Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hic, hôm nay đề Văn hỏi hơi bị thâm :)) Thọ ná cứ khẳng định là Chữ người tử tù mới khổ chứ :))

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Hic, hôm nay đề Văn hỏi hơi bị thâm :)) Thọ ná cứ khẳng định là Chữ người tử tù mới khổ chứ :))
Tưởng lớp ấy lan truyền cho khối là : câu 1 hỏi khổ 4 bài " Tràng giang" hoặc khổ bài " Đây thôn Vĩ Dạ ", câu 2 là phân tích số đỏ cơ mà... Tất cả mọi người đều ôn tủ như thế và kết quả là[-( [-( [-(

Kết quả là phòng tao làm bài trật tự và tin là mình làm được bài :))

Đáp án câu hỏi nè
1. Đầu gối
2. Bàn chân
3. Kem (hàng chọn kẹo mút là sai rồi vì kẹo mút ko chảy nước, mà đó chỉ là nước bọt thui).
4. Chìa khóa hoặc chơi bi - a

Cuối cùng hàng là người duy nhất đưa ra câu trả lời. Đúng được 2 câu <--- 5 điểm :))

huhuhu :(:)(:)((..........hôm nay làm văn lệch tủ hoàn toàn :(:)(:)((... chẳng làm được gì cả....Chán đời quá học kỳ này em bị chết môn văn rồi.
To tất cả bọn con trrai trong lớp: bọn A2 láo quá dám bảo lớp anh em mình gà hl .bọn nó đời đấu hl vào ngày mai(thứ 3 25-4 luc 1h ở hàng 92) đứa nào đến được nhớ đến nha.
mọi người add nick mới của tao nè ttdh2

Vũ Tuấn Nghĩa đã viết:
Kết quả là phòng tao làm bài trật tự và tin là mình làm được bài :))

Đáp án câu hỏi nè
1. Đầu gối
2. Bàn chân
3. Kem (hàng chọn kẹo mút là sai rồi vì kẹo mút ko chảy nước, mà đó chỉ là nước bọt thui).
4. Chìa khóa hoặc chơi bi - a

Cuối cùng hàng là người duy nhất đưa ra câu trả lời. Đúng được 2 câu <--- 5 điểm :))
Những câu hỏi bệnh hoạn [-x [-x lần sau mày có hỏi thì đem mà hỏi VA í :)) :)) ,đem ra đây đứa khác đọc lại hiểu lầm :-$
Trần Tiến Dũng đã viết:
huhuhu ..........hôm nay làm văn lệch tủ hoàn toàn ... chẳng làm được gì cả....Chán đời quá học kỳ này em bị chết môn văn rồi.
To tất cả bọn con trrai trong lớp: bọn A2 láo quá dám bảo lớp anh em mình gà hl .bọn nó đời đấu hl vào ngày mai(thứ 3 25-4 luc 1h ở hàng 92) đứa nào đến được nhớ đến nha.
mọi người add nick mới của tao nè ttdh2
anh bất lực có đi không để em bám đuôi:D

:)) Đề văn vl , may mà trình anh vẫn cao ;)) 7 trang , quá đỉnh , hôm qua trông cũng kinh , chỉ mong toán trông dễ thôi :)) Hôm qua bùng học bị phát hiện , kiểu này lại bị quản thúc như thằng Hoàng rồi :((

chúng mày nhìn anh đi....làm xong sớm 60 phút...được 3 trang rưỡi....mục tiêu 5 điểm hoàn thành rồi..........yo.....ăn mừng nào....

:)) tùng bìu thì kinh rồi :)) Hôm nay thi Anh , thật là nhẹ nhàng , bước đệm cho ác mộng ngày mai :((

Tao thấy hôm qua thi xong nhẹ nhàng hẳn.
Hết cả áp lực :))

mk...thi VAn thi ro~ mat'..........thi Toán mà nóng thì....vl lắm .....

:)) Còn lí với toán nữa :(( Hãi quá :(( hôm nay cứ trông khó đi , để mấy hôm sau dễ :(( Có lên :D

Thi Anh công nhận chả có áp lực gì thật bởi chẳng biết phải ôn cái gì :D

Phòng mình thì hum nay trông dễ thôi. Còn mai thì trông khó cũng được :))

anh ơi....hi sinh rồi....máy em giờ limit adware của mấy trang XXX....ông già mà dùng máy thì....coi như em hi sinh.......có anh nào biết software diệt spyware và adware mà free ko.....:((.....giúp em....

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
anh ơi....hi sinh rồi....máy em giờ limit adware của mấy trang XXX....ông già mà dùng máy thì....coi như em hi sinh.......có anh nào biết software diệt spyware và adware mà free ko..........giúp em....
Tao bảo thế này nhé. Cài lại máy từ đầu.
Xóa cái window cũ của mày đi. Chơi cái mới. Thế là an toàn nhất :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên