Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lớp mình cũng thế. Đứa nào cũng "Chữ người tử tù", "số đỏ"
Cuối cùng thì ............ nhìn nhau :))

Bọn nó bảo hình như có mỗi VA cười thôi mà.
Vô duyên quá :))

Không biết hôm thi Toán mà gặp phải quỷ dữ thì sao nhỉ b-)

@Hàng :Chiều nay đem bóng đi nha cưng

:)) Thì rõ ràng là như thế , chả lẽ mày muốn ôn bài khóa ah ? Học thuộc mấy bài đấy thì có mà khóc thét :))

Hy sinh anh dũng trong khi làm nhiệm vụ
Bai các chú năm sau anh về Trương Định

Ehhhhhhhhhhhhh , câu kinh quá đấy , hơn cả bên kia , bọn này chắc hôm nay làm bài tốt bây h phởn phơ chơi bời đàn bàn sướng thế , chẳng thấy kêu ca phàn nàn gì cả ... Bọn mày ơi , mai thi lý hình như phải ôn cả điện phân và định luật Ôm cho toàn mạch đấy..

hơ hơ duyên là duyên vãi l tôi
ngồi bí thấy h2t nó bảo ngày may mắn là ngày thứ 6
=>thi toán ổn đấy

à nhắn bạn tuấn

bốp

xin được phép rủ bạn tuấn bắn 2 vs 2 hoặc 1 vs 1 deathmatch ở hl với a2, vì bạn bảo là "bọn này bắn kém gà không đáng để bắn" thì mai xin hỏi có thế bắn mấy trận ăn tiền để chúng tôi gà có thể mở mày mở mặt được không, bạn thích chọn 1 vs 1 hoặc 2 vs 2 cũng được

Nếu bắn 1 vs 1 thì bạn với gà tùng chảy sẽ bắn 2-2 thì tôi với chảy sẽ bắn với bạn với người bất ký ở h2 mà bạn chọn chắc là được chứ

hy vọng bạn không từ chối

Gunner

à quên cho bạn chọn 1.1,1.6, hay 7.1 tùy bạn tôi chỉ xin là bắn deathmatch cho nhanh và để biết bạn giỏi thế nào thôi , 1k một mạng nhé, à mà bạn bắn giỏi thế thì chắc bao nhiêu cũng được nhỉ trả lới nhanh nhé để bọn tui còn tập

Chỉnh sửa lần cuối:
Rồng đâu gòi.
Thư khiêu chiến kìa. Anh là niềm hi vọng của lớp đó.

Thể hiện nha anh dzai.......... :D

To Nghĩa : sao mày độc ác thế, nỡ đẩy bạn vào chỗ chết !!!!

Còn mày nữa hàng ạ. Bảo đem bóng đi chơi mà ko đem
Rồng chắc gì đã chết. Anh phải đứng ra lấy lại Vinh quang cho lớp mình chứ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày biết tao không đem à , thứ 2 và hôm nay đều mang , thời tiêt đều tốt thế có bố nào thèm ở lại đâu
Hôm nay gặp thằng chó cảnh với Hùng liễu đi với nhau ngứa mắt không chịu được , lại còn xin đểu mình....

Mie, thấy ông đeo cái cặp bẹp dúm.
Thấy bóng quái đâu nên đi về luôn cho đỡ mệt. :D

Ơ , hôm qua thì mang thật ,hôm nay tao nói dối tí thôi mà , sao mày biết , sao mày soi tao ghe thế ,sợ quá huhuhu

Tao soi mày rồi thì tao mới về chứ. Có mấy trò bịp mà định lừa tao à. :))

Vâng , ai dám lừa anh Nghĩa cơ chứ , sợ anh vãi ...
Sorry anh , lần sau em sẽ ko lừa anh nữa...

Mai thi Lý 1h. Chăc 12h30 đến quá, ngồi bàn đầu cho sướng
Tội gì ngồi bàn cuối cho nó mệt :))

Cứ ngồi bàn đầu đi , rồi khi giám thị ghi lại số thứ tự , nhiều khi nghiễm nhiên mày lại ngồi xuống dưới ..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên