Con gái SG

Đời T2 gió bụi vô thường
Vào Nam ra Bắc tìm mấy nương
Chỉ ngại mỗi câu đời nghiệt
Gái SG đếch bằng gái làng ta

Mỗi thằng đều có phong cách riêng đếch lẫn đi đâu được:))

Pin thỉnh thoảng vào cũng đái được vài câu nhỉ.

tra loi

Tran Tuan Son đã viết:
Đời T2 gió bụi vô thường
Vào Nam ra Bắc tìm mấy nương
Chỉ ngại mỗi câu đời nghiệt
Gái SG đếch bằng gái làng ta
Chưa đi tới đâu thì làm sao mà biết được chứ
Công nhận con gái HN rất đẹp nhưng trong đây thì lại có nét riêng rất khác dù kô đẹp bằng nhưng vẫn được chú ý ;)

Ở đâu cũng có con gái đẹp,cái chính chúng mày phải biết tìm tòi khai thác,mới ra được.

Anh em thì thắc mắc là liệu gái SG có ... phê hơn gái HN không thôi :D

Thắc mắc gì thì về mà hỏi em Dương Pin nhé!!!

nè lâu quá thấy người ta kô vào là giở trò phải kô nè ??????????????;)

Em Hồng thông cảm, anh Rêu Bền dạo này hơi bận chiến sờ ta. Để anh đi gọi anh ấy lên đây hai anh em cùng tâm sự nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ái chà, cuối cùng thì em Mông Hài cũng nhắc đến anh Rêu bẹn rồi, tình hình là cái vụ American Pie của anh em đanh tiến triển rất tốt đẹp :smoking:

Tran Tuan Son đã viết:
Anh em thì thắc mắc là liệu gái SG có ... phê hơn gái HN không thôi :D
Mấy anh ráng chờ đến tháng 8 nghen, thắc mắc gì sẽ có người giải đáp hết :)

ôi trời , Tháng 8 sinh nhật mình , có lẽ phải té vào Đà Nẵng ẩn thân thôi .... hehe :D

Bao lâu xa cách, anh em tụ
Gái SG đâu ra, vãi thế này
Nghía lên nghía xuống, Thúy lại Thủy
Ngon lắm ai ơi, phận thằng già

Tran Tuan Son đã viết:
ôi trời , Tháng 8 sinh nhật mình , có lẽ phải té vào Đà Nẵng ẩn thân thôi .... hehe :D
Thế ra sinh nhật anh Sơn cũng vào tháng 8 cùng với anh Khánh ah! Thế sao năm ngoái em ra HN, anh Sơn ko nói cho em biết nhỉ? Chỉ tặng quà mỗi anh Khánh, thôi để năm nay em bù vậy. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Há há , thôi em à , nếu mà có tặng quà thì chỉ cần tặng quà anh KHánh thôi , còn anh thì không dám , đã trốn vào Đà Nẵng mà còn không yên thân thì chắc là đất Việt Nam hết chốn bình yên rồi .... :D

Xin chú , sang đấy nhìn chú với em iiuu tíu ta tíu tít em thèm mà chết à .... mới cả chú tưởng anh là tỉ phú mà muốn đi đâu thì đi à ....

Pín đi chiến giải Star thế giới, lấy cái cúp với nị mấy triệu Ơ, tha hồ mà chạy :smoking:
Mà biết đâu, hè này anh em mình lại làm chuyến vào SG nhể :-B

Thế thì anh Sơn chạy vào SG lánh nạn đê. Yên tâm, em sẽ cho anh một chỗ trú thân tuyệt vời mà không ai có thể đến để... tra vấn anh được.
Anh thấy thế nào với một "cái nhà xác" cũng đầy người và bí mật nhỉ? :rolleyes: ;;)

Back
Bên trên