Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hô hô hô ^^ Sau một hồi lặn mất tăm tớ lại trồi lên đây ^^ Chào cả nhà mình :D

Ơ, thằng Quân phân biệt đối xử con Tâm với con Giang thế à?

Oài, xin à, tao tưởng nó tự nguyện [-x thế thì còn j là ý nghĩa nữa [-x

Lê Minh Quân đã viết:
hehe cuối cùng thì anh đã trở lại,the return of the king.
hơ tao chỉ mua quà cho con chip + Tân thôi tao cũng định mua cả cho con Giang nữa nhưng vì lí do kinh tế cậu thông cảm nhé(thật đấy)
hehe, thông cảm là thông cảm thế nào ????

tớ chỉ "cảm thông" cho cậu khi cậu phải gặp tớ thôi :D :)), lúc đó nói chuyện hẵng hay :D

Lê Minh Quân đã viết:
mà hôm nay sinh nhật tao đấy hehe
uh, tiếc là không được ăn SN mày và cũng tiếc là mày không có quà của tao :D ! thôi để 30/2 tao tặng quà mày luôn 1 thể nhé ;)! đợi nhé tao sẽ tặng bù :D ;;)

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Ơ, thằng Quân phân biệt đối xử con Tâm với con Giang thế à?
còn phải hỏi nữa :D

hehe, con Thư ngớ ngẩn so tao với con Tâm làm gì ??? :)) ;;)

Hôm nay 21-6,tớ thay mặt bạn NMinh(Ngọc Minh) chúc mừng SN bạn Quân.Chúc bạn ăn no chóng nhớn giống con lợn và bớt trí tưởng bở đi :))
Vì sao tớ lại thay mặt bạn NM hả,vì tớ chính là colouredrainbow89
Giải thích thêm:NM là tên tao thích nhất,con bạn thân tao học 10a7 KL,Quỳnh là tên em gái tao.Còn cái vụ hỏi giờ là tao bí quá nói bừa(hôm trc đọc trên HHT) :))
Và đây là “chân rung” của bạn Quân,mời mọi người chiêm ngưỡng :)) :

hừm tao đã nghi nghi là đứa nào trêu rồi vì tao ko nhớ ra được NM là con nào,hôm đấy mình bảo "hay là thằng nào trêu tao" thì nó bảo cái gì "cậu nghĩ ai mà thừa hơi trêu cậu cơ chứ" gì đó xong con Vân Hương lại bồi thêm vào làm tao tưởng thật,đúng là lũ mất dạy

Lê Minh Quân đã viết:
hừm tao đã nghi nghi là đứa nào trêu rồi vì tao ko nhớ ra được NM là con nào,hôm đấy mình bảo "hay là thằng nào trêu tao" thì nó bảo cái gì "cậu nghĩ ai mà thừa hơi trêu cậu cơ chứ" gì đó xong con Vân Hương lại bồi thêm vào làm tao tưởng thật,đúng là lũ mất dạy
Đứa nào mất dạy hơn.Mày lôi cái tao chat với mày lên đây.Lại con dự đoán trúng thg nữa chứ.
Thực ra tao ko định trêu mày lâu thế đâu(mấy câu đầu tao nói giống hệt mày nói ,thế mà ko nhận ra).Nhưng mày lại đi add nick tao vào :)).Đâm lao thì phải theo lao :))
Dù sao thì tao cũng chúc mừng SN mày(lần này là tao)(he he)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên