Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chán quá !
nhớ hà nội quá!
liên tiếp những tháng ngày lang thang trên biển !
ko sao rồi anh sẽ trở lại với các bạn thoai hihi

Phạm Trí Hiếu đã viết:
câu bài ít thôi , lại còn gõ không dấu nữa chứ , tao chẳng hiểu mày nói cái gì mà đến chính mày ( tức là nhân vật tao nói đến ) còn được 100 đ thì chứng tỏ mày thừa nhận tất cả chứ gì =>thật là đáng tiếc !
mà tao tưởng mày đang liệt giường liệt chiếu sắp di dời lên nóc tủ cơ mà sao mà vẫn còn phởn phơ thế ?

anh đã qua khỏi cơn hoạn nạn và bây giờ đang trong thời kỳ dưỡng thương bây giờ chị bị ho thôi nhưng mà ho nhiều lắm . mà chủ nhật đánh đó 6h đã đánh rồi tức là đến từ 5:45

Bùi Trung Hiếu đã viết:
chán quá !
nhớ hà nội quá!
liên tiếp những tháng ngày lang thang trên biển !
ko sao rồi anh sẽ trở lại với các bạn thoai hihi

nhớ cả xe của mày nữa, nhớ cả cháo lòng

topic này là 24 trang của tao, tức là 2400 bài, tức là 120 trang của bọn mày à:O kinh thế!

Biết j thế, Kim Anh nói tớ biết đi:D

hic, có phải Kim Anh có biết GEM phải ko?

Biết thế xin em hãy đừng giận hờn chi nữa hỡi em,hãy để những câu chua xót tan theo hư vô thôi nào,và xem như đó là món quá ta tặng nhau........

có đứa nào biết colouredrainbow89 là ai ko?Nó bảo tên là Ngọc Minh và mới quen tao vài hôm,xin nick ở bạn nhưng mình nghĩ mãi ko ra đứa nào,lúc đầu lại còn bảo "tớ là NMinh" làm mình cứ tưởng.........

chủ nhật này đánh bóng rổ à?Đang ốm thế này đánh đấm sao được bọn con gái lớp mình nhớ đi cổ vũ đấy :)>-

Không hiểu bao giờ Bốp sẽ bị treo vĩnh viễn nhỉ? :))

Lê Minh Quân đã viết:
có đứa nào biết colouredrainbow89 là ai ko?Nó bảo tên là Ngọc Minh và mới quen tao vài hôm,xin nick ở bạn nhưng mình nghĩ mãi ko ra đứa nào,lúc đầu lại còn bảo "tớ là NMinh" làm mình cứ tưởng.........
hehe, nhỡ NMinh thật thì sao hả :D ?
mà mày với bạn ý nói chuyện gì thế? :>

Lê Ngọc Giang đã viết:
hehe, nhỡ NMinh thật thì sao hả :D ?
mà mày với bạn ý nói chuyện gì thế? :>
thì NMinh thật mà Ngọc Minh còn gì nữa :))
nói thì nói có 1 tí nhưng nó chuồn nhanh quá tao chưa kịp biết là ai mà hình như nó cũng muốn giấu chỉ bảo là lấy nick ở bạn nó

Vanh ơi mày thử nói tao nghe mày sẽ làm j` đc bọn tao cơ chứ?
Mà nếu ko làm j` đc thì thui an phận đi để bọn nó nói, mày nhỉ !!! he he
Mà nếu bọn nó có nói hay ko đi chăng nữa thì mày cũng đừng có chửi bọn tao là đồ điên hay đồ lợn bởi mày cũng cùng loài với bọn tao cả thui mà, mày nhỉ !!! he he tiếp nè...:D

con Ngọc Minh kia nó bảo tao quen nó,tao bảo ko nhớ ra thì nó bảo:"lần trước cậu hỏi giờ tớ",hic đến bó tay.Con đấy học Kim Liên lớp 10a7 có ai biết ko

Lê Minh Quân đã viết:
con Ngọc Minh kia nó bảo tao quen nó,tao bảo ko nhớ ra thì nó bảo:"lần trước cậu hỏi giờ tớ",hic đến bó tay.Con đấy học Kim Liên lớp 10a7 có ai biết ko
haaaaaaaaaaaaaaa :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên