Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Diệu Linh đã viết:
Bọn mày sẽ làm gì khi mất đi một người bạn?(người bạn này đã ra đi mãi mãi )
Tao ko khuyên mày phải vui lên, phải quên đi chuyện đó nhưng cũng đừng đau buồn lâu quá Linh ạ. Tao chả biết phải nói gì với mày (con Vanh đã nói rồi, với lại tao dốt Văn quá :D ), chỉ mong mày sớm vui lên nhé :x.

PS:hôm qua tao đã viết rồi, nhưng cái máy đơ quá ko gửi đc :D

hehe chào bọn mày lâu lắm rùi mới vào HAO chẳng có gì đặc biệt cả chán quá. Tao sắp đi Nha Trang rồi , sướng quá. Mà lớp trường lớp mình có chuyện j` mà bùn dữ vậy?

Tâm ơi,mạng có vấn đề rùi.Tao vẫn gửi cho mày nhưng mày ko đọc đc thì phải!

Ê, hôm wa tao thấy con Linh trên Me Xanh, sao ko nói j cả thế? Linh mày có chiện j thế mày.... sốc lắm phải ko mày .... cố lên, mày sẽ vượt qua thôi mà...;)

Lê Vân Anh đã viết:
hu hu,Brazil thua rùi :((
con điên, thích Brazil toàn thằng xấu trai :p( có mỗi Kaka là tạm được :x ):D

hehe, Brazil đá ngu thế thua là phải rồi :)), nhục quá :p :D :))

Bọn tớ ko cần đâu Quân ạ!
Nhưng nhớ mua quà cho bạn Tân với con chíp nhớ(he he,đúng là bắt cá vô số chân :)) )

Lê Ngọc Giang đã viết:
con điên, thích Brazil toàn thằng xấu trai :p( có mỗi Kaka là tạm được :x ):D

hehe, Brazil đá ngu thế thua là phải rồi :)), nhục quá :p :D :))
Con lợn.Xấu trai thì đã làm sao.Nhục cái con khỉ ý.Cứ đợi trận sau rồi mày sẽ biết .
Mà công nhận Kaka đẹp trai thật(tao để ý thằng này từ năm 98 cơ :D )

Lê Vân Anh đã viết:
Bọn tớ ko cần đâu Quân ạ!
Nhưng nhớ mua quà cho bạn Tân với con chíp nhớ(he he,đúng là bắt cá vô số chân :)) )
mua cho 2 bạn đấy thì không cần nhắc đâu vanh ah ;;) ! Đấy là bổn phận và nghĩa vụ của bạn Quân rồi b-) , bọn mình không cần nhắc bạn ấy cũng phải nhớ :> !
Chỉ có điều phải nhắc bạn ý mua quà cho chúng mình thôi nhờ :D hehe !!!!

Lê Ngọc Giang đã viết:
mua cho 2 bạn đấy thì không cần nhắc đâu vanh ah ;;) ! Đấy là bổn phận và nghĩa vụ của bạn Quân rồi b-) , bọn mình không cần nhắc bạn ấy cũng phải nhớ :> !
Chỉ có điều phải nhắc bạn ý mua quà cho chúng mình thôi nhờ :D hehe !!!!
ai lại đòi quà trắng trợn thế hả mày .
Thằng Quân kia tao nghĩ lại rồi,ko có quà là ko xong với bọn tao đâu :D :))

Lê Vân Anh đã viết:
Con lợn.Xấu trai thì đã làm sao.Nhục cái con khỉ ý.Cứ đợi trận sau rồi mày sẽ biết .
Mà công nhận Kaka đẹp trai thật(tao để ý thằng này từ năm 98 cơ :D )
mày để ý nó chứ nó có để ý mày đâu ??? :))

hehe, cái thằng ku Kaka này nó cứ muốn làm quen với tao mãi ( hình như từ năm 90- lúc tao mới đẻ ) cơ ! :D mà tao có thèm đâu :)) !!!!
hehe, VANH + BRAZIL = 2 x nhục :)) :)) :))

Lê Vân Anh đã viết:
ai lại đòi quà trắng trợn thế hả mày .
Thằng Quân kia tao nghĩ lại rồi,ko có quà là ko xong với bọn tao đâu :D :))
con Vanh làm gì mà khủng bố bạn ý thế? đã bảo tùy tâm mà :D

Lê Ngọc Giang đã viết:
mày để ý nó chứ nó có để ý mày đâu ??? :))

hehe, cái thằng ku Kaka này nó cứ muốn làm quen với tao mãi ( hình như từ năm 90- lúc tao mới đẻ ) cơ ! :D mà tao có thèm đâu :)) !!!!
hehe, VANH + BRAZIL = 2 x nhục :)) :)) :))
Con này bị thần kinh nặng rồi.Hơi khó chữa đây :-?
Lúc mày mới đẻ thì tất nhiên là nhiều người muốn làm quen rùi(giống quái vật quá mà).Thg ku ấy giờ mà làm quen với mày thì chỉ có thể là nó ở cùng trại thương điên với mày thôi :))
Mà tao tao để ý đến nó là vinh hạnh cho nó rồi,cần gì quan tâm nó có để ý lại ko :))
VANH +BRAZIL=2 x Đỉnh cao

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe cuối cùng thì anh đã trở lại,the return of the king.
hơ tao chỉ mua quà cho con chip + Tân thôi tao cũng định mua cả cho con Giang nữa nhưng vì lí do kinh tế cậu thông cảm nhé(thật đấy)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên