Con gái thích gì???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: con gái thik gì???

mấy người nì bon chen wa' nhá ;;)!!!! ^^!!! con gái thích con zai zui ze? :*!!!

Thik mỗi lần thông báo 1 tin rì đó..ko có reply nhưng bất ngờ lại xuất hiện ..Cảm giác khi tiếng chuông reo , nhìn vào màn hình di động và thấy tên đấy là người đang gọi :p

Vừa nghe được 1 câu thấy hay quá ( mọi người thì chắc là ko thấy hay :-< )
Con gái thích có 1 người bạn trai cao hơn mình nửa cái đầu về mặt hình thức và nửa cái đầu về mặt nhận thức :)

hơ hơ!!! khồn phải là không thik ạ, mà là không hiểu, hơn nửa cái đầu về hình thức còn lý giải được, thế hơn nửa cái đầu về nhậnt hức là seo??
con gái thik con zai hơn nhìu tuổi để có thể chiều con gái hơn là cãi nhau chí chóe ^^!!! :D ( tuy` thôi nhờ )

Nửa cái đầu về mặt nhận thức hiểu nôm na là phải hơn con gái 1 ( hoặc 1 số môn nào đấy ) , thường là con trai chỉ cần giỏi 1 , 2 môn nào đấy (thường là tự nhiên :) ) thôi thì được phục hơn là các môn , môn nào học cũng như nhau ( giỏi đều ) .
Nhận thức còn nhiều chuyện khác lắm , giống như con gái thích bạn trai mình phải mạnh mẽ nhưng biết nghĩ cho người khác :p

wa wa wa wa !! nhưng sao lại là "nửa cái đầu"?? thế thì em thik con zai giỏi hơn mình cả cái đầu cơ :)) !! cao hơn mình cả cái đầu nữa ^0^!! :))
-------------

@lộc ani : chà chà, chẳng phải con zai thik con gái làm nũng là gì, cứ thử vớ phải bạn nao`.... lại chả ao ước 1 lần bạn ý phụng phịu dỗi trông đáng iu tệ đêy' chứ :))!!!^.<!!

Con gái á^^?
con gái chắc chắn là thích con trai rồi^^

Con gái chắc thích con trai biết quan tâm và luôn có mặt khi con gái cần...
Vậy là đủ chưa^^?

chưa đâu bạn mod ạ ^^!!! còn nhìu thứ khác nữa mà chính con gái cũng không bít hit :))

Em Hiếu kiếm đâu ra câu hay , đúng + chất thế ! Đúng là phải thế thật í ! :D

Có mỗi chị hiểu em còn mấy đứa này chẳng chịu hiểu :((

:)) nhưng đúng là hơn 1 cái đầu thì hơn nửa cái đầu roài
hơn hai cái đầu lại càng ăn đứt
:))
tại sao lại cứ là nửa cái ???:))

Vì nếu mà hơn we' thì sau này đứa đấy sẽ áp chế đứa kia , ít ra cũng phải ngang ngửa 1 tí thì mới dễ sống !

Điển hình như chị , cái thằng chị thik hồi thi tốt nghiệp hơn mình 1 điểm cũng cảm giác hơi ko thoải mái 1 tí . Đương nhiên nó hơn mình thì tốt nhưng mình cũng ko muốn thua kém nó nhiều:D

Con gái là thik làm kiêu lắm ý! Toàn lườm đểu con zai thôi.:(

Cao hơn hơn 1 nửa cái đầu thì sẽ thành 1 đôi lệch đũa chứ sao :|

Hơn nửa cái thì còn bổ sung cho nhau được , hơn hẳn 1 cái thì trong tâm không yên mà ngoài tâm thì bị ghen ghét đánh giá 8-}

Bé Hiếu kém mình 1 tuổi mà suy nghĩ có khi già hơn mình 10 tuổi í nhờ ;))

ơ!!!
bây h con trai mà cao hơn con gái nửa cái đầu là lùn roy`:))!! phải hình tượng như ngôi nhà hạnh phúc ế, cao hơn 1 cái đầu...^.<!!
còn khoản tri thức, theo như cậu em mà bảo, sao này lấy chồng hơn 1,2 tuôi, lúc cãi nhau thì mệt với vợ vì vợ có 1 mẫu câu : " anh tưởng anh là cái gì, hơn tôi có 1,2 tuổi mà đòi cãi tôi à "???=))=))=))

Hừ ,em cứ tưởng cao hơn hẳn cái đầu mới đúng thì nhầm rồi em ạ [-x

Em lấy như vậy thì em lấy Song Hye Kyo làm mốc để so sánh rồi , ai lại đi lấy như vậy :| . Nói là cao hơn nửa cái đầu đâu có nghĩa là lấy nữ là chị ấy còn nam thì thêm 1.2 cái [-x /:)

Nhưng đấy không phải là vấn đề, vì chiều cao không nói lên cái gì cả , ( tất nhiên là trừ việc anh ấy / cô ấy cao hơn người khác,có thể có tổng kết thế dục cao hơn và chơi thể thao hay hơn 8-} ) , quan trọng là mối quan hệ đấy được xây dựng dựa trên những cơ sở thế nào . Con gái thường mong có 1 tình yêu lãng mạn ( và đôi khi bị thử thách 8-} ) nên chắc cũng cần có 1 người chia sẻ 1 phần ước mơ đấy chăng :-?

@ Chị Thảo : em lớn rồi ko phải bé nữa chị ạ , gọi như thế cứ .....8-}

kekeke
@ Hiếu ani : gọi phân biệt ra nhá không em tưởng gọi em là chị đấy :));;)
Song Heye Kyo của em cao mét 6 đấy \:d/, chỉ tại Bi cao quá mét 8 thoai :(
chiều cao không nói lên gì cả ~~~> con gái hông chỉ thik con trai cao hơn nửa cái đầu ~~~> trái với đề bài ;;)!!!??!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên