Dành riêng cho con gái

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
À mà em Khanh nói là không tệ nạn nhưng thế nào là tệ nạn ??? Tệ nạn thì có nhiều lắm. Anh tin chắc là hầu như không 1 thằng nào mà không có tệ nạn cả, chỉ có nhiều hay ít thôi.
Đồng ý với anh Vũ về khoản này :D Ở đời đc cái này thì mất cái kia, biết đâu 1 người có tất cả các tiêu chuẩn mà các em đưa ra lại mất đi 1 thứ khác đáng giá hơn thì sao :-? Một đức tính tốt chẳng hạn :>

Anh cũng chưa hiểu các em muốn nói tệ nạn là như thế nào, rượu bia có gì là không tốt, anh 1 ngày còn phải uống ít nhất là 1 ly rượu đây nè ( rượu thuốc mà ), là do bố mẹ bắt uống đó chứ :D, Cờ bạc, lô đề thì đúng ra là không nên chơi nhưng chơi cho vui thì có làm sao, ...........

anh Dũng ơi, cờ bạc lô đề nhiều người ko chỉ chơi cho vui đâu anh ạ, cái đấy làm phá sản luôn, em đã biết hậu quả là như thế nào rồi à!

đúng là tệ nạn thì có nhiều nhưng chung qui đều là tệ nạn thế nên cứ tệ nạn là phiền nhỉ Khanh nhỉ?

Tệ nạn thì có nhiều loại, cờ bạc lô đề chơi thì cũng ko sao nhưng chơi nhiều wa' mà nghiền thì [-x
Ai cũng phải có khuyết điểm, thằng nào cao to đẹp giai thì lại hay lăng nhăng, thằng nào thông minh giỏi giang thì kiêu, thằng nào nhà giàu thì ăn chơi sa đọa ( dĩ nhiên là có ng` ko nhưng đa phần là vậy )
Bây h còn trẻ, cứ đặt ra tiêu chuẩn b-) rồi về sau thất vọng cũng chưa muộn :D

Sao rắc rối thế, mọi người làm như nhất định về sau sẽ yêu phải 1 thằng rượu chè cờ bạc ấy nhỉ?? Chị chủ trương cứ thấy thằng nào như thế thì tránh xa ra, khỏi liên quan quan hệ gì hết thì làm quái gì phải lo lấy phải thằng chồng này nọ!!!
Mình không có tiêu chuẩn gì hết, "yêu là cưới"!!! :D :D :D

cái câu của chị Phương hay đấy
yêu là cưới
thế thì cũng khó quá, bao nhiêu người yêu nhau sao mà chẳng thể cưới nhau nhỉ?

Hà Thu Phương đã viết:
Sao rắc rối thế, mọi người làm như nhất định về sau sẽ yêu phải 1 thằng rượu chè cờ bạc ấy nhỉ?? Chị chủ trương cứ thấy thằng nào như thế thì tránh xa ra, khỏi liên quan quan hệ gì hết thì làm quái gì phải lo lấy phải thằng chồng này nọ!!!
Mình không có tiêu chuẩn gì hết, "yêu là cưới"!!! :D :D :D
yêu là cưới lf mù quáng đấy sis

Em hỏi khí không phải chứ topic "GIRLS ONLY" thì boys vào đông thế là sao nhỉ :-? hỏng rồi, mà anh Vũ đầu têu nhé

Hơ, tại anh thấy có đủ hết các đức tính trên thì phải là vài thằng chứ 1 thằng làm sao có hết được.

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Đố em Khanh tìm được thằng nào như thế bây giờ :))

... ơ .. có có ... thằng em em này .. nó không rượu bia , thuốc lá , tệ nạn ... nhưng mà có yêu em Khanh không thì em chịu .... b-)

Trần Bích Thủy đã viết:
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Đố em Khanh tìm được thằng nào như thế bây giờ :))

... ơ .. có có ... thằng em em này .. nó không rượu bia , thuốc lá , tệ nạn ... nhưng mà có yêu em Khanh không thì em chịu .... b-)

cái đây thì tính sau chị ạ!:D
em đâu bả yêu em, chỉ nói chung chung thoi:D

Không những mù quáng mà còn rất dại nữa là đằng khác, đôi khi mày chưa biết hết về đối tượng đâu Phương ạ, o`i khổ cả đời đấy :D

Ngô Hùng Trung Đức đã viết:
Không những mù quáng mà còn rất dại nữa là đằng khác, đôi khi mày chưa biết hết về đối tượng đâu Phương ạ, o`i khổ cả đời đấy :D

... sao biết rõ thế .... yêu rồi hả Đức ....b-) ... à .. nhớ có 1 lần vào hàng net mở HAO , thấy cái tên NHTĐ ... hóa ra là chưa truy xuất .... :)) ... may gặp con người tốt bụng không làm gì cái nick của cậu đấy .... b-) .. mãi , bây h mới có dịp để kể .... :))

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
À mà em Khanh nói là không tệ nạn nhưng thế nào là tệ nạn ??? Tệ nạn thì có nhiều lắm. Anh tin chắc là hầu như không 1 thằng nào mà không có tệ nạn cả, chỉ có nhiều hay ít thôi.
anh vũ nói về mình thì cứ nói nhưng đừng vơ đũa cả nắm nhé!!!!!!!!!! :)) :)) :)) :)) :))

he', box GIRLS ONLY hử??? Cho zo^ cái nào!!
Nhưng mọi người đang nói về cái gì thế??

Ngô Hùng Trung Đức đã viết:
bạn Hùng chắc kinh nghiệm đầy mình:))

Rồi ơi các chị ơi, cần qué gì phải đưa ra một cái tiêu chuẩn cho boyfriend của mình, hợp là a lê hấp luôn, tới bến luôn, cứ đưa ra tiêu chuẩn rồi chẳng nhẽ những đứa ko hớp tiểu chuẩn là loại ngay mặc dù chúng nó cũng okie à???:-?

khổ lắm cơ, nói đi nói lại bao nhiêu lần mới hiểu hả em???
Tao chỉ nói thế thôi, chỉ là xem như thế nào à!

Back
Bên trên