Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Thanh Tuấn đã viết:
????,=;nhìn nhầm rồi bố hàng ạ,cái bài con nòng nọc là do thằng Nghĩa post đó chứ .Công nhận thằng Nghĩa dạo này cũng bệnh thật chắc là ở trong lớp bị thằng Hiển vuốt ve nhiều quá mà :)) :)) :))
NÓ post hay mày post cũng ko khác nhau mấy . Thôi , Nghĩa ơi , mày cứ hiểu là ý tao nói mày đấy nhé... Mà đanh đá là đá thế nào , tao lúc nào chẳng ngoan hiền tử tế , ai như bố Tùng bìu >0:) 0:) 0:)

Phạm Trí Hiếu đã viết:
NÓ post hay mày post cũng ko khác nhau mấy . Thôi , Nghĩa ơi , mày cứ hiểu là ý tao nói mày đấy nhé... Mà đanh đá là đá thế nào , tao lúc nào chẳng ngoan hiền tử tế , ai như bố Tùng bìu >0:) 0:) 0:)
Ặc,khác nhau hoàn toàn đó tao trong sáng bao nhiêu ;;) ;;) thì nó đen tối bấy nhiêu :)) :)) Nhưng dẫu thế vẫn sao bằng được anh hàng nhỉ :| :| ,mà sao dạo này hàng rảnh thế,không sang Gia lâm tiếp khách nữa hả :)) :)) :))

Chỉ có họ hàng nhà bất nói bậy bạ thôi , tôi có bậy bạ gì đâu...
To tuấn : dạo này tao lên đời rồi , đâu cần phải sang Gia Lâm xa xôi hiểm trở , 1 cú phone là OK , hehe

Lê Vân Anh đã viết:
bọn này càng nói càng bệnh.Sợ quá đi mất thôi
bọn tao nói bệnh chỉ có Nghĩa là không bệnh thôi =D> =D> :)) :))

----------

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Chỉ có họ hàng nhà bất nói bậy bạ thôi , tôi có bậy bạ gì đâu...
To tuấn : dạo này tao lên đời rồi , đâu cần phải sang Gia Lâm xa xôi hiểm trở , 1 cú phone là OK , hehe
hàng ơi tối nay đến nhà tao nhé. tao đang cần. mà dạo này mày bon chen quá.
:-$ :eek: :eek:

Uh , có nghĩa là cả Vân Anh nữa. Chết , em lỡ mồm nói dại , các anh chị thương tình tha cho
to Dũng : tao thích bon chen thế đấy , thế mới là 1 phong cách trẻ - 1 phong cách hàng...

Đúng là con hàng. Chắc ở nhà vừa mới có ADSL nên bi giờ post bài suốt ngày thôi.
Mà có nên post tiếp cái gì để thư gián nữa nhỉ. Anh Rồng post tiếp cùng em đi :))

Các bố có post thì làm ơn cái gì ngắn gọn , xúc tích , dễ hiểu , dề thuộc . Đừng post dài quá hoa mắt chóng mặt đau đầu ù tai giảm trí nhớ suy nhược thần kinh....
À mà đấy là mày chép ra hay ko phải chép , chỉ cho tao với ,,,

Hoho, thế mày nghĩ là tao chép hay tao nghĩ ra :))
Cái chính là phải biết chọn bài nào để post lên đây

Trời ạ , suốt 20 phút vừa rồi ,mày ngồi nghĩ cái nào đáng để post lên à , tao thấy mấy cái câu của thằng Tuấn hay hơn
Ý tao hỏi là mày chép ra hay là làm 1 cái gì đó , lấy từ 1trang nào đó và ko phải chép ra , mày làm sao nghĩ ra đc mấy câu đó chớ ?

Con hàng ngồi máy tính lâu thế. Đi ngủ đi
Mai còn có nhiều thứ để làm mà (chơi + học ) :))
Chúc tất cả mọi người "thi" tốt nha :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai CN ra 92 nhá mấy cu.Đứa nào còn xem được thì sáng mai ra 92 đánh war nhá.Hehehehehehe.b-) b-)
@Hàng:Hàng ơi tao không biết SDT của mày không thì đã gọi cho cu giúp việc nhà tao rồi:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Điên rồi, sáng nay tao ko đi. Tùng Bìu và Hiển có việc riêng cũng ko đi được
Còn lại Rồng với pik@chu. Ngồi mà solo nha mấy cưng :))

Solo gì cơ , ko hiểu ... Ý mày là ngồi câu 1 mình hay chơi war 1 mình ?????
Nếu thiếu người , kiểu gì mà bọn nó chẳng ko đi...
Tuần sau mỗi ngày thi xong bọn mày lại ra 92 chơi , ko ở lại trường à ?

:)) hôm nay anh đã sử được mạng :)) Sướng thế :)) Ko có tao topic lớp mình vẫn bệnh như thường :))
Con hàng tự nhiên ở đâu chui ra đấy :))
Mai thi văn rồi , chú nào có nhu cầu thì alo cái nhé :))

Ai là Trí Hiếu cơ , Mà Ngân hỏi nick làm gì , bây h không thích chat chit đâu , chỉ thích đi câu cá thôi , hhehehe
Dạo này có vẻ ít lên mạng nhỉ , lần nào lên cũng ko gặp
To hiển : mày bị khóa nick rồi cơ mà...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên