Con gái thích gì???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: con gái thik gì???

Thik có người chạy theo hơn là cứ phải chạy theo người khác. Chạy theo 1 người 2 năm rùi , mệt và chán nhưng vẫn tiếp tục là do mình tự thấy mình chạy nhanh , đứa kia chạy chậm nhưng cách xa mình cả triệu km. THỉnh thoảng thấy kiệt sức thì nó lại dừng lại làm mình cảm thấy sắp bắt kịp rùi ..lúc đấy nó lại bay 1 phát đến chỗ xa tít tắp tiếp :)). Cuộc đời là những trò rượt bắt mà thui >_<

con gai thich buon dua le ban dua chuot an qua nhu mo khoet khoc tam tuc lam con trai xieu long(day la da so)
nhung tui khong nam trong so nhieu .

thik ai đấy cao khoảng m75-m80 là okie :"> cao quá mỏi cổ :"> ;))
cận thì tốt ^^ :"> thik nhất con trai đeo kính ^^ :"> hơi béo càng tốt :">
học ko cần giỏi lắm :p biết quan tâm đến mình :">
ko đc nhát :"> đứng nói chuyện cách xa từ 1m trở lên là ko đc =))
tay ấm ... và có thể thức khuya để nghe mình kể chuyện...:">

thik ai đấy cao khoảng m75-m80 là okie :"> cao quá mỏi cổ :"> ;))
cận thì tốt ^^ :"> thik nhất con trai đeo kính ^^ :"> hơi béo càng tốt :">
học ko cần giỏi lắm :p biết quan tâm đến mình :">
ko đc nhát :"> đứng nói chuyện cách xa từ 1m trở lên là ko đc =))
tay ấm ... và có thể thức khuya để nghe mình kể chuyện...:">

Ê này , anh cứ nghĩ tiêu chuẩn của em cao lắm cơ :-?

nghe cũng giản dị nhỉ :p

có điều là bọn nó hay thức khuya chơi điện tử

Vừa chơi điện tử vừa nghe kể chuyện thì e là ....8-|

Chài. nếu chỉ như vậy thì thật phúc đức quá đi mất! Để đức cho con cháu đời sau hưởng lộc dài dài. Đằng này lại.......

=)) oh anh biết em ah =)) sao lại nghĩ tiêu chuẩn em cao nhỉ =)) ko nên với cao =)) mới đặt ra chừng kia thôi mà cưa đã khó lắm rồi =))
thức khuya choi điện tử mà vẫn nghe kể chuyện đc mới pro ^^ :">

Sao lại ko biết nhỉ /:)

Chán em thật 8-|

Nhưng cũng có thể em nói đúng .

Đôi khi tiêu chuẩn đặt ra giản dị là thế mà có bao giờ kiếm được người như ý muốn mình đâu 8-|

Ko nên đặt tiêu chuẩn nhiều quá. Có những thứ đến mà ko báo trc, nó chỉ bình thường thôi, nhưng lại có thể đánh đổ cả 1 chuẩn mực mà mình đặt ra từ lâu đấy chứ.

sao lại " Chán em thật "?:-? ko hiểu j hêt :eek:
em chỉ cần 1 người thôi :"> tổng hợp tất cả các tiêu chí thì chỉ có đúng 1 người :"> nhưng người đấy ko cần em :((

:-<

Chán vì đã quen biết em rồi mà em cứ giả vờ như là ko quen biết 8-|

thôi ko sao :p

kẻo lại mang tiếng thấy người sang .........bla bla bla /

Đúng là đôi khi chết ai đấy vì 1 điều gì đấy mà đánh đổ hết mọi tiêu chuẩn mình đặt ra .

Anh ko hiểu là trong trường hợp em My là em thích người đó trước rồi đặt ra tiêu chuẩn hay là đặt trước rồi tìm ai đấy phù hợp :|

:)) thật ra thì thik trước rồi anh ạ... :">
chứ nếu đặt ra tiêu chuẩn trước thì chẳng qua là người ấy phù hợp khuôn mẫu thôi chứ ko phải là thik thật sự :))

Đặt ra sau thì nói gì là tiêu chuẩn nữa.:)) Nó chỉ như 1 cái hình vẽ lại những gì hay hay mình đã thấy thôi.

:))
cũng có thể :))
thế nên mọi thứ đều chỉ là tương đối :))
theo em tiêu chuẩn chỉ đại khái thôi :))
phải nghe theo tiếng gọi của con tim :"> 8-} =)) =))

Chú Lộc nói thì hay lắm /:) , sao chú ko kể chuyện của chú cho mọi người nghe nhỉ /:) . Chẳng qua là tôi cũng đang muốn học hỏi từ chú xem có gì hay ho mới lạ mà tôi chưa từng nghe bao h ngoài những điều liên quan đến triết học và các vấn đề ABC khác chú hay vào trong box TLNT [-(

@ My : anh có đứa bạn , châm ngôn kiếm BF của nó là : kiếm đc đứa nào cao cao ( khoảng 1 cái đầu -> 2/3 ) để khi say xe dựa cho sướng 8-}

Đấy , chuẩn mực là đấy , nào phải kiếm đâu xa :|

Nhưng mà đúng là nhiều khi mình cứ thik 1 ai đó rồi mới đặt ra những điều mình coi là chuẩn mực ứng với người đó .

Thật là hay :|

wa hay hay hay !! đúng là phải cao hơn 1~~~> 2 cái đầu mới dựa được :))!!! ^^!!!

Chú Lộc nói thì hay lắm , sao chú ko kể chuyện của chú cho mọi người nghe nhỉ . Chẳng qua là tôi cũng đang muốn học hỏi từ chú xem có gì hay ho mới lạ mà tôi chưa từng nghe bao h ngoài những điều liên quan đến triết học và các vấn đề ABC khác chú hay vào trong box TLNT
Hic hic! Em ko học đc gì của anh thì thôi, chứ em có gì mà anh học đc chứ.:(
Dù sao đọc bài của anh cũng thấy sâu xa lắm, chứ bài của em, toàn là spam cả thôi.=))
ABC là vấn đề gì hả anh?:-/

abc là mấy cái trong box TLNT ấy , anh lười lắm, đọc toàn bài dài ngại chết :p

Nói thế thôi chứ ko có ý gì đâu :-j

Chỉ có 1 điều nhỏ là sao đôi khi biết được người khác thích gì , mà bản thân mình vẫn ko nghĩ đến chuyện sẽ thực hiện điều đó . Biết cũng như ko , chẳng qua là chỉ để biết 8-| . Cũng giống như chuyện tình cảm , yêu thương hay quý mến cũng chỉ để trong lòng mà ko nói cho người khác biết ....

Chỉ có 1 điều nhỏ là sao đôi khi biết được người khác thích gì , mà bản thân mình vẫn ko nghĩ đến chuyện sẽ thực hiện điều đó . Biết cũng như ko , chẳng qua là chỉ để biết
Bản tính khó thay mà.
Làm cho ai thik mình ko phải hoàn toàn là thay đổi cho theo sở thik của người đó, mà chủ yếu là làm cho sở thik đó có mình.>:)

Bây h mới biết sao em Lộc vẫn còn là hòn đá cô đơn 8-|

Cũng có thể là như thế .

Phải chăng là đôi khi cái tôi của ai đó quá lớn và ko thể nào chiều nổi sở thích của người khác 8-|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên