CLB nhạc Hàn

ôi ôi :x đúng chuẩn r chị ạ =) tks chị nhé :>
uầy sung sướng quá :x:x:x

nhưng mà cái link sau e k xem đc >.< mà cái này mới đúng chuẩn >.< e chỉ nhớ đúng câu Cause I.O.U =))
nghe cái bài phía trên thấy nhạc giống nên chắc là vậy :d

Chỉnh sửa lần cuối:
hử ko xem được ah :-?? nó là tiếng anh em ah, em lên youtube search I.O.U thấy 1 lô, bản gốc là của Lee Greenwood

Chị biết cách down clip từ youtube nhưng bản mp3 chắc em phải chờ ai biết down thôi :">

---

tình hình là noona của Jun Pyo giống cái chị đóng giầy thủy tinh quá :x đúng chị đấy ko nhỉ

Hự, h này bên Hàn đang Mirotic concert :((... Nghe đâu nhiều Yoosu lắm :((... Chun chơi keyboard, lúc "XIAHTIC" thì cứ cười với chạm vào chị dancer suốt :((... Xong chưa kịp j` đã lại lộ nguyên hình ngố, ai đâu mà Min mới trêu mông vịt tí đã nhảy dựng lên kiểu "sao mọi người nói về mông tôi lắm thế???" chứ =))... Yêu quá là yêu thôi :((~

Sao em không được ở Hàn cơ chứ :-<...

hử ko xem được ah :-?? nó là tiếng anh em ah, em lên youtube search I.O.U thấy 1 lô, bản gốc là của Lee Greenwood

Chị biết cách down clip từ youtube nhưng bản mp3 chắc em phải chờ ai biết down thôi :">

---

tình hình là noona của Jun Pyo giống cái chị đóng giầy thủy tinh quá :x đúng chị đấy ko nhỉ

Chính chị ý đấy chứ còn ai, tóc dài xinh hơn bao nhiêu
Trong số các diễn viên phụ tớ thấy chị ý cool nhất, đánh + kéo tai JPyo, lại còn đẩy cả đầu em zai vào bát súp :))

Xin lỗi mọi ng e cắt ngang 1 chút ạ =)
lâu nay e tìm 1 bài hát Hàn mà k thấy nên muốn hỏi các anh chị :x

Chả là hồi exchange Kr 1 thằng bên đấy nó hát cái bài này rất hay =) E chỉ biết đúng tên là I.O.U mà e search mãi k ra >.< anh chị nào giúp e w ạ >.< :x o:)

Em à, có phải bài này ko?

I.O.U - N.R.G

chắc em biết cách download rồi chứ?

@ bạn Trang: uh cool cái đoạn mới xuất hiện còn lộn lộn rút gậy ra đánh nữa chứ =)) cool hơn cả bà chị của bản Đài Loan =)) thề là trong phim này từ hồi xem Vườn sao băng đến bi h BOF, có 2 nhân vật mình luôn yêu nhất là bà chị và đứa bạn thân nhất cùng làm ở tiệm ăn với Jandi

Chun chơi keyboard, lúc "XIAHTIC" thì cứ cười với chạm vào chị dancer suốt

ý em là Chun chơi keyboard, còn Xiahtic thì Su chạm vào chị dancer ý hả :-/

Su ngố từ lâu rồi em ạ =)) mà dạo này ám ảnh mông Su đến mức soi zai phải soi mông trước :">:">:">

---

(edit)

http://www.youtube.com/watch?v=iLuBbbknIZQ&feature=related

Su nhà mình rắp tâm theo con đường sexy muốn làm fan xịt máu mũi đây :-<

- Su có vẻ béo lên và mông tròn hơn thì phải =))
- dance thì khỏi nói rồi 8-} đoạn có female dancer thì hơi nhức mắt và cú ;)) nhưng bù lại thì shaking với hip thrust đều có ;));)) đùa chứ anh mà có vòng 1 thì ko biết thế nào
- fan =))=))
- Key :eek: đã biết bạn nhảy ko khác j Yunho hồi Audition nhưng mà 1 đoạn nhỏ bạn rap mà ra shake thế kia thì các fan với noona chết sạch mất :(:)((

Túm lại là tớ càng ngày càng thấy mình bệnh :"> có ai giống tớ ko

---

(edit)
cả nhà xem cái này chưa :D
ôi các tình yêu :x DBSK top idol band :x

http://www.soompi.com/forums/index.php?showtopic=276171

Chỉnh sửa lần cuối:
Tuần này có mấy sự kiện hay hay đây:
- Thứ 2,3 : BOF ep 15,16 -> xem preview 8' mà thấy tức anh ách X(
- Thứ 5: Idol Show: 2PM + SHINEE (có cảnh kizzzz :-"), xem preview số tiếp nữa là AFTER SCHOOL sẽ là guest :x
Và hình như After school tuần tới sẽ có thêm mấy cái chương trình TV nữa để lên :x (hôm qua xem Food expedition có Ga Hee với Joo Yeon, cute) Hôm trc thì outfit mới trắng đen đẹp :x
Xa hơn nữa là tháng 3 này Epik High sẽ cho ra album mới 8-> lại có những EpikSuju moments rồi 8->

Lee MinHo goes naked for W Magazine -> ghê chưa

Hy vọng ko ai đau tim :))

credit: sookyeong.wordpress.com, allkpop.com

và nhân dịp dạo này BOF đang có tầm ảnh hưởng lớn, 1 loạt parodies này:
[ENG] FT Island - Boys Over Flower Parody [M!C 090219]
-> đẹp nhất :x
Big Bang - Boys Over Flowers Parody 1/2 [EN]
Big Bang - Boys Over Flowers Parody 2/2 [EN]
-> gangsta nhất B-)
[ENG]Infinity challenge - Boys before flower parody (1/6)
-> dài nhất, hài nhất :))
Star King - F4 vs B4 (1/2)
Star king - F4 vs B4 (2/2)
-> flowers vs beasts :)), cái anh giống Gu Jun Pyo bây giờ nổi tiếng lắm, thành guest của Star King luôn, mà cũng giàu nữa, giám đốc 20 tuổi của 1 công ty kinh doanh online với số tài khoản trị giá khoảng 15 tỉ won o__0 (có khi giàu hơn Min Ho ấy nhở -_-") (1400won=1$)

Chỉnh sửa lần cuối:
đang lượn tìm Gee thì tìm ra cái này =)) ôi Teuk =))

http://www.youtube.com/watch?v=SYiMLDxgcEk

cái infinity challenge tớ chưa xem bao h, nó là chương trình nói về cái j đấy :-/

mỗi tuần có một mission, cứ thế mà thực hiện thôi :))
Riêng cái Sukira phiên bản bài nào cũng có 8-}
Hôm nay đc xem trên Gag Concert có Strong Baby của Seung Ri đoạn "crack crack" đc thể hiện bằng việc cầm 2 con cua to tổ chảng và hát thành "Crab crab" :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ủa em post ở đâu đấy :)) sorry chị ko để ý đọc kỹ =)) tại đang lượn nghe Gee nên lượm thấy thôi =))

tình hình là trên youtube BOF chỉ có đến ep 14 thôi :-< mà càng về sau càng thấy buồn và chuối nên càng ko muốn xem là sao :(( buồn quá đi mất :((

Em thấy còn có một cái parody nữa là grandfathers over flowers, có chị nào biết tìm ở đâu không ạ :((

ủa em post ở đâu đấy :)) sorry chị ko để ý đọc kỹ =)) tại đang lượn nghe Gee nên lượm thấy thôi =))

tình hình là trên youtube BOF chỉ có đến ep 14 thôi :-< mà càng về sau càng thấy buồn và chuối nên càng ko muốn xem là sao :(( buồn quá đi mất :((

Ấy ơi trên youtube có đến tận ep 15 rồi mà :| vào account của hoonfamily ý
Vả lại tối hôm qua mới chiếu ep 15 ở Hàn 8-}

Công nhận 2 tập gần đây xem rất tức, nhưng mà ep 15 nên xem, đỉnh điểm của đau đớn với màn Jun Pyo lăn ra ở sân bay + Jan Di đàn và hát bài I only know love :x

@Sương: grandfather ý hả em? chị chưa từng thấy có parody đó, có thì chỉ là netizen họ bầu chọn xem lớp diễn viên nay thuộc thế hệ ông bà mà đóng BOF thì sẽ ntn và nó chỉ ghép ảnh rồi chiếu lên hàng loạt các bản tin chứ ko có parody riêng đâu thì phải :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Chị Trang: đây chị ạ, em xem được tin về cái parody ấy ở đây nhưng tìm mãi không thấy chỗ để xem :( Em thấy cái này mới thật sự gọi là tởm í = ))

http://kenh14.vn/2009020612161254_tm,4cat65/khi-f4-hoa-gia.chn

Em à, chị nói là cái này mà, ko phải họ đóng parody đâu mà đây là ở một chương trình họ bầu chọn F4 các thế hệ: đời 1 là cái mà em đang nói đến, đời 2 là có Jang Dong Gun, Jo In Sung các thứ, họ xét đến 3 đời cơ -__-" Nếu chị ko nhầm thì đó là 1 ch trình về BOF của MBC hay KBS ý :-? Xem nhiều quá nên chị ko nhớ nữa :))

@ em Yến: là sao hả em :-/ :)) tưởng Đài Loan làm rồi thì Trung Quốc còn làm làm j nhể =)) làm thế làm nữa cũng ko qua mặt được bản của Hàn Quốc đâu :))

Đã xem xong ep 15 trước lúc thi toán :| tình hình là càng ngày càng thik chị gái của Jun Pyo :x và hi vọng Ga Eul và Yi Jung chóng blah blah thật :x GaEul xinh :x:x mà trông mặt quen lắm, :x tên diễn viên là j nhỉ :-/

Hội BOF trên soompi công nhận post bài khỏe kinh, chúng nó chửi ko tiếc lời Meteor Garden 2 và liệt vào bộ đáng quên nhất (với đa phần là skip 90% phim và thậm chí chỉ nhớ 1 tập là cùng :)) ), bộ của Nhật mọi người ít nói đến hơn vì nó sát truyện nên cũng ko kịch tính nhiều. Xem ra bộ của Hàn tuy bạo lực + lạm dụng nhạc phim hơi quá đà nhưng vẫn còn khá nhất :))

@ Chị Trang: em tưởng có cái đó thật thì thích quá :)) Anw thanks chị :x

Bên Philippines cũng mua bản quyền BOF rồi mà = )) Nhưng em thấy dàn 4 anh của Philippines rất là đẹp í :eek: Cả chị nữ chính cũng xinh nữa :eek:

Bản Tàu thì thật ba chấm =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên