Con gái thích gì???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uhm, có khi là các bạn con zai bối rối quá không biết thể hiện tình cảm thế nào cho khéo léo :)) nhỡ nói ra mà con gái lại thêm giận thì càng mệt hơn :)) Thế nên các bạn ấy nghĩ tốt nhất là im lặng :)) con gái muốn hiểu thế nào cũng được :p

Với lại con gái hiểu hết ấy mà.:-j Cần gì phải nói.:-j

sao ko dạy ? dạy cak thể hiện thôi chứ có phải dạy tình cảm đâu :p Lộc sợ ah? ;;) hay là ko cần ?:))
theo thói quen thì con gái thg hiểu nhg cố tình ko hiểu đâu Lộc ạ =))

=)) Hiểu nhưng mà làm như là ko hiểu đấy chứ.:-j
Còn cách thể hiện á?:)) Cái đó mà dạy đc thì cần gì có những câu chuyện tình cảm động nữa.:)) Cái nào mà chả giống cái nào, cùng 1 lò ra mà.:-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Làm gì có ai đăng kí học cái lớp đấy đâu em ơi :|

Nhưng mà để tự nhiên thì cũng chẳng biết đến lúc nào mới hiểu ra đc 8-|

Tình cảm chân thật của em Lộc kiếm ở đâu ra ...........

;;)!! lãng mạn và lãng nhách có đồng nghĩa không nhể ??:-??!!
lãng mạn xuất phát từ trái tim luôn làm người ta cảm động ;;)!!!( cái này chắc không có định lí đảo)
Anh Lộc mờ cứ như anh Quang trong nhật kí Vàng Anh ế là duyệt có t/c chân thật với ...;)) !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
em thấy con gái chẳng có gì khó hiểu cả đâu.Chẳng qua luôn muốn con trai hiểu mình nên nếu có giận dỗi gì cũng ko muốn nói ra và mong con trai sẽ tự nhận ra.Rất tiếc là con trai thường thì chẳng hiểu gì cả và lại than:con gái sao ma rắc rối khó hiểu đến thế
Giá như em gặp được người hiền lành tốt bụng như anh quang của chị vàng anh thì......... cứ gọi là mê ly rụng rốn.

ặc, chả biết anh quang là anh nào :))
hờ, con gái cứ giận ko nói j thi y như rằng con zai im hơi lặng tiếng đến lúc XX chán (ko chịu nổi nữa) thì bắt đầu giải tỏa , thế là XY lại : ấy ko nói thì sao tớ biết đc :| pó tay vs con zai, IQ cao mà để làm j ????

trong chuyện này em nghĩ tốt nhất là let it be :p muôn thuở là như thế, mình tranh cãi cũng ko đem lại thay đổi j :)) con trai vẫn mãi là con trai thui :))

ặc, chả biết anh quang là anh nào :))
hờ, con gái cứ giận ko nói j thi y như rằng con zai im hơi lặng tiếng đến lúc XX chán (ko chịu nổi nữa) thì bắt đầu giải tỏa , thế là XY lại : ấy ko nói thì sao tớ biết đc :| pó tay vs con zai, IQ cao mà để làm j ????
IQ cao để đoán xem các bạn XX nghĩ gì :))
Tâm lý con gái thay đổi liên tục, sao mà các bạn nam biết đc :))
trong chuyện này em nghĩ tốt nhất là let it be :p muôn thuở là như thế, mình tranh cãi cũng ko đem lại thay đổi j :)) con trai vẫn mãi là con trai thui :))

Câuv này chỉ phởn.
Con giai thì vẫn là con giai
Còn con gái thì vẫn luôn khó hiểu
Chúc rất công bằng : Ngài tạo ra con gái luôn nhạy cảm, nghĩ ngợi, và ngài cũng tạo ra con trai để tìm hiểu mọi ý nghĩ đó :)

Đúng quá :-j

Mọi thứ nó tất yếu phải như thế thôi em ạ :-j

IQ cao là để làm bài , chơi điện tử ,sáng tạo ra cái gì đấy ngớ ngẩn (nhưng biết đâu sau này lại .......:p ) , IQ cao ko dùng để đọc suy nghĩ của người khác ,nhất là con gái em ạ :-j ( ko nên viết là XX vì XXX và XO cũng vẫn là con gái :-j )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên