Con gái thích gì???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: con gái thik gì???

Bời vì con trai tin tưởng con gái ko bằng cách khóc cho họ xem thế nào mà là chia sẻ những vấn đề của họ với những người bạn-con-gái đó . Điều đó thường ko hay xảy ra thì dù sao thì cũng thường tự tìm cho mình hướng giải quyết cho bản thân mình ( có lẽ là chỉ trừ chuyện tình cảm 8-} )
maybe chứ nhỉ [-(

Bạn Diệp ko hiểu mình muốn gì thì làm gì có ai hiểu ( và muốn hiểu ) ;))

ko phải thể hiện tin tưởng = khóc, nhg khóc là tin tưởng nhau.
Con trai thg ko muốn phải khóc trc mặt ng khác mà, mà chắc chắn là cuộc sống thì ai chả có lúc ..... nếu nhg lúc đó cũng có thể chia sẻ vs nhau thì tình cảm là very ....

nói chung là con gái hay con trai thì cũng khó hiểu như nhau thôi
đó là tôi thấy thế

" Tôi " hâm lắm :|

@ Cẩm Anh : ko phải chuyện gì cũng khóc và khóc ko giải quyết đc gì cả

Với lại, em thừa hiểu bọn con trai thế nào mà :|

Nói chung là rất khó :|

cũng có thể em nói đúng

nhưng anh ko nghĩ thế hay 8-|

:p thì có ai bảo giải quyết đc j đâu, nó chỉ giải tỏa tâm lý thôi anh ạ :)

theo tiu thì chỉ nên khóc trước mặt con trai 2 lần là cùng
khóc nhiều quá bọn nó khinh
khóc ít ít bọn nó thương

Thế mà dạo này con gái lớp anh rủ nhau khóc hàng loạt.:-<

oài, theo tôi thì nếu muốn khóc cứ khóc,không nên gò ép tình cảm mình :| Có điều phải xem mình khóc có hợp hoàn cảnh không :-?
:-? Nhiều gals coi nước mắt như một vũ khí làm xiêu lòng con trai, nên hay thích khóc trc mặt bfs lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic! Bọn lớp tớ nó khóc để.....làm nũng nhau cơ.:-<

con gái làm nũng con gái á :p chưa nghe thấy bao h :))

Làm nũng nó có nghĩa rộng lắm.:-<
1 đứa khóc là vài phút sau, có khoảng hơn 10 đứa xung quanh.:))

Làm nũng nó có nghĩa rộng lắm.:-<
1 đứa khóc là vài phút sau, có khoảng hơn 10 đứa xung quanh.:))

Ri bô xôm quá 8-} 8-} thế bạn Lộc có an ủi các bạn ý ko ;;)

Tôi nghĩ là con trai chỉ nên khóc hai lần trong đời :khi chào đời và khi bố mất. Còn khóc trc mặt con gái tôi thấy yếu đuối thế nào ấy :| tôi sợ nhìn thấy con trai khóc :| lúc đó khó xử lắm :)) không biết làm thế nào cho họ nín :))

keke, ng khóc đâu phải khóc để chờ nín :p vs tớ thì bạn bè khóc, trừ khi họ thực sự thấy nguôi ngoai, ko thì ko bao h tìm cách cho họ nín đi :) (vừa ngồi nghe 1 đứa khóc xong) :)

trường hợp lớp các em, theo chị hiểu là các em gái đó muốn có người quan tâm đến mình, có ai đó bên cạnh (tâm lý chung ai chẳng thế), và quan trọng là em ý có chuyện để khóc với lý do ko đến nỗi ngớ ngẩn

con trai cũng có quyền khóc nhiều chứ, nếu ko em muốn chồng em chết sớm vì trầm cảm hả

sao em Hoa cứ xưng tôi thế 8-}

Có cách giải tỏa cảm xúc nào hay hơn khóc lóc ko 8-|

Chẳng hiểu mọi người nghĩ thế nào chứ anh nghĩ là khóc lóc ko nên kiềm chế , nhưng cũng đừng biến mình thành kẻ lúc nào cũng khóc lóc .

Bởi vì mỗi người cần là 1 chỗ dựa cho ít nhất 1 người nào khác .

Nếu bản thân mình ko mạnh mẽ thì sao mà dựa đc :)

Con người có quyền khóc ở mọi nơi và mọi lúc (nếu có đủ nước mắt).
Con trai thì con trai, khóc vẫn được chứ.:)) Chả ai giới hạn chỉ được khóc 2 lần, vì cảm xúc đâu có được giới hạn.:|

Uh anh là anh muốn xem em Lộc giải tỏa cảm xúc lắm ấy ;))

Chết thôi ,sao cứ đá đểu em Lộc thế nhỉ :))

Nhưng mà nói chung là hiếm :|

vì hình như là ko mấy khi khóc ,ko muốn thể hiện mình yếu đuối , tóm lại là rất ít lần thấy thế, hồi cấp 2 thì còn có chuyện đấy nhưng lên cấp 3 rồi thì ....:|

có thể ở đây em nói là thích khóc bao nhiêu thì khóc
điều đó cũng đúng
nhưng em là con trai, chắc chắn em Lộc cũng muốn bạn gái nhìn vào mình với 1 con mắt ngưỡng mộ, hay đại khái là thế. Mà con gái thì ko thích con trai yếu đuối tẹo nào.
bởi vì con gái thường yếu đuối và kém quyết đoán nên họ có xu hướng muốn chọn bạn trai là mẫu người mạnh mẽ, biết lắng nghe và quyết đoán

khi nào cần giải tỏa và ko mún khóc thì con gái thường đọc truyện, nghe nhạc hoặc buôn đt ... :| nhg đôi khi như thế càng làm cho "lệ ngàn hàng"
còn con zai thì thik star, war, "háp nai", hoặc PS2 :) nói chung là cũng có nhìu cak ngoài khóc, nhg suy cho cùng thì đôi khi khóc vẫn là hữu hiệu nhất :)

công nhận em đúng
chẳng hiểu sao mỗi lần mình buồn muốn khóc mà nghe nhạc hoặc có ai hỏi han, mình chỉ muốn khóc to hơn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên