Con gái SG

Đúng rồi!Cái này phải hỏi lại bé Thu Nga mới chắc.Mấy bạn gái SG nhớ cẩn thận nhé

Còn một người T2 nữa mà chúng ta chưa kịp nhắc đến,đó là Vũ Xuân Tùng,một con người dày dạn sương gió,với tài cưa gái chỉ có một ko hai.Với tài ăn nói giỏi giang,ngọt ngào,kiến trong lỗ xũng phải chui ra,anh đã làm rung động hàng trăm hàng triệu trái tim cô gái.
Với vẻ bên ngoài từng trải,già dặn sương gió, dễ làm bạn lầm tưởng là một con người sống rất hiện thực nhưng thực chất đó la con người romantic nhất T2,một con ngươi lãng mạn,va cũng rất vui tính.
Vũ Xuân Tùng,chàng trai quyến rũ của T2.

Các chú chờ đấy.. vào viết vài dòng khen thối nhau thế này.. đếch có dẫn chứng cụ thể.. chờ anh mấy hôm nay viết bài dài cho các chú thưởng thức nhá:D Bắt đầu bằng chú Đức hay chú Tùng nhỉ?

Em Nga hư quá,tại sao lại vào đây phá đám thế hả?Về nhà ôn bài đi em,sắp thi rồi còn gì!!!

Chi ơi , về dạy con Nga nhà mày đi nhé , không được đá đểu các anh nữa , con trai T2 hơi bị đỉnh , không được bằng Don Juan thì cũng ngang Donkihotte ... hẹ hẹ , em xin đính chính chút thông tin của anh Kiên ... Trần Tuấn Sơn , chàng trai giờ đã lớn , anh đạt phong độ đỉnh cao với 1m79 .. số đo các vòng ... 99-65-100 ... ha ha ha .. anh em T2 còn rất nhiều cao thủ , đề nghị xuất đầu lộ diện ....

Chế độ dinh dưỡng của bác Sơn ăn gì mà 3 vòng "chuẩn" thế nhỉ?

A Tô Long-đứa con lạc loài của T2- đã trở về,tiên sư mày :D

Tô Long là ai thế nhỉ........? Các anh giới thiệu xem nào;)

Tô Long là thằng sĩ gái nhất lớp anh em ạ...:D

...ọach! Lần đầu tiên mới được biết đến T2 kĩ thế này :lol: Nhưng mà dù sao cũng cho em xin 1 chân ủng hộ các đại thi hào T2 nhỉ ;)

Kô ngờ cácd anh T2 lại "nổi tiếng" thế;)

..A` quên xin lỗi bạn Thủy nhé tớ quên ko giới thiệu với ấy anh trai tớ cũng học lớp T2 khóa 97-00 :mrgreen: nên tớ cũng được biết chút ít về dân T2 nhưng chưa kĩ đến mức này thôi ấy ạ ....Nhân đây xin chân thành cám ơn ấy vì nhờ ấy và những bạn gái SG mà tớ mới được mở mang đấy :rolleyes:

Vậy thì bạn Dung có thể cho biết anh trai bạn là ai kô ?;)

Sao không thấy ai giới thiệu về anh Nguyễn Phan Trung Kiên hết vậy.
TO Thùy Dung:Anh của bạn tên gì thế??

Sao không thấy ai giới thiệu về anh Nguyễn Phan Trung Kiên hết vậy.
TO Thùy Dung:Anh của bạn tên gì thế??

Ôi Nga, anh biết lòng người khó dò nhưng em phải luôn tin ở anh, tin anh em nhớ chưa.

Hehe thắng Nam điên loạn :D
Chú Kiên cũng hấp dẫn lắm các em ạ :))
Em Dung : em đừng giả vờ.. em được mở mang từ cái đời tám hoánh nào rồi :D

...Thủy với Lan a`...Anh trai tớ tuy cũng là một thành viên của T2 nhưng ko thể đưa ra so sánh với những "cá nhân kiệt xuất" đang có mặt tại đây được ấy ạ .Anh tớ ko văn,"vẽ" song toàn như 2 nhà KTS tương lai ...anh tớ cũng khiêm tốn trong phần "cầm....ca" :D thêm vào đó tài ăn nói của anh tớ có lẽ chỉ xếp vào hàng "tập giao tiếp" nên số lượng trái tim của các cô gái trong bộ lưu trữ của anh tớ có vẻ là một tập rỗng :rolleyes:
Nói từng đấy chắc bọn bọn ấy cũng mường tượng được độ "chìm" của anh tớ ở T2....
A` anh Chi ơi...em nghĩ em cũng chỉ mới được mở mang thôi anh ạ /:) đúng là con người khó đoán [-(

Back
Bên trên