CLB nhạc Hàn

Chính thức banned :| SNSD vì thế mới bị đẩy lùi vụ comeback từ Music Bank sang Music core đấy thôi :(
Mà rất là banana, mới chiếu preview giới thiệu tuần sau SNSD sẽ là guests của Idol show (2PM đang là MC) mà fan 2PM đã điên hết cả lên, "Say no to SNSD", "too much to bear" blah blah 8-} Từ cái hồi vụ đồng phục 2 nhóm này chụp hình chung, bi giờ Idol show lần đầu tiên thấy có khách mời bị chê :| Ngẫm ra chẳng có gì cả mà sao fan girls kinh thế o___0 Hết ELF, Cass, TripleS rồi giờ fan 2PM :| Có nhất thiết phải ghê thế ko -_-" có ai làm j đâu?

CHưa làm j` nhưng mà chắc là sợ mấy cái tiếng k hay về SNSD làm ảnh hưởng này nọ... Mà nói chung tâm lý fangirls là "nhỡ nó quyến rũ anh nhà mình thì sao :-w?" ấy ạ :)).

Em mới xem xong cái Ri bày tỏ niềm hâm mộ anh Su trên DNBN. Nói về Su mà cho quả nhạc nền Kiss the rain như kiểu những trường đoạn lãng mạn trong phim Hàn =)). Mà lãng mạn thật chứ...

Ri: "I wanted to get closer to Xiah Junsu hyung, but he liked the other members. I saw him talking to Daesung hyung over the phone, and I saw Taeyang hyung texting with him about spending nights together... Xiah Junsu hyung, in the future please know my heart towards you. Please make me feel welcome next time we meet."

lollllllll=))

Trời ơi em đi trết đây, tình cảm fanboy thật dữ dội :((. Bạn Ri còn khóc nữa, kiểu ghen vs Taeyang và Daesung (mà bạn Su vs bạn Yang định làm j` vào ban đêm đây =))). Vỡ bụng cái đoạn bác Shindong với Shinyoung cứ dỗ bạn ấy hãy khóc đi khóc đi đừng ngại ngùng =))...

RiSu
Ôi BigKi xD

Chỉnh sửa lần cuối:
UH nhưng cái ch trình đó trc đây Kara, BEG, WG, Jewelry lên cả có làm sao đâu :| Chắc do SNSD dính dớp vs mấy đàn anh trc đó 8-}

Chị phát hiện ra Seung Ri và Jun Su có cách nói chuyện rất giống nhau, cả cách mà nói những câu rất "silly" mà mặt thì rất serious xong 1 lúc sau mới biết mình bị hố :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì ý em là thế thế nên mới có đoạn "nhỡ nó lại quyến rũ anh nhà mình" chứ ạ :)). Sợ SNSD lại "giở trò" kiểu với Suju và DBSK :)).

Ôi em yêu RiSu xD. Muốn dịch cái chương trình RiSu trên kia cũng khó quá, dịch kiểu j` cũng ra mùi SA nặng nề hô hô >:)...

Chỉnh sửa lần cuối:
@ em Trang: ah đương nhiên với zai thì phải gọi khác rồi :">

@ em Thảo: :)):)) dính SA nặng nề thế em :))
BigKi nghe nó hài thế nào ý nhở :)):)) Ri fanboy cuồng nhiệt quá mức rồi :))

Vụ SM artists bị ban có vẻ ko rõ ràng... nhưng ko hiểu đây có là 1 nc cờ khôn ngoan ko nhỉ :) ... vì đến lúc Suju comeback hay có thể gần cuối năm DBSK come back thì ...:) đến lúc đấy chả biết ai thiệt hơn ai đây :) Dù biết là Music bank cũng nhiều sao khác lắm nhưng mà idols của SM cũng có sức nặng của nó... :)

Mà mai là After school ra mắt chính thức phải ko nhỉ :D

Ôi :x :x RiSu :x

Yêu Ri, iêu Su :x =))
Mìh sẽ yêu RiSu hơn yêu YooSu dù bạn Thảo rất có thể sẽ giết mìh trết :))
Đùa chứ, nghe Ri nói vừa thương vừa yêu vãi đạn =)) Nói như kiểu ghen vs Dae Dae vs Tae Yang ý, cái giề màh "I want to get close to him, but he liked other members" -> Chỉ thích những ng` khác màh hok thix anh ý sao :-s.
Lại còn khóc nữa chứ :)). ôi sao nghe anh ý khóc thì mìh khóc mà đcọ phần anh ý khóc thì mìh cười :))

SEungRI: "if I get the chance to have a meal with Junsu hyung for once it would be so great. (laughs)"

JunSu: "Once I went on a show and got to meet Big Bang. I shook all of their hands and when Seung-ri shook my hands he won’t let go. We looked at each other in the eye and Seung-ri said “I’ve always admire you”, when he does that I smiled and he smiled, and Seung-ri greeted me (said hello) again and again. I was so surprised then. (laughs)"

AAAAAAAAAAAAAAAAA

Yêu kinh :X
RiSu:x

Fan 2PM "say no to SNSD" àh? Chẹp, nói thế chứ, bh SNSD vẫn đầy anti fan, mấy đàn anh họt boi đẹp zai chả bị các em SNSD cưa cho đổ ầm ầm đấy àh ;)), fan của 2PM cũng thế thôi, "anh ý phải là của mìh, không cho ai đụng vào" :))

Vụ SM Artist bị banned thì nói chung là mìh ngu học không hỉu gì mấy, tóm lại là càng ngày càng thấy bọn KBS vênh váo quá đáng.

Đây là lí do bọn anti fans gọi SNSD là bọn không não :|
Tội nghiệp, nhưng mình phải nói trong số tất cả các ban nhạc của Hàn, chưa thấy ban nhạc nào mà mở mồm ra nói lại có nhiều vấn đề như thế này, cẩn thận không lại có Dream concert part 2.

Đúng là ko làm ng` ta tôn trọng đc mình.

http://sookyeong.wordpress.com/2009...to-wondergirls-sunyes-car-accident/#more-5215
=)) ôi fan Hàn

Vừa xem HOT DEBUT của After school trên Music core hôm nay. Mở đầu là Play girl(z), rồi Ah!
After school đúng như những gì công ty đặt ra yêu cầu "Korean PCD", từ động tác, cách ăn mặc đến phong cách. Nhưng thôi ko sao, tự họ nhận thế thì họ làm thôi. Sexy - not dirty, nhìn chung là dạng party girls, cũng hay, vừa vui vừa đẹp. Cái hình ảnh CUTE đã chán muốn ọe rồi, may mà những ban nhạc như thế này nó còn ra đời :-j Mature bây giờ mới là mode :)). Debut mà chị nào cũng tự tin hổ báo, good point. Dance thì may mắn là ko overly sexy ko thì bọn khác nó lại chọc ngoáy, và nhìn chung thì sau khi biểu diễn cũng đc tán thưởng là ok rồi. Chưa phải là cố gắng hết sức, nhưng cũng tạm

Vẫn thích bài Play girlz hơn, nhưng beat bài Ah cũng đc.
Mà để ý thấy có 2 điểm của lần này giống với WG thời Irony, nhưng to nhất là cái biểu tượng AS :))
Go Ga Hee - go A.S \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
uh dance có phần giống Irony :D

mà Ga Hee nhiều tuổi nhất nhóm nhưng mà trông trẻ thế :| hay nhìn nhầm ng :| Ga Hee có phải chị buộc tóc cao và mặc toàn bộ trắng ko ?? còn trong lose my breath dance ở Gayo là chị áo khoác vàng đúng ko :|

btw, có mỗi 3 ng mặt ưa nhìn :))

---

SNSD, h có những ai là chưa làm SNSD bị ê mặt lần nào nhỉ :)) em Seo, SooYoung chăng ? có YoonA với Jess ko ? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
^
^
^
Chưa làm xấu mặt SNSD thì em thấy có Seo (thích Seo nên nhìn ra đầu tiên :))).
Hok biết trên khía cạnh nào, nhưng nếu là láo lếu vs đàn anh, ăn nói linh tinh thì thấy có Tiff và Tae rõ ràng =.=, Jess cũng thế (tát Hae :p). Sunny cũng hay ăn nói vô tổ chức, nhưgn đa phần là hưởng ứng theo Tiff thôi. Với cả có cái lần Tiff nói xấu SJ hay thế nào đó, cả nhóm cũng cười hớ hớ hưởng ứng theo >.< nên cái này cũng không phải cá nhân, cả nhóm cùng tự bôi xấu mình thôi >.<
trên một số khía cạnh khác hay bị anti (VD như phẫu thuật thẩm mỹ) thì chắc cả nhóm dính vào quá. (trừ Tae, Seo và Na)

Chính ra đĩnh đạc nhất nhóm là YoonA. Chưa làm nhóm xấu mặt về cái gì cả, với cả ít ra cũng là gương mặt của SNSD, nên nói chung chắc Na đứng đầu ds chưa làm ê mặt Sôi lần nào.

Chết cười vụ fan Hàn tự nhận mình là ng` đâm Sun Ye =))
Lại chẳng, tìm cách gặp leader Min mùh ;)) điên cuồng, nhìn đc một lần thui cũng đc, sau đấy vô jail cũng thoải mái :))

Em phê After School rồi :x
Haha
dù vẫn chưa thuộc hết tên :)) Chưa biết ai vs ai, kể cả Ga Hee =))

ah vừa lên xem lại rồi :)) đã nhìn ra ai là Ga Hee :)) hot thật công nhận :D Chunnie ko đổ mới lạ :))

YoonA đĩnh đạc nhất vì vào ngành giải trí lâu nhất rồi mà :) bây h có lẽ YoonA có lượng fan lớn nhất SNSD ấy nhỉ ?? hay là Tae?

Yoon Ah có nhiều fans nhất, vì nhiều ng` ko thích SNSD mà thích diễn viên Yoon Ah hơn, cũng mới đc giải best new actress của KBS nữa. Mà bạn này thì thánh thiện rồi.
SNSD có Yoon Ah với Seo Hyun là lý lịch "sạch nhất" thôi, Seo cũng là ng ít anti nhất.
Tae tội nghiệp, nhưng ai bảo nhiều lúc cũng ăn nói linh tinh cơ :|

@Thu Trang: cái gì?? JESS tát HAE hồi nào?????????????????????
Tại sao lại tát anh :-w
lúc hai ng` vẫn date nhau hay là sau khi debut :-t
ARGGGGGGG, trời đang rét mà tự dưng thấy nóng phừng phừng
Mình ko bao giờ xem lại cái clip Kissing you lần thứ 3 :| Thấy trên tivi là tắt đi ~x(
fangirl :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ đọc mới nhìn ra, :-/ tát hồi nào ta :-/ ....

Female Big Bang là tháng sau mới debut đúng ko :-/

ủa nghe bảo là Sista mà :D

AS biểu diễn ở Inkigayo này :)

trông mặt cái chị xấu xấu nhìn đỡ hơn hẳn :)) chắc là ko đánh son hồng :))
cũng thik outfit lần này hơn :D live ko đến nỗi tồi dù bài này cũng ko đến mức cần nhiều kỹ thuật :p he he he

thik nhóm này rồi :D

SIsta là tên fan đặt ạ :D.

Không biết có phải vì Chunnie hay k chứ em chả thích AS tí nào luôn :">. Em không thấy cái cảm giác giống của PCD. Đoạn xoạc chân của chị nào đấy rồi 1 chị khác chui qua khiến em thấy gần giống kiểu *dirty* sexy :">. Hơi dị ứng.

:)) chị xoạc chân là Ga Hee đấy :))

chị thì ko thấy dirty như kiểu PCD :)) thế mới lạ :)) mà 5 ng này nhảy đồng đều, chứ PCD dolls thì nhiều lúc còn mỗi ng 1 kiểu cứ thế mà shake :)) còn bà Melody nhảy ko nhớ động tác với nhảy như con choi choi nữa chán lắm :)) Nói chung ý kiến cá nhân thì AS sexy được ra phết :)) với cả ng đẹp cả, nhảy khá :)) ko như kiểu Jewelry ngoại hình thì ko đồng đều, 1 chị mới vào (chị mà ko rap ý) thì nhảy còn quên động tác tùm lum (MKMF :))), Seo In Young thì chỉ thấy ưỡn ngực lên xuống là nhiều thôi :)) ... hic Jewelry chỉ có mỗi Jung Ah là ấn tượng tốt.

AS ra đời thế này thì Jewelry có đối thủ mạnh về khoản sexy rồi :-j

mà cái chị bạn thân của Son Dam Bi mặt đẹp thế :x

Cho đến giờ em vẫn hơi thắc mắc về cái câu mở đầu của Ah
nghe như là "Playing sound" :">

vì nó mở cho cả Crazy- Son Dam Bi mới cả How- BEG :-B
khéo còn có cả bài khác mà em không nhớ hết :">

Em đọc ở đâu đấy :| Nói chung là sau khi SNSD debut thì cái vụ jess kiss Hae rất là hoành tráng, kèm theo đấy là cái ảnh Jess cho Hae một phát rất là "nhẹ nhàng êm ái" => Ghét Jess cũng vì thế >.<. Tung chưởng gì mà dã man :((, thương Hae v~

Em Xèo của mìh thật ra cũng hok phải người nổi bật j` trong SNSD nên ít anti cũng phải. Na thì thánh thiện, nhưng là gg mặt của nhóm nên cũng bị anti (đôi khi k biết tại sao), đại khái là một số đứa bạn mìh xem YAMD xong anti luôn vì mặt xấu là một, zả nai là hai, diễn cứng là ba >.<

Ôi AS :x
Hizhiz, sao mọi ng` có vẻ hok thix AS lắm >.< Em thấy đc màh. SExy thế có dirty đâu, đẹp ngang vs PCD (mìh thích PCD => thích luôn AS chăng?), mà phối hợp đồng đều hơn. -> đánh giá cao hơn Jewelry nhìu ;))

Jewelry công nhận em thích mỗi JungAh. Seo In YOung thì thích ss ý ở ngoài đời, hayc ười trông iu :x Nhưng nhảy thì thấy cứ dirty thế nào thật :))

Đúng là có Playing Sound giống Son Dam Bi (crazy) với cả BEG (How)
Nhưng AS dù sao cũng là nhóm nhảy của Son Dam Bi nên chắc ... lây nhiễm :">
Kệ, nghe hay là đc :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao lại ko thích AS
Chính thức là fan mới của AS đây này :)) =)) Từ hồi thấy xuất hiện ở SBS Gayo daejun đã để ý rồi cơ :x

Jewelry tuổi nhiều rồi, từ hồi debut cách đây mấy năm cũng đã xác định "ko hề cute, ko hề có thành viên nào cute" :| chị thì thích Jewelry từ thời Super Star xa xưa cơ, vì dù sao Jewelry rất có phong cách và giọng cũng khỏe nữa. Nhiều ng` có nét sexy bẩm sinh rồi thì bảo họ cute cũng ko đc :)) Still like them :x
Cái đoạn mở đầu mấy bài của Son Dam Bi, BEG, AS thì chị thấy ở bài Dont trust men của Minwoo cũng có, cùng hãng ghi âm??

Mà chuyện Jess với Hae thì /:) cái ảnh mà kiss thì chúng nó bảo ko phải đâu, vì dù sao cái ng` con trai trong ảnh cũng ko hề rõ mặt. Còn cái vụ tát thì chị chưa nhìn thấy lần nào, em thử gửi link lên đây xem (gửi link thôi, đừng để cái ảnh lù lù lên đây nóng mắt lắm 8-}). Dù sao chị cũng tin 2 ng` này đã từng có thời hẹn hò.
May mà 2 ng` này break rồi, tội nghiệp anh yêu của mình ngây thơ trong sáng dính phải bạch cốt tinh :-w Mà hai người này từ tính cách đến hoàn cảnh gia đình, hoàn cảnh xuất phát cũng khác xa nhau thì ko hợp nhau đc đâu [-x Tính chị Jess thì đc gọi là "ice queen", nhưng mình thấy chị này tính nhạt nhẽo nhất SNSD (chứ ko phải lạnh), nhạt hơn cả Tiff =)) KO phải vì thiên vị chuyện là ex của Hae, mà từ trc khi biết cái tin đau đớn đó đã ko có hứng thú với Jess rồi, cứng ngắc.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên