết naruto rồi.
Chắc hết phim thật rồi :D

To Nghĩa , phải công nhận là mem nào thuộc topic này đều thừa ... và thiếu ... cả , mày sướng quá còn gì , như tao đây này , phải học bù toán vì tuần trước mất tiết nhiều quá ...

:)) Lớp mình thứ 6 đi làm phát laze world đi cho máu :)) Nghe kể mãi rồi , muốn đi quá
3 ngày bình yên trôi qua , mai ko đánh kể lắm , còn 1 môn thôi , hốt thế ko biết :((

Laze world là cái gì hả mày , bọn mày đi chơi đã xin xỏ chủ nhiệm với phụ huynh học sinh chưa , ko khéo lại đổ bể như năm ngoái ...

Đi chơi trong nội thành thì xin xỏ cái gì. Chắc ra hồ nào đó chơi (Hồ Thủ Lệ chẳng hạn) :))

:)) Đi trong Hà Nội chứ có phải đi đâu xa xôi đâu:)) con hàng ngu quá :))
cho Nghĩa với Va đi chơi hồ 1 mình , còn bọn tao đi laze world :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà tao hỏi thật laze world là cái gì thế. Tao cũng ko biết là ở chỗ nào
Chơi thì có tốn nhiều xiền ko. Em bi giờ đang nghèo lắm

To Hải Yến : tao ngu thế đấy , có khối đứa có biết laze world là cái quái gì đâu ???? Mà đi chơi trong nội thành chán lắm, có gì đi chơi đâu , hay là bọn mày đi xe bus đến Chương Dương rồi đi bus tiếp sang Bát Tràng nghe bảo nhiều thứ hay lắm, mua rồi bán lại trong NHAT sắp tới?????

Phạm Trí Hiếu đã viết:
To Hải Yến : tao ngu thế đấy , có khối đứa có biết laze world là cái quái gì đâu ???? Mà đi chơi trong nội thành chán lắm, có gì đi chơi đâu , hay là bọn mày đi xe bus đến Chương Dương rồi đi bus tiếp sang Bát Tràng nghe bảo nhiều thứ hay lắm, mua rồi bán lại trong NHAT sắp tới?????
Mua rồi bán lại trong NHAT

Thế là sao hả hàng. Tao nghe mà ko hiểu mày nói cái gì cả

Trần Tiến Dũng đã viết:
Thằng bốp thích bắn hả. Bắn gb với tao .10k một trận chơi ko

tưởng thế nào to mồm, lần sau không dám thì đừng có cà

Bọn dở hơi này. Không học bài ôn Toán đi
Lại ngồi cà nhau nữa. Bó tayyyyyyyyyyyyyyy

Vũ Tuấn Nghĩa đã viết:
Mua rồi bán lại trong NHAT

Thế là sao hả hàng. Tao nghe mà ko hiểu mày nói cái gì cả
NHAT là ngày hội anh tài , bọn mày năm nay có muốn kinh doanh giống đợt bán mía đau khổ giao thừa năm nay thì mua mấy cái đồ ấy về mà bán .:)) :))

Ông tưởng bán cái đó dễ lắm à.
Tao thấy thức ăn là dễ bán mà nhanh hết, lời nhiều, nguyên liệu ko khó kiếm
Còn tài chế biến của con gái lớp mình thì khỏi phải chê :))

Uh , đấy chỉ là gợi ý của tao thôi mà , bọn mày bán đồ ăn thì cũng được thôi nhưng ko nên bỏ lỡ 1 dịp đi chơi vui vẻ như thế,
Mà mày online hơi bị lâu đấy nhở , suốt từ 5h đến h .

thi xong lớp mình đi chơi đeeeeeeeeeeeeeee
đi xem film,đi hồ,đi bơi....đi đâu cũng dc,nghỉ 4 ngày chẳng lẽ ko đi đâu,lần gần đây nhất lớp mình đi chơi là từ hồi tết rồi

----------

hôm nay làm lí thế nào,bài cuối tao làm nó cứ kiểu gì ấy :D
Bài 2 mình cứ là lạ sao bọn nó là chiều khác mình,hóa ra là do 2 dây ngược nhau :))

:)) thế cuối cùng là mày sai hay đúng :-?
Đi chơi đi . xem phim đi , lâu lắm tao ko đi xem phim rồi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên