Con gái SG

Trần Huy Khánh đã viết:
Pín đi chiến giải Star thế giới, lấy cái cúp với nị mấy triệu Ơ, tha hồ mà chạy :smoking:
Mà biết đâu, hè này anh em mình lại làm chuyến vào SG nhể :-B
WELCOME các anh T2(đặc biệt là anh Sơn) to SG! :)>- Năm ngoái ra HN được các anh đón tiếp nhiệt tình em cảm động quá. Năm nay các anh vào SG chơi để bọn em có dịp bày tỏ tấm lòng nhé. :> SEE YOU!

Thế em gái các anh (là tớ đây) vào thì có được tiếp đón nhiệt tình không ? :p :D

:x

Trích dẫn bài viết của Trần Huy Khánh
Pín đi chiến giải Star thế giới, lấy cái cúp với nị mấy triệu Ơ, tha hồ mà chạy
Mà biết đâu, hè này anh em mình lại làm chuyến vào SG nhể

ớ , cái vụ thế giới này mọc ở đâu ra đây cậu , tớ hằng đêm nằm mơ mãi nhưng rốt cục tỉnh dậy cũng chỉ là ngẩn ngơ ....
Còn vụ vào SG thì còn phải xem tình hình tài chính của tớ và tình hình tình củm của cậu thì mới quyết định vào thăm các em được ... hehe , nhưng mà ta vẫn sợ .... :D

Hehe

Lê Thu Quỳnh đã viết:
Thế em gái các anh (là tớ đây) vào thì có được tiếp đón nhiệt tình không ? :p :D

Q ới, hè này vào SG đê. Yên tâm là chẳng có ai ra đón Q thì còn có tớ... Chỉ sợ lúc đó Q lại khóc lóc năn nỉ tớ để cho Q được nghỉ ngơi một hôm. Hì hì... ;)

Anh Sơn với anh Khánh có vào thì nhớ lôi lão Dũng vào thôi nhá! Cả lão Chi kiêu ngạo kia nữa. Cứ dắt díu nhau vào hết trong này, em lôi đi nhậu nhẹt một bữa ra trò ở hồ con rùa. (Nhưng nhớ mang CMND theo nhá! b-) )

Úi úi ...anh Khánh ơi, nhận ra em không? ko ngờ lại tìm được anh trong HAO...lại là điều hành viên nữa chứ...khâm phục... =D> Mà làm gì mấy anh T2 chào hàng ghê thế nhỉ... Trong XD ít con gái quá hay là toàn "vật liệu XD" vậy, sao bọn anh ko mở fan club, em rủ bạn bè tham gia cho vui...Nhưng ko có khoản đóng hội phí đâu nhé! $-)

Lê Thu Quỳnh đã viết:

Em gái thì càng phải đón tiếp nhiệt tình chứ, bọn này sẽ ra tận nơi đón bạn. Nghe tiếng ấy đã lâu mong diện kiến lắm. Mà trường ấy khi nào mới nghỉ hè? Ấy co đi "Mùa hè xanh" ko?

Oạch, mình nổi tiếng thế cơ à ? :-? :p Chắc toàn tai tiếng hả ? :D. Hì, mùa hè xanh tức là đi tính nguyện đúng không ? Hè này bao nhiêu là dự định, đi mùa hè xanh là khỏi vào trong đấy chơi mất :(

Mà làm em gái các anh sướng thật. VỪa mở mồm bảo có ý định vào SG là bao nhiêu người hứa tiếp đón :D. Kiểu này chả cần có người yêu, cả đời đem mác em gái các anh T2 đi chơi là đủ sướng rùi :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Thu Quỳnh đã viết:
Mà làm em gái các anh sướng thật. VỪa mở mồm bảo có ý định vào SG là bao nhiêu người hứa tiếp đón :D. Kiểu này chả cần có người yêu, cả đời đem mác em gái các anh T2 đi chơi là đủ sướng rùi :p

Vớ vẩn. Nói thế thì để mí ông ý lại có dịp vếch mặt lên chếch 75* so với mặt đất để mà... vênh hở. Bỏ cái suy nghĩ đó đê Q ơi!!! [-x

Cậu vào đây. Với tư cách là đứa bạn hợp rơ của tớ. Cái danh hiệu "em gái của các anh T2" chả đủ sức để đem ra loè thiên hạ. Vứt đê b-) ... Còn nếu muốn làm em gái của các anh T2, tớ sẽ đón tiếp theo kiểu em gái nhé!.. Thế muốn thế nào nào? ;;)

:p :p :p Sorry Uyên, tớ đùa thế thôi ;). Đùa chứ, hè này nhiều dự định quá nên kế hoạch vào SG có thể phải gác lại :(. May ra thì cuối hè đi Vũng Tàu, tiện chơi SG mấy hôm thôi. Nhưng mà nói chung, tương lai vô cùng bận rộn :p, sao mùa hè nó không kéo dài cả 12 tháng nhỉ ? :D ;)

Lê Thu Quỳnh đã viết:

Mình cũng gắn mác em gái T2 và em gái anh Tống Tuấn thế mà sao đi đến đâu cũng bị ăn hiếp, lạ nhỉ, tủi thân :((
TO ANH SƠN: bọn em có "ăn thịt" anh đâu mà sợ. Chỉ sợ anh vào SG rồi thì ko muốn về HN nữa thôi

hi hi đúng đó .....ai ơi hãy vào SG để tận hưởng cảm giác sảng khoái cùng "Mirinda" nhen . Đảm bảo các bạn sẽ hổng muốn xa SG nữa đâu ....;)

Back
Bên trên