Dành riêng cho con gái

Ồ ồ, có đứa nói con gái hưng phấn lên cái gì chả thích nghe hay thật :)):)):))

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Theo mọi người, thế nào là một người bạn trai, một người chồng hoàn hảo
theo mình thì hiện giờ có mấy thứ sau
1.ko hút thuốc
2.ko bia rượu
3.ko tệ nạn
4.yêu mình
5.ko vũ phu

tất nhiên là còn nữa, mọi người tiếp tục nhé, mỗi người cho thêm ý kiến thì cũng cho số vào đằng trước!!!
thân :x
theo tôi thì người chồng hay bạn trai nào mắc vào 1 trong những tệ nạn kia dều ko được nhưng nếu phải chọn 1 trong đó có lẽ chọn người yêu mình là tốt nhất ,( về cải tạo sau cũng được)

Chồng hoàn hảo á, cái gọi là hoàn hảo chỉ tương đối theo 1 mức nào đó thôi :-?:-?:-?

Chà, cứ cái kiểu kén chọn hết anh này đến anh kia như thế á!?
Tốt nhất đừng có mà.....lấy chồng nữa cho xong ! Đỡ phải nghĩ!!!!!!!!!1

sao mà bạn Chi nghĩ giồng em Quyên thế nhỉ??? Nói thế thì ai chả nói được? Đến lúc có anh nào hợp với mình thì lúc đấy nghĩ lại cái tiêu chuẩn của mình thật là stupid ;)

Mình đống ý với bạn Chi. Khỏi lấy chồng, khỏi lằng nhằng. Còn nếu mà bị "anh Cupid" đánh trúng thì ... đành chịu thui! hì, hì.

mình đồng ý! dù sao có gia đình vẫn vui hơn là sống một mình đến già hahahaha :)) =D>

Chà!"Một người chồng hảo là một người chồng kiếm được số tiền nhiều hơn số tiền vợ mình kiếm".Nếu bạn thấy bạn trai của mình có đủ tiêu chuẩn trên thì hãy xem xét đén việc lấy chồng

Xời, không có chồng thì vẫn sống được hết, miển là có tiền là ok rồi!
Nói chung thì trên Trái Đât đã ai chết vì chưa có chồng đâu( chỉ có người chết vì lấy phải thằng chồng vớ vẩn thôi)

Nhân tiện MỌI NGƯỜI HÃY ĐƯA RA ĐỊNH NGHĨA VỀ MỘT NGƯỜI CHỐNG!

Chồng là người mà đã, đang hoặc đã từng làm giấy đăng kí kết hôn với mình!

Trần Thu Trang đã viết:
Chồng là người mà đã, đang hoặc đã từng làm giấy đăng kí kết hôn với mình!
còn nữa chồng là người mình đã làm lễ cưới trước toàn dân thiên hạ

Theo quan điểm sinh học mà nói , chồng là một loài đọng vật 5 chân:p:p(chậc chậc , cũng hẳn cứ phải là chồng thì mới có 5 chân););););););););););););););););)

Kiếm thằng nào biết nấu nướng, nghe lời vợ :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên