Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oai`, gần nửa tháng rồi chưa lên mạng, lâu lắm ko gặp các đồng chí lớp mình, chán nhẩy. Các bác nghỉ hè thế nào zui ko?

mấy con Vanh, Giang , Tâm, nghỉ hè có đi chơi đâu ko thế chúng mày? Bọn mày toàn những đứa xa nhà tao nên tao ko có dịp đi chơi cùng bọn mày. Hay hôm nào đi đâu chơi đi.

nếu đi chơi nhớ gọi cho tao nhé! nghỉ hè tao ít online lắm! bọn mày nhớ gọi cho tao đấy

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
mấy con Vanh, Giang , Tâm, nghỉ hè có đi chơi đâu ko thế chúng mày? Bọn mày toàn những đứa xa nhà tao nên tao ko có dịp đi chơi cùng bọn mày. Hay hôm nào đi đâu chơi đi.
Ê con mụ Minh Ngọc sao chỉ rủ mấy đứa kia đi chơi mà ko rủ tớ hả? Lại quên mất tớ rùi chứ j`, bạn bè thế đấy!!! Oài... [-x

thứ 3 này tao bay vào nam có đứa nào thich gì ko tao mua cho ;;)

Hô hô hô ^^ Tớ về rồi đây ^^ Heheheheheh :D Chào Hóa 2 thân iu >:D<

Lê Minh Quân đã viết:
Đúng thế những đứa tâm thần thường ko bao giờ chịu nhận mình bị bệnh đâu
Thằng Quân,con Vân Hương là những ví dụ cụ thể và chính xác nhất :)) :))

tao bực mình lắm rùi đấy,post 4,5 bài rùi mà ko đc.Chắc máy nhà tao bị làm sao rùi.
Thằng lợn Quân vào miền nam,vứt bóng của tao cho thg Nhót,mà tao ko thể nào gọi điện đc cho nó.Bực quá!

Tao mấy ngày ko vào được HAO.... mạng **** wa' bọn mày ạ...

Bọn mày có j hay ho ko, topic lớp mình dạo này nhạt phếch thế này à:(

@Quân cò: Quân đâu rồi??? Bạn bảo này, liệu hồn mà về sơm sớm nhá. Nhớ phải có dâu đấy.:D
Nếu về trước thứ bảy mới mong có quà, còn không thì nghỉ cho khỏe.
Lý do: Bạn không được ra ngoài :((
(Gửi PM rồi, sợ không đọc)

Bọn mày sẽ làm gì khi mất đi một người bạn?(người bạn này đã ra đi mãi mãi )

Mày vẫn còn buồn thế hả Linh ?Hôm trc thấy mày tao cũng biết là mày đang rất sốc.Cũng đúng thôi,1 người bạn gắn bó với ta từ bao lâu,dù ko phải là bạn thân nhưng họ vẫn luôn có y nghĩa nào đấy đối với ta ;ng` mà mấy tuần trc mày con ríu rít nói chuyện ;vậy mà bây giờ mày lại phải chấp nhận rằng người đó ko còn tồn tại trên đời.
Có hôm tao đã nằm và nghĩ nếu tao là mày tao sẽ nghĩ gì ,làm gì.Nhưng tao ko nghĩ đc nhiều vì tao sợ lắm.Tao sợ nhất là “mất bạn” (theo cả nghĩa đen và nghĩa bóng).Thế nên 1phần nào tao cũng có thể hiểu đc cảm giác của mày. Ở đây chắc chẳng có mấy đứa nghe đài(chắc đc thằng Bùi).Trên đài thỉnh thoảng cũng có những tâm sự như của mày.Họ viết cho bạn bè,người thân _những người đã ở “thế giới bên kia”.Buồn thì buồn thật nhưng bao giờ ở cuối lá thư ta cũng cảm thấy 1 sự hi vọng.
Linh ah: Bạn mày luôn ở bên mày với những kỉ niệm đẹp.Hãy để mọi chuyện trôi qua nhẹ nhàng.Tao biết mày rất sốc nhưng có những thứ đã qua thì hãy để nó qua đi.Mày nhớ :)
--------------------------------------------------------------
Bài tao viết hơi chuối nhưng cấm đứa nào spam.Nghe chưa!

Lê Vân Anh đã viết:
chời ơi gì thế này .Quân đâu rùi,về có bạn Tân gọi :))
A ha ha, con Vanh h này mà còn viết sai lỗi chính tả, " chời j` mà chời " hả bạn Vanh :))

Bọn lớp mình đc đi chơi nh` wa' nhỉ: con mụ Giang thì đi Cửa Lò, thằng Quân cò thì đi Đà Lạt, còn đứa nào đc đi đâu nữa ko hả thì khoe nốt ra đây! Chỉ khổ mỗi tao chẳng đc đi đâu, thế mà vẫn phải chạy " xô " đi " mãi võ kiếm tiền", thế mới đau chứ, hi-x hi-x!!!

Mà sao mấy hôm trc' tao lên mãi , vào đi vào lại Hao mà ko đc nhỉ? Chắc mấy hôm vừa rùi mạng đơ, làm tao tức điên lên...óe óe:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên