Cuộc đời có công bằng ko vậy ta?Hay nghe xem họ nói j...:|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Bạn Hoài Anh bắt đầu yêu rùi hay sao mà thấy viết có vẻ ..."tích cực" thía?:D
đời sáng sủa nhỉ? Tớ thì chả thích thiếc gì nữa, thấy đời vẫn màu rực rỡ như thường:)
Hình như bạn ý yêu từ lâu rồi anh ạ... :p
Đời không công bằng... mấy hôm nay toàn bị ngã... :(( em làm j đâu... lại còn bị đổ lọ axit...ôn vào người nữa... :((
Đời công bằng... em đau khổ nhiều nhưng em đã gặp anh.. yêu anh và yêu đời hơn... dù rằng mỗi khi gặp anh em lại không nói được j.. chỉ biết cười và bước đi... nhưng a biết là e yêu a mà... :x

Tình hình là thấy bạn Vũ nói hay quá:)), mình cũng chỉ còn biết tin vào câu "ở hiền gặp lành" vậy:D
Mặc dù thế nhưng mấy hôm nay điểm học thuộc lòng thấp quá toàn 7 với 8 thế này thì chết à:((
Cuộc đời sẽ công bằng với những ai tin vào cuộc sống:)), đa có người nói câu này:D, chúng ta nếu chỉ biết ngồi bàn tán thôi thì ko thể thay đổi được gì cả:D
Chỉ còn có thể nói: cố gắng và cố gắng:D

Chung Thùy Trang đã viết:
Hình như bạn ý yêu từ lâu rồi anh ạ... :p
Sao bạn biết? Yêu đơn phương 15 tháng rùi, nhưng mà tình hình là người ta đã có ... rùi ạ:D:x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
hí, Hoài Anh yêu rồi muz...
Chả bù cho tớ, chả yêu ai, cũng chả ai yêu =))

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Thật ko?;;)
Sao ko tham gia chủ đề Mẫu người lí tưởng trong mắt mỗi người ấy, cho làm giám khảo hay thí sinh cũng được cả(tình hình là cuộc thi này sôi nổi hơn cuộc thi của Thư đấy:)) )
Chúc may mắn:x

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Chị Trang Thứa thế mà chưa ai yêu à?
Cuộc đời đã ko công bằng hôm qua lại càng ko công bằng. :(( :((. hôm qua là lần thứ 2 trong vòng 8 tháng em mất dd.:(( :((. Khốnnnnnnnnnnn

@chị Thư: chị mà lên topic: mẫu người lí tường......:D thì đảm bảo anh Tuấn KL phải đuổi theo dài dài :D

hờ... Trang Thư chưa yêu ai à... :eek: chưa ai yêu à... ;;)
Khi nào thì " ở hiền được gặp lành " nhỉ... tớ vẫn chưa thấy j cả.. toàn thấy xui xẻo và bực mình thôi... hay mình không " ở hiền" ? :(

công bằng .!
hum nay làm địa và hoá như hâm
về nhà gặp 1 anh đẹp zai, dễ thương, côl ng TQ :x
đc cai nọ mất cái kia T_T
mai ktra toán, chắc cũng ko làm tốt đc, hy vọng mai gặp anh ..T_T
công bằng.?

Cuộc đời công bằng chứ
Hôm nay học hành tuy không được có nhiều điều hay ho cho lắm nhưng cũng không đến nỗi kêu trời:D

Thực ra cuộc đời có công bằng hay ko công bằng còn tùy thuộc vào mỗi người nghĩ..............
Thực ra cuộc đời chả công bằng tý nào, lớp em toàn hứng chịu nhưng GV mà các lớp khác đã tránh, :(( nhưng dù sao cũng đc coi là công bằng bởi đây là do CN chứ ko phải do ông trời , may còn được thầy Định dạy sử, thầy Long dạy TD, ko thì đúng là ko công bằng +_+

Nói chung là vẫn công bằng, ko thì sao có chúng ta trên thế gian này?
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Thế cuối cùng là có công bằng hay ko vậy?????:))
Đọc đến trang 6 rồi mà vẫn thấy.....chưa công bằng:))

Ối z òi ôi, off topic òi :(
Chuyển sang chủ đề khác đi, vì trừ Mr Trung ra thì ai cũng thấy công bằng rồi. Hình như chư vị phụ lữ thik thú vấn đề tình iu tình báo nhỉ? Thế thì lao vào bàn xem "tình iu có công bằng ko" đê.

Em thấy tình iu rất là hay ho, nhưng mà nó chả công bằng, VD khi em chán ai đó thì em thấy ko công bằng với ngta. Mà em lại rất thik công bằng -> cho nên em luôn cố gắng để chán ngta trước khi ngta chán mình, cho em đỡ phải chịu nhìu bất công ngang trái :D :D.
Xời! Quan điểm đầy tính nhân văn :))

Riêng tình iu chỉ là 1 phạm trù của cuộc sống mà thui, ai đòi hỏi sự công bằng=>làm quái gì có tình iu? ai cần tình iu=>đừng đòi công bằng
hehehehehehehehehe:))

Cuộc đời ko công bằng vì mod để cho 2 bạn HA và HĐ câu nhìu quá mà mãi ko warn:|...ngày xưa bọn lớp tớ câu 1 tẹo mà bị warn 20% rùi:)) (hay là do bạn HA cùng lớp với mod nhỉ:|...chắc thế:)) )

Ngày xưa là ngày xưa, bây giờ là bây giờ. Ai mới lên làm mod chả tỏ vẻ nghiêm khắc.:D
Chị HA lúc nào cũng bảo công bằng, hình nhưu chị đang có điều gì rất hứng khởi thì phải

Tất nhiên, không nên nói đời ko công bằng kẻo nó trù mình thì chết:D

Nói về tình yêu thì ko thể nói nó có công bằng hay ko được vì đã yêu thì ko được tính toán/:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên