Dành riêng cho con gái

ko kiếm thì kiếm được thôi,nhưng như thế thì phụ nữ phải năng động biết làm kinh tế.

vì theo quy luật bù trừ trong gia đình mà
VD: chồng nói nhiều thì vợ phải nói ít,và ngược lại

mà sao các em gái ams lười thê,chỉ toàn muốn kiếm chồng giỏi nấu ăn thôi.Nghĩ lại đi,vì như thế về sau khổ đấy,chồng mình sẽ biến thành nữ giới mất.SUY NGHĨ LẠI ĐI

tất nhiên phần nấu ăn thì nữ giới sẽ gánh trách nhiệm, việc đó thì ko bàn cãi rồi.Nhưng ít ra các đấng ông chồng cũng phải biết chút ít chứ đề phòng vợ đi công tác hay ốm đau gì đó....chứ lúc đấy lại đi cho con ăn bánh scotti chắc!!!!! :)) :eek: [-(

ua` tât nhiên thế mới được rồi
mà sao các em nghĩ gì sâu xa thế
trước mắt cứ tìm bạn zai nào làm xe ôm trước đi hahahhahahahahahahahhahahahahahahahahahah

Sao cứ phải đem cái này lên 1 cách nghiêm túc thế nhỉ :D:D:D cứ muốn lấy chồng biết nấu ăn là lười chẩy thây sao :)):)):)) nam nữ bình đẳng, sao mấy đứa con trai được thích con gái "đảm đang" mà con gái ko được :)):)):))

em hóa kiếp làm con trai là vừa đó,thích ko anh chỉ cho chỗ thay đổi giới tính.Ở Hàn nhiều lắm đó

chắc là thế rồi
chat với tao đến lần thứ 2 mà anh ý chẳng nhớ gì cả, còn ko hiểu tao là con trai hay con gái nữa:(

AAAA! HAY anh ấy bị mắc bệnh lãng trí của các cụ già cao tuổi

còn HÀ kia trả thù người ta = cách đấy à
còn quên ko nhớ là vì ko edit được nên ko add được
mà chúng mày cứ oàn bụng a suy ra bụng người thôi.
Mà cái con đít trai thối thì bịt mũi lại kêu gì mà lắm thế.Ở rum này ai thả bom đấy.
Lịch sự tí nhớ hahahahahahahahahahahahhahahahahahhahahah

chí lý,chí lý...
Đấy, sao anh Tuấn để các em bắt nạt thế hửh?

Khiếp khiếp, phẹt phẹt thúi quá :)):)):)) Con gái VN thả bomb thúi nhứt :D:D:D

con gái VN ko như thế chỉ có 1 số con cá biệt như con MN thôi,phụ nữ Vn là số 1 chỉ tội hay đi bắt nạt người hiền lành thôi

Phụ nữ VN hiền nhất thế giới, đúng là kém hiểu biết B-)B-)B-)

04-07 toàn gái xinh đẹp hiền thảo, chị còn mê nữa là lão ý B-)B-)B-)

xinh đẹp thì chắc chắn là có, nhưng hiền thảo kiểu công dung ngôn hạnh chắc là ko có đâu chị ơi :)) b-)

Back
Bên trên