Con gái thích gì???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Phạm Thị Ngọc Thảo
(...><utit><...)

con gái thik
_ con trai thik mình, có rất nhiều cô bạn sau khi biết cậu bạn thik mình mà xiêu lòng thik lại đấy thoai^^!!!có thể nói, tỏ tình là một cơ hội để người ấy chú ý tới mình và chịu khó tìm hiểu^^
_ con gái thik con trai mạnh mẽ, nơi mà con gái có thể tìm được bờ vai để khóc vì những chuyện đâu đâu...mà không sợ bị cười ^0^!!
_ con gái thik con trai có thể sẵn sàng bước ra khỏi đời họ khi họ không còn muốn...
_con gái thik con trai phóng khoáng không chỉ trong chuyện tiền nong mà trong cả cuộc sống, không hờn giận vì những chuyện có thể tha thứ...
_ con gái thik con trai không ngại nói ra cảm giác của mình ( VD như "hôm nay trông bạn xinh lắm")^^
_ con gái thik giữ cho mình những điều nhỏ nhặt nhất như ngày đầu tiên hai đứa chính thức không-còn -là-bạn-bình-thường!!^^, ngày đầu tiên hai người đi chơi và nắm tay...
_con gái thik được biết mình đang được nhớ đến, đang được quan tâm , như một tin nhắn mỗi tối chúc ngủ ngon, một món quà không vì ngày gì, chỉ là " đi ngang qua, thấy nó xinh, nhớ đến ấy nên mua tặng"^^
....
có ai là con gái còn thik gì không???^^:)>-

Re: con gái thik gì???

anh là con trai
^^
lần đầu vào hao
:D
bé có vẻ nữ tính quá nhỉ ^^
ko ngại nói ra cảm xúc của mình
rất chân thật
:D

hê hê !! thực ra cái này là từ sách ạ !! em cũng chẳng hiểu con gái thik giề :))

Trời ,thế mà cũng viết :|

Con gái thích nhiều thứ , thích đạt được những điều mình mong muốn

Thích được quan tâm , được yêu thương , thích có người yêu hoàn hảo , hoặc không cần hoàn hảo nhưng là 1 người thực sự yêu thương mình .....

hê !! thế chẳng phải trong sách vở em đã nói hít à ???:))
con giai bây h sướng nhờ, chỉ cần mua sách :))

mỗi ng con gái 1 ý thích
nhưng đôi khi mình lại ko nắm được ý thích của ng` mình cần phải nắm được
^^
điều đó mới tạo thành đổ vỡ ^^
con gái thích ji`??????
thật là 1 câu hỏi quá khó ^^

Em chẳng nghĩ đấy là 1 câu hỏi chứ đừng nói đến là 1 câu hỏi khó .

Bởi vì thông thường khi đặt ra 1 câu hỏi nào đấy thì nó phải mang 1 ý nghĩa nào đó , biết được con gái thích gì thì cũng chẳng để làm gì :|

Cái quan trọng là dẫu là thích thế này , thế này , bla bla bla , thì người ta vẫn luôn chấp nhận ,hài lòng với những gì mình có mà hướng tới cái tốt đẹp hơn ,chứ không phải thờ ơ , chê bài b-(

Còn như anh nói là nắm được ý thích của người ta thì cũng còn đến vài ba tháng cơ mà :p

con gái thik ăn vặt :D
con gái thik làm nũng \:d/
con gái thik làm điệu :">
con gái thik tất cả những thứ con gái ko ghét... và con trai :))

Con gái thích con trai nhiều tiền, hê hê

Tuỳ người ! TÙy tính cách !

Nhưng nhìn chung thik được quan tâm , được che chở , thik có người để dựa dẫm !

Về phía mình thik những bạn tài năng , thông minh nhưng phải đỉnh đỉnh 1 chút về nghệ thuật --> do bản thân thik piano , hát hò và suy nghĩ nhiều chuyện tình cảm theo chiều hướng ..miracle, wonderful :p

với con giai , con gái là phương trình nhiều ẩn với 0 dữ kiện
còn với con gái, con trai là phương trình nhiều dữ kiện nhưng không thể giải theo kiểu của con trai :D ^^

hờ hờ !! được được :)) , cho anh lộc 10 điểm

Nhưng mà cũng tùy loại con gái chứ!! Mấy người như Pink có như thía ko?? never!
như em nà! Em thik con giai "kol", ít nói nhé,hỉu và chìu con gái hết cỡ! nhưng dù thía nào thì em cũng chỉ nhận người í là anh trai thui, vì em quý anh trai nhất trên đời!Anh trai em đi òi,nên em hơi ngại con giai bi gờ, nhìu cái mà nói lém!

Chà chà, vào đây đc mở mang đầu óc ra nhiều, hóa ra con gái cũng dễ hiểu mà cũng khó hiểu nhể. Có khi mình cũng phải lập 1 topic "Con trai thik gì???" mới đc :))

Anh Công lập đi.;;)
Hay để em lập nào.:p

Ghét khóc lắm nhưng bản năng dễ khóc rùi bit sao được :D

Thỉnh thoảng con gái thik phóng đến nhà đứa nào đấy xong lôi ra nói chiện hoặc đứng ngoài cổng nhìn cái tường và tưởng tượng bên trong ai đang làm rì ;))

Bạn Lộc lập trc đi, để anh em a dua theo luôn :D

Lập rồi đó, chỉ đợi anh a dua thôi.:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên