Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hoho, STT của tao mày biết là bao nhiêu ko. Là số 3 đó em
Mà phòng 2 của bọn tao 2 hôm nay có phải thứ tự gì đâu. Cứ bạ đâu thì ngồi đó thôi :))

hôm nay anh em bắn dc đó,đúng phong cách h2 là xông bừa lên,ra chợ toàn thắng :)),bọn kia lí luận kiểu gì thành anh em mình thua,thế mới đau công nhận đội bạn bắn cũng khá nhưng ko hay như mình sợ :))

:)).....thằng Bốp lại dùng nik tao cà rồng kìa

Rôòg cố lên.
Anh Rồng đẹp zai ... , thắng là chắc rồi :))

thằng bốp tinh vi quá đấy .Bắn thì tạm được mà mồn cứ to. Thế này đi .rủ bọn nó thứ 6 bắn lại bắn duct ko bắn Italia nữa .Đỡ khỏi thủ . ra bắn biết tài nhau ngay cần gì mồn to khiêu chiến.Nếu thích chiến thì chiến mẹ gb với tao chấp mày bắn trước 2 phát :D :D :D
Lớp mình thứ 6 đi bắn cho bọn nó tung xác đi .Để nó đỡ mồn to

bọn nó bảo bắn Ý ra chợ luôn,bọn nó bắn cướp :)),tao thấy cũng dc anh em sở trường chiếm chợ nhanh,trận hôm nay ra chợ toàn thắng.
Mấy ông bắn a2 bắn cảnh thì thủ cầu thang hầm rượu,bắn cướp thì thủ nhà mà mồm vẫn to

Trần Tiến Dũng đã viết:
thằng bốp tinh vi quá đấy .Bắn thì tạm được mà mồn cứ to. Thế này đi .rủ bọn nó thứ 6 bắn lại bắn duct ko bắn Italia nữa .Đỡ khỏi thủ . ra bắn biết tài nhau ngay cần gì mồn to khiêu chiến.Nếu thích chiến thì chiến mẹ gb với tao chấp mày bắn trước 2 phát :D :D :D
Lớp mình thứ 6 đi bắn cho bọn nó tung xác đi .Để nó đỡ mồn to

Riêng nếu bắn 7.1 thì cho bọn mày làm trộm cũng được tao đi tấn công thoải mái cho mày xem bắn 1.1 bọn tao có bao giờ bắn đâu, ông lại bảo là ông toàn bắn 1.6 đi điêu vừa thôi

tao thì chả nói gì với bọn mày mà bảo tao tinh vi , thằng tuấn nó bảo bọn tao bắn kém thì tao phải kick lại thôi, bọn tao không biết bắn dust mà sao mày toàn chọn mấy cái bàn có lợi cho mày thế, mày thì cũng bốc phết vừa thôi thích thì gọi hai thằng giỏi nhất ra đây ra bắn đấu, 1 thằng cũng được, mày bắn với tao lần ***** nào đâu mà bảo tạm được mà tạm được là hơi gần hết bọn h2 rồi

nếu mày bảo tao tinh vi thì máy với tuấn đấu với tao với chảy đi, cho mày một là chọn bàn hoặc là chọn bản hl, chọn một trong hai đi,

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Sao ko thấy anh Rồng đâu nhỉ :)) Chiều nay bắn đi , tao bắn với :)) Tao ***** biết bắn HL đâu :))
Chiều nay thi Lí rồi , hi vọng dẽ dễ 1 tí :((

Sao phải cãi nhau thế nhỉ. Tao thấy 1 điều đơn giản là
Lớp A2 thì giỏi nhưng mà luôn lùi về quá khứ với những phiên bản cũ, rồi nói rằng cao thủ là ở quá khứ đó
Còn lớp mình thì vẫn luôn tiến tới cái mới, thử cho nó biết còn tập cho giỏi :D
Riêng đối với tao thì những game như thế tao chơi thấy càng "thật" thì tao càng thích hơn.

Vũ Tuấn Nghĩa đã viết:
Sao phải cãi nhau thế nhỉ. Tao thấy 1 điều đơn giản là
Lớp A2 thì giỏi nhưng mà luôn lùi về quá khứ với những phiên bản cũ, rồi nói rằng cao thủ là ở quá khứ đó
Còn lớp mình thì vẫn luôn tiến tới cái mới, thử cho nó biết còn tập cho giỏi :D
Riêng đối với tao thì những game như thế tao chơi thấy càng "thật" thì tao càng thích hơn.

thôi không tranh chấp làm gì cho đỡ cay cú nhau, hòa hai bên không bên nào thắng rõ :)),

bây giờ chỉ muốn bắn với thằng dũng tuấn thôi xem bắn thế nào mà khinh bọn tao

Thôi cái trò bắn đấu này em xin các anh lần sau bắn thì đừng có gọi em,bên này thắng thì bên kia chửi,bên kia thắng thì bên này chửi,bắn toàn nghe chửi thì bắn làm *** gì

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
thôi không tranh chấp làm gì cho đỡ cay cú nhau, hòa hai bên không bên nào thắng rõ :)),

bây giờ chỉ muốn bắn với thằng dũng tuấn thôi xem bắn thế nào mà khinh bọn tao
Bớp hả,cái trò này mỗi thằng Dũng bày ra rồi kéo tao vào chứ tao có khinh gì bọn mày đâu,đừng có lôi tao ra,gặp thằng Dũng mà nói

thôi để khi nào đặt sân làm trận classico cãi nhau làm j

Lê Thanh Tuấn đã viết:
Bớp hả,cái trò này mỗi thằng Dũng bày ra rồi kéo tao vào chứ tao có khinh gì bọn mày đâu,đừng có lôi tao ra,gặp thằng Dũng mà nói

thế mà ông cũng dám nói là bọn này kém không đánh để tao bắn, rồi coi như thế, còn thằng dũng mày hết chối nhé, bắn xem nào cho mày chọn đấy

a2 với h2 thì coi như hai bên hòa, bắn cái này không cân lắm :)), 1.1 thì cứ là trộm sẽ thắng khi nào bắn thử 1.6 xem sao :)) hồi trước toàn đúc cái này

đá bóng đi ông à chán hl rồi :))

----------

classico đ éo gì....:))....ông định làm trận HL trên Vạn Phúc ah...:)).....đ éo có chỗ nấp đâu....nó bắn cho tung Trym lên đấy...:))

làm trận bóng rổ cho nó máu
bắn hl cũ đê hoặc quake ko,mình tao cân hết

Lê Minh Quân đã viết:
làm trận bóng rổ cho nó máu
bắn hl cũ đê hoặc quake ko,mình tao cân hết

***** bắn cái gì lazer world cho máu ông ạ cho chất lượng :)) :))

Hiểu được thì mày đã giỏi :))
Cãi nhau suốt ngày. Ông nào cũng cho mình là giỏi :))

To Nghĩa : không ôn lý đi lại còn rỗi rãi lên đây câu thế này ??????????

*****, mày cũng ngồi đây còn nói tao làm gì.
Láo quá nhỉ, lâu rồi anh ko dạy dỗ là hư hết cả.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên