Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Ngọc Giang đã viết:
mày ơi, tao định gửi message cho mày nhưng...tiện thêm 1 bài nữa...nên post lên đây nè :)) b-) :)) số phone của nó đây :8512932
Dạo này mày có gặp nó không? Lâu lắm tao không gặp nó, chẳng biết nó thế nào nữa? có gì mày hỏi thăm nó hộ tao nhé ;) thnx mày nhiều 0:)
Tao trả lời cho.Hôm trc(chính xác là cách đây 2 ngày)tao vừa mới chat với nó.Nó vẫn khỏe(nếu ko thì vào bệnh viện rồi chứ sao ngồi chat với tao đc :)) ).Nó kêu chán vì ở nhà suốt ko có việc gì làm.Và cũng giống rất nhiều đứa nó hỏi bọn lớp mình có định đi chơi đâu ko.Sau đó nó nói...nó phải out vì bố nó gọi(he he).Cần biết gì nữa :)) :))

Mày thấy đấy, tao từ ngày vào HAO chưa post được 4 bài như thế, nhg mờ các bạn ý đã biết đi trước roài ạ :))

Trần Thu Trang đã viết:
hik:-s
em sợ các bác:-s
em thề là từ ngày lên HAO đến nay chưa lần nào em post 4 bài 1 lúc như thế này :-s
các bác cứ từ từ cho em nhờ cái:-s8-}
Rồi, yêu bạn Giang vì đã đăng kí:*:x, nhưng bạn Giang đừng có fishing lộ liễu thế này nhá:D:p
thế này ăn thua cóc gì tao mà ra tay thì đến lúc đấy mày mới biết thế nào là trình độ

thế đã biết thằng Bob đệ tao chưa câu gần 60 bài liên tiếp sau đó bị xóa công nhận là mod chăm thật xóa từng ấy bài

Tao cảm ơn con Vanh Chứ chả có Bốp (Chát) gì cả !Con Giang đừng có mà khốn nạn b-) b-) b-) [-x [-x [-x

Kinh dạo này bạn Linh nhà mình cũng online kinh đây ^^ Ý ý ý... lâu quá không xôm tụ >< Lớp mình đi chơi đê ^^

Bob thì đúng rồi nhưng bốp là phiên âm mờ ^^ Nói túm lại cả hai cai đều đúng

Lê Đan Tâm đã viết:
Dạo này chán câu quá

Chả biết viết cái gì cả :))
Mày ơi, dạo này thế nào? mày đi Cửa Lò chưa? có mang quà về cho tao không hả :D ;;)

Lê Vân Anh đã viết:
Tao trả lời cho.Hôm trc(chính xác là cách đây 2 ngày)tao vừa mới chat với nó.Nó vẫn khỏe(nếu ko thì vào bệnh viện rồi chứ sao ngồi chat với tao đc :)) ).Nó kêu chán vì ở nhà suốt ko có việc gì làm.Và cũng giống rất nhiều đứa nó hỏi bọn lớp mình có định đi chơi đâu ko.Sau đó nó nói...nó phải out vì bố nó gọi(he he).Cần biết gì nữa :)) :))
hehe, tao có hỏi mày đâu vanh :D hehe lại xí xớn tập 2 roài :)) :)) :D :D

p/s: xem clip Peta chưa? hay vại chày :x tiếc là tao không đăng ký nên không có ảnh bọn lớp mình :(

Phạm Diệu Linh đã viết:
Tao cảm ơn con Vanh Chứ chả có Bốp (Chát) gì cả !Con Giang đừng có mà khốn nạn b-) b-) b-) [-x [-x [-x
tao mà khốn nạn ah??? 8-} hixxx, tủi thân 1 s rồi :(( :)) :)) :))

thôi thôi, không phải gải vờ nhớ ;;) biết tỏng rồi, Linh không thik Bob đâu ;)

mà.....Linh chỉ có bốp thôi! :x ;;) :D

Lê Ngọc Giang đã viết:
hehe, tao có hỏi mày đâu vanh :D hehe lại xí xớn tập 2 roài :)) :)) :D :D

p/s: xem clip Peta chưa? hay vại chày :x tiếc là tao không đăng ký nên không có ảnh bọn lớp mình :(
Thì tao đã bảo là tao trả lời hộ rồi mà [-(
Mà con Linh nói đúng đấy.Mày khốn nạn vừa thôi :))
Hôm qua Brazil thắng rồi đó :)) :))

Xem clip chẳng biết ai với ai, chỉ biết mỗi lion của con Giang cu, nhg mờ công nhận là khó xem thật, clip này nặng wa'........

@ Vanh: mày ơi hôm wa xem tao ủng hộ Đức hơn mặc dù Brazil có Kaka' ( mấy thằng còn lại tao đều ghét cả;)) )

He he sau hè bọn mày gặp lại tao sẽ thấy hơi khác đấy, he he tao đang đen hơn rùi nè, dưng mà cũng đang cao hơn nữa, mấy hôm nữa cố gắng đi bơi để cho nó đen hơn & cao hơn!!! :)>- :* HE HE !!! :> 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên