Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con Vanh thấy ko nhờ có tao mà màn bán thịt lừa của mày mới đắt hàng như thế đc chứ, he he dek nhịn nổi cười nữa rùi... bạn Quân ơi lần sau làm j` thì cũng nên suy nghĩ 1 chút về hậu quả mày nhá, coi như là bọn tao tặng mày món quà sinh nhật dễ thg đấy nhá...ui' zoai` oai :)) 0:)

Tao định viết 1 cái j` đấy nhg chưa nghĩ ra nên bây h chỉ biết viết tạm nhg~ dòng ngu xuẩn này vậy, thông cảm nhá!!! ( chịu chẳng biết viết j` )

Lê Vân Hương đã viết:
Tao định viết 1 cái j` đấy nhg chưa nghĩ ra nên bây h chỉ biết viết tạm nhg~ dòng ngu xuẩn này vậy, thông cảm nhá!!! ( chịu chẳng biết viết j` )
mày yên tâm đi, tao luôn thông cảm cho những đứa ngu xuẩn như mày :)) :D

mình tốt bụng không chịu được ;;) 8-}

Lê Vân Hương đã viết:
Bọn tớ rất thông cảm cho bạn Vân Hương.Bản tính con người khó thay đổi mà.Ko có gì đâu! :))
@Linh:hì hì,ko có zề(sến quá!)

Phạm Diệu Linh đã viết:
Cảm ơn Vanh nhìu !Bây giờ tao đỡ rùi! :x :x :x
hehe, chắc hôm qua bob gọi điện an ủi Linh roài ;;) :D chứ con Vanh không có tác dụng đâu :D :)) đừng tưởng bở như thế chứ Vanh [-x , xí xớn xí xớn :)) :D :)) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Ngọc Giang đã viết:
hehe, chắc hôm qua bob gọi điện an ủi Linh roài ;;) :D chứ con Vanh không có tác dụng đâu :D :)) đừng tưởng bở như thế chứ Vanh [-x , xí xớn xí xớn :)) :D :)) b-)
Nó cảm ơn cả tao nữa mà.Mày xí xớn thì có. :))
Tao 49%,tất nhiên bốp 51% (he he)

Đúng là cái con bon chen, câu bài
ơ hay cái con này:eek::eek: người ta làm việc bảo người ta câu bài [-x lớp mày đấyb-) sao mày ko bảo bọn nó vào đăng kí đi hộ tao cái:|

Giang ơi, mày có online thì viết hộ tao cái số phone của con Thảo nhá, tao quên mất rồi. Thanks mày nhìu :x

Trần Thu Trang đã viết:
ơ hay cái con này:eek::eek: người ta làm việc bảo người ta câu bài [-x lớp mày đấyb-) sao mày ko bảo bọn nó vào đăng kí đi hộ tao cái:|
Ngại lắm mày ạ,dài quá :D

Thôi, nghe lời Trang sịt, bọn mày vào đăng kí hộ bọn tao cái, cứ viết vài dòng cho nó đủ, bọn mày câu nhìu cũng nên có 1 bài ôn ổn 1 tí nhá :p

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Thôi, nghe lời Trang sịt, bọn mày vào đăng kí hộ bọn tao cái, cứ viết vài dòng cho nó đủ, bọn mày câu nhìu cũng nên có 1 bài ôn ổn 1 tí nhá :p
Bọn tao mà câu ah.Toàn bài viết có chất lượng cả(bọn mày nhờ :)) )

Lê Vân Anh đã viết:
Bọn tao mà câu ah.Toàn bài viết có chất lượng cả(bọn mày nhờ :)) )
hehe, thế mày không biết hả Thư? Bài chất lượng nhất chính là bài được câu :)) :D

Vũ Minh Tân đã viết:
Giang ơi, mày có online thì viết hộ tao cái số phone của con Thảo nhá, tao quên mất rồi. Thanks mày nhìu :x
mày ơi, tao định gửi message cho mày nhưng...tiện thêm 1 bài nữa...nên post lên đây nè :)) b-) :)) số phone của nó đây :8512932
Dạo này mày có gặp nó không? Lâu lắm tao không gặp nó, chẳng biết nó thế nào nữa? có gì mày hỏi thăm nó hộ tao nhé ;) thnx mày nhiều 0:)

hik:-s
em sợ các bác:-s
em thề là từ ngày lên HAO đến nay chưa lần nào em post 4 bài 1 lúc như thế này :-s
các bác cứ từ từ cho em nhờ cái:-s8-}
Rồi, yêu bạn Giang vì đã đăng kí:*:x, nhưng bạn Giang đừng có fishing lộ liễu thế này nhá:D:p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên