CLB nhạc Hàn

Heechul đã và sẽ plan kiss nhiều hot boys nhể :)) chả hiểu thế nào nhưng mà từ đầu cứ thấy Heechul ghê rợn thế nào ý :-s

The Grace ko biểu diễn lần này đúng ko :| tại ko thấy clip nào của The grace cả :(:)(( và dance battle cũng là HyoYeon yuri :((

mong là Steph sớm khỏe :((

---

nghe fancam đau hết cả tai :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Heenim điên rồ quái đản :)) hố hố =)) Chết thật, chắc mìh cũng điên rồ quái đản rồi mới thích ông ý.. Bệnh qá >.<

FT bị leak album mới rồi thì phải... Cái mini Album Jump Up 11/2 :-? sao k kèn không trống zì vậy hả zời? Tự dưng hôm nay cái đùng thấy link down full mini album

Tin vui từ các chị gái/em gái đáng yêu của chúng ta:
WONDER GIRLS đã đạt được DAESANG năm nay ở Seoul Music Award (năm ngoái Big Bang đc Daesang)
Về Bonsang thì chưa check nhưng có DBSK và Big Bang đc Bonsang, Shinee cũng đc cái Best new comer
Hôm nay WG khóc rất nhiều :x Và cũng hôm nay là ngày sinh nhật của chị Hwa Young (cô giáo dạy nhảy/vũ công xinh đẹp của JYPE)

After School:
Đã thực hiện ch trinh` radio thứ 2 từ khi debut (hôm nay ở Sukira :x), các fans đã gửi đến cho các chị ngày càng nhiều thức ăn + nước uống hàng ngày :x Sweettttttttt

Chỉnh sửa lần cuối:
^ Vs em thì chỉ là chị gái :))
Cái SEoul Music Award đấy zải hơi điêu tí, nhưgn Wonder Girls thì vẫn chuẩn haha =))
SeonYe là khơi mào cái trò khóc lóc đấy, xong tất cả mới khóc theo. Mỗi mìh So Hee mặt cứ tỉnh bơ... Đồ con mèo =))

Toàn bộ Giải Seoul Music Award

Daesang- Wonder Girls
Bonsang - TVXQ, Big Bang, Wonder Girls, Baek Ji Young, SG Wannabe, Jang Yoon Jung, Kim Jong Kook, Son Dambi, SS501, BEG
New Artists - Shinee, Davichi, Mighty Mouth
Highwon Music Award - Big BangTrot- Park Hyun Bin
Performance award - Kim Jang Hoon
YTNStar award - Baek Jiyoung
Best Album - Big Bang
Digital award - Wonder Girls
Popular Mobile Award - TVXQ, Big Bang
Hallyu Award - SS501

Cái đáng nói là Hallyu Award nài. Đúng là SS501 k xứng =.= Cả năm các anh ý làm nhiều nhưgn đc thì có bao nhiêu =.=

After School bh nổi đình đám rầm rầm. có khi còn hot hơn cả SNSD vừa comeback. Chẹp. Cơ màk hình như người ta iêu các chị ý nhiều hơn songs of các chị ý hay sao =)). Nói tóm lại là bản thân mìh thì thích As vì dance quá chuẩn còn Ah vs Play girlz thì bt =.=

^ Vs em thì chỉ là chị gái :))
Cái SEoul Music Award đấy zải hơi điêu tí, nhưgn Wonder Girls thì vẫn chuẩn haha =))
SeonYe là khơi mào cái trò khóc lóc đấy, xong tất cả mới khóc theo. Mỗi mìh So Hee mặt cứ tỉnh bơ... Đồ con mèo =))

Toàn bộ Giải Seoul Music Award

Daesang- Wonder Girls
Bonsang - TVXQ, Big Bang, Wonder Girls, Baek Ji Young, SG Wannabe, Jang Yoon Jung, Kim Jong Kook, Son Dambi, SS501, BEG
New Artists - Shinee, Davichi, Mighty Mouth
Highwon Music Award - Big BangTrot- Park Hyun Bin
Performance award - Kim Jang Hoon
YTNStar award - Baek Jiyoung
Best Album - Big Bang
Digital award - Wonder Girls
Popular Mobile Award - TVXQ, Big Bang
Hallyu Award - SS501

Cái đáng nói là Hallyu Award nài. Đúng là SS501 k xứng =.= Cả năm các anh ý làm nhiều nhưgn đc thì có bao nhiêu =.=

After School bh nổi đình đám rầm rầm. có khi còn hot hơn cả SNSD vừa comeback. Chẹp. Cơ màk hình như người ta iêu các chị ý nhiều hơn songs of các chị ý hay sao =)). Nói tóm lại là bản thân mìh thì thích As vì dance quá chuẩn còn Ah vs Play girlz thì bt =.=

Chị nghĩ Hallyu Award là vì năm ngoái SS501 ngoài việc đẩy mạnh hoạt động ở Nhật lẫn trong nước, còn là do cơn sốt Flower Boys có Hyun Joong đóng main chả đang điên đảo châu Á, lại còn bài hát main theme của phim do Triple S hát hay ngất ngây :)) Giải này năm trc còn trao cho Paran cơ em à :D Kiểu đại sứ thôi, ko quan trọng, DBSK cũng có rồi, trao làm chi nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:
:)):)) chúc mừng WGs :))

tình hình là lên topic của AS thấy cũng support AS nhiều ghê cơ :x:x càng ngày càng nổi tiếng rồi =))=))

mà càng ngày càng thik GaHee với Bekha rồi =)):x

^
^
^ công nhận... Càng soi các ss ý kỹ thì càng yêu. bh e iêu Ga Hee nhất, xong rồi Yeon vs bekka :x

Mỗi tội dạo này mìh lại quay lại thời kỳ bấn Break It ngày xưa =)) Càng ngày càng iêu Seong Yeon vs GyuRi of Kara iêu dấu :x :x

inkigayo bao h cũng cheer to nhất :x cái bộ màu xanh mới về cơ bản chỉ khác về màu thôi nhỉ :)) nhưng mà nhìn rất fresh :)) =)) đúng là đẹp thì mặc j cũng đẹp :))

Nghe cái Haru Haru của Jung Ah với GaHee :eek: ko ngờ GaHee hát ngọt thế :x Jung Ah thì ốm :(

Hú Hú Kara comeback vs Honey rồi

ÔI bấn

Seong Yeon xinh vđ :((

Lần này comeback lại "không kèn không trống" =.= Chán =.=

http://www.youtube.com/watch?v=DiiNjw8I558

Trời ơi xinh yêu k chịu đc :((

Teaser MV cũng đã tung ra
http://www.youtube.com/watch?v=fkYjnzu9hBk

Lăn quay vì Seong Yeon

sao lại ko kèn ko trống hả em?
Cái Honey này của Kara được bàn tán từ 2 tuần trc cơ, đc mong đợi nhiều hơn cả 2 bài trc mà :-?
Thích Gyuri để tóc dài :x

nghe Honey lại nhớ về Baby Baby thôi :)) đùa chứ đoạn Rap hơi lạc... mà live Gyuri cứ off thế nào ý :|

nhưng mà ko ấn tượng mấy vì cứ cute quá... phong cách dance kiểu doll , còn đoạn cuối kết thấy giống WG Nobody 8-|

Gee remix mới hay hơn bản origin =)) lúc đầu cứ bảo mình ko thik Gee h cứ suốt ngày Gee gee gee gee baby baby... =))
thêm nữa là càng ngày HyoYeon lúc live cứ bè cái giọng ra khó chịu thế nhỉ :| cứ hát giọng thật có phải hay ko :|:|

----

thấy cái này trên soompi

http://www.youtube.com/watch?v=5AjYipJuvgQ

Fancam Playgirlz... cứ tưởng bài này chỉ có rap thôi :x:x hot :x dance hot :x hotttttttttttttt ... hi vọng và chờ đợi bản full :x

Chỉnh sửa lần cuối:
nghe Honey lại nhớ về Baby Baby thôi :)) đùa chứ đoạn Rap hơi lạc... mà live Gyuri cứ off thế nào ý :|

nhưng mà ko ấn tượng mấy vì cứ cute quá... phong cách dance kiểu doll , còn đoạn cuối kết thấy giống WG Nobody 8-|

Gee remix mới hay hơn bản origin =)) lúc đầu cứ bảo mình ko thik Gee h cứ suốt ngày Gee gee gee gee baby baby... =))
thêm nữa là càng ngày HyoYeon lúc live cứ bè cái giọng ra khó chịu thế nhỉ :| cứ hát giọng thật có phải hay ko :|:|

----

thấy cái này trên soompi

http://www.youtube.com/watch?v=5AjYipJuvgQ

Fancam Playgirlz... cứ tưởng bài này chỉ có rap thôi :x:x hot :x dance hot :x hotttttttttttttt ... hi vọng và chờ đợi bản full :x

bản full của bài này chỉ có 1 phút rưỡi thôi, đoạn sau hay lắm
Cả album có 3 bài, Ah thì rồi nhá, bài Bad guy nghe máu chiến, bị banned rồi đấy, Pledish Ent cũng lại...sửa lời :))

1 phút rưỡi thôi hả :( bài này mà promote thì cứ gọi là :x cái đoạn Jung Ah với GaHee hát quá chuẩn :x

h nhiều bài bị ban nhỉ :)) nhưng mà đọc lời anh thấy cũng bt mà cũng ko đến nỗi ;)) Hàn Quốc vẫn còn là nước châu Á nên mới mệt thế nhỉ :-s

@ chị Trang: ờk nhưng hồi trc' sao em thấy trc' lúc Gee hay Nobody ra mắt mìh nóng páht điên còn chuyện Honey ra mắt em thấy cứ im im :))
GyuRI vẫn tóc dài từ trước mà chị :-?

@ chị phương: Hờ hờ trong audio cũng bè ra mà chị, xong rồi có qua khâu kỹ thuật nên nó thành hay =.= Chứ Hyo giọng thật k yêu, k hợp vs Gee. Mùh mìh nghe live thấy mỗi Tiff vs Tae là có vẻ hát giọgn thật ở trong audio.

Full MV + Eng Sub Honey
http://www.youtube.com/watch?v=ZeyuMPCo0KY

Hu hu lăn quay :((

Dạo này cái trung tâm bảo vệ trẻ vị thành niên hay cái khỉ khô gi fđấy ở Hàn Quốc rỗi việc hay sao đi ban một loạt bài hát thế nhỉ :-? Bác LỜ Sờ Mờ kiện rồi, để xem ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
về mặt ngoại hình thì hơn Kara :)) nhưng mà ko bằng được SNSD =)) giọng ko bằng Kara và còn có phần kém hơn SNSD =)) thế thì đỡ thế nào được :)):)) mà XING là công ti nào thế :))

cái Honey nghe nhiều cũng thấy tàm tạm, nhưng dance có hơi boring >< mà kiểu ăn mặc búp bê mình ớn từ lâu rồi ><

h mỗi AS của mình là 1 mình 1 đường ;)) tốt ;)) cứ tiến lên các chị ;)) mà sắp có Female BB rồi :x, chắc nhóm này sẽ theo đường hiphop nhỉ :D. AS theo dance :x yêu thế :x

@ em Trang: hát với giọng thật thì tất cả em ah, trừ mấy cái kỹ xảo add thêm vào thôi :-?? còn cái live đầu tiên của Gee ý, HyoYeon hát giọng thật đấy chứ :| nhưng càng ngày càng bè ra. Sunny thì vẫn vậy ko nói làm j :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái nhóm "pink Hearts" đấy có một em giống Kim Tae Hee khủng khiếp> hát hò nhảy nhót k biét sao, nhưng nhỏ hơn mìh là một, kèm thêm là có một scandals chụp ảnh bán khỏa thân thế nào đấy. k thích lắm

Nghe tên cũng thấy hơi pưa pưa :))

@ chị Trang: Em nhớ Kara cũng có fan đứng thứ 10 HQ hay sao màk, WGs thứ 7 còn Sôi thứ 5. Nói chung đợt nàY kara cũng lên nhanh
Màk cái ca khúc Honey đấy bh cũng đang trèo lên các bxh káh là ổn hề hề :x
Honey Honey Honey Honey

@ chị phương: dù sao thfi vẫn thấy Hyo hát rất dở hơi. Như kiểu So hee ý. hai bà ý cứ an phận làm dancer cho em nhờ, hát làm gì :)) :)). So Hee Tell Me có cái kiểu Omona hợp vs mặt of SO hee thì cho câu đấy thôi, còn live thì ...

hở 10 thế nào được hả em :-/ chị đọc bảng đấy làm j có Kara, ngoài các band kiểu như DBSK, BB, SS501, SNSD, WGs... còn lại còn các Solo artists mà, Kara hình như chưa trèo vào được đâu :p

Chị thấy giọng Hyo cái hồi mà hát My name của Boa ý, cũng ko đến nỗi, rồi PKL Wonderful outing, chất giọng cũng được mà. Mà bà này với SooYoung được cái hát dai và khỏe, dù nhảy nhiều, em nghe ITNW live là biết liền. Nhưng mà thiếu kỹ thuật tùm lum =)) nói chung so với SoHee khi live thì Hyo hơn hẳn :)). SoHee chỉ được cái lúc thu âm thôi em ạ =))

em nói SoHee an phận làm dancer cũng đâu có được, Sohee sao tới được level của Hyo?

mà thôi nói 1 lúc nữa lại thành tại sao chị ko thik SoHee mất =))=))

cái PinkHeart nghe thử nhạc rồi =)) sợ quá đi mất =)) mà cũng toàn các em 9495 mà nhìn già v cả ra =))

Top 5 boys you want to spend with on Valentine's Day (Mnet)
1. Lee Minho
2. Xiah Junsu (DBSK)
3. Kim Bum
4. G Dragon (Big Bang)
5. Kim Hyun Joong

LOL vị trí số 1, 3, 5 là 3 trong số 4 anh của Flower boys rồi :)) Toàn những người ko những đẹp trai, cao ráo, giỏi giang lại còn sexy nữa (anh Lee Min Ho nhìn body với lips cứ gọi là muốn chảy cả nước từ miệng =P~)
Theo ý kiến cá nhân mình thấy thì
No 1 là đại diện cho sexy + manly boy (bomb of the year)
No 2 là đại diện cho cute + romantic boy (romantic là vì giọng hát nức lòng ng` của Susu)
No 3 là đại diện cho cute + gentle boy (killer smile :x)
No 4 là đại diện cho lady killer + interesting boy (khỏi nói, GDragon tán từ bà già đến trẻ con đều đổ hết :)) )
No 5 là đại diện cho funny (hơi weird thì đúng hơn) + sweet boy (anh này no.1 top handsome và cũng no.1 trong số ng` đc mời quảng cáo nhiều nhất)

Mình muốn date cả 5 anh =)) Nhưng mà thích nhất là số 1 và số 3 ý, vì ở ngoài đời rất là đáng yêu và tốt bụng :x Nhưng anh số 1 bây giờ là nguy hiểm nhất, chả hiểu cái website của anh ý đã được hồi phục sau sự cố quá tải sập cả site chưa =))

Dạo này nhạc Hàn đóng băng, album bán chạy nhất là OST Flower boys, parodies cũng toàn Flower boys, perfect man of the year cũng toàn Flower boys :)) Chả còn có ai ngó ngàng mấy đến nhạc nhẽo nữa rồi...Tin tức toàn update từ nc ngoài vs những BoA và DBSK hoặc toàn ca sĩ mới.

Chỉnh sửa lần cuối:
mình vẫn chưa được xem cái Flower boys đấy nhỉ =))
nên mới biết mỗi mặt Kim Bum với Hyun Jung thôi =))

mà 4 anh đấy thì anh nào đóng anh nào đấy, các bạn so sánh với Vườn Sao băng có F4 cho tớ xem để tớ dễ hình dung nào =))

Back
Bên trên