Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Vân Hương đã viết:
Công nhận cái quiz đấy toàn để nêu nhg~ thứ tệ hại của bạn Bốp tốt bụng của chúng ta nhỉ, thế mà con Vanh với lại Giang cu cũng đc 100 điểm, sợ thiệt.
tao cũng ko ngờ là đúng hết!

Lê Vân Hương đã viết:
Ê cho tao tham gia với:
Hề hề tao cũng biết đc 1 số thông tin về cái thằng đang đc nói đến: thằng đấy tên là *****, = tuổi bọn mình nhỉ, và có 1 đống đứa dự đoán giống tao.
Câu trả lời đơn giản thế thôi...
Mày muốn điên theo nó hả con kia!

Tao cũng biết roài :)), cả ngày tháng năm sinh nữa Vanh nhỉ ;;)

Bọn mày cứ nói thoải mái, con Vanh nó chả làm j` đc bọn mình đâu, chỉ sợ lúc thông tin này lan ra ngoài tầm kiểm soát thì con Vanh nó lại đòi tự tử thì khốn.
À ko, chưa chắc con Vanh kịp tự tử thì cái thằng kia đã tự tử trc' rùi cũng nên, bọn mày nhể...:D

là ai cứ nói đi

thế lớp mình cuối cùng là không đi đúng không

con hàng đi tập với thằng nghĩa chưa

thằng chó thế mà bảo 5h sáng nay gọi tao,lúc mở mắt ra thấy 10h rồi

Lê Bá Nam Linh đã viết:
con hàng đi tập với thằng nghĩa chưa
thằng Nghĩa tập cái gì cơ , ở đâu , lúc nào , với ai , tại sao lại phải đi , tại sao lại có dính dáng gì đến tao thế ????
à mày làm quizz được bao nhiêu điểm hả Bob ? :))

mẹ tao bảo mưa nên không đi nữa

tao làm rồi được 100 điểm đó

Phạm Trí Hiếu đã viết:
thằng Nghĩa tập cái gì cơ , ở đâu , lúc nào , với ai , tại sao lại phải đi , tại sao lại có dính dáng gì đến tao thế ????
à mày làm quizz được bao nhiêu điểm hả Bob ? :))

tuong thang huen bao may di tap

tao vut may cai anh len roi cho may hom nua se co

câu bài ít thôi , lại còn gõ không dấu nữa chứ , tao chẳng hiểu mày nói cái gì mà đến chính mày ( tức là nhân vật tao nói đến ) còn được 100 đ thì chứng tỏ mày thừa nhận tất cả chứ gì =>thật là đáng tiếc !
mà tao tưởng mày đang liệt giường liệt chiếu sắp di dời lên nóc tủ cơ mà sao mà vẫn còn phởn phơ thế ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên