Class of '08 - prepare for your college education

HIếu cứ vào DM đi, đầu năm nó cho cả trường ăn 1 bữa tôm hùm đấy. :))

@Hưng: Anh xuống Portland chơi cũng chỉ biết đi mấy chỗ đấy :)) chứ chẳng biết gì về trường đâu :">

Portland có Portland Trailblazers Hưng ơi, Thỉnh thoảng xuống xem vài trận NBA. Portland năm sau là hứa hẹn lắm :))

chú Bờm sướng nhờ năm sau hết từ London đến Lyon :(( mình thì sang warwick ở couventry :(( đúng là đi từ farmland của mẽo sang farmland của UK, chả khác gì cả :((

Portland là ở Oregon, mà hình như cả bang đấy chỉ có Reed là ra hồn :)) ngày xưa VA có 1 cái list top schools theo bang đấy, nhưng chả hiểu giờ còn ko :D

Chỉnh sửa lần cuối:
có cả Portland Oregon và Portland Maine mà, Portland Oregon thì thành phố đông vui tấp nập đồ đạc hầu như không có tax, mỗi tội mưa dầm quanh năm. Portland Maine thì tuyết cũng quanh năm nốt.

@Quốc: Nga thần tượng PA gì. Nga sống ở PA 4 năm tới mà.

lobster là đặc sản New England. dân Boston, Providence, Maine... gặp nhau toàn lobster lobster :">

ava Hà xinh thế :x

Lobster thì nhiều nơi nhưng mà Maine thì là pro nhất và rẻ nhất :D, ăn tùm lum chán thì thôi :D. Với cả Bowdoin cũng rank #1 về food mà :D :D.

@ chị Trang: Maine băng tuyết dài kì nên mong LA sunshine là bt mà chị :p ah có khi e đổi ava luôn
@ Chị Hoài Anh: ;)) ;))

Hưng đổi ava vẫn là LA nhưng mà cái status lại là Maine :p

----------

Ô! thế Bates lại có building mới à :)), Bowdoin xây 2 năm trước mới toàn bộ cơ :)). Tình hình này năm sau aim Colby =)), chắc là năm sau sẽ nâng cấp :p

sao các bạn cứ đâm vào cái vùng băng tuyết quanh năm thế nhỉ :( xong mùa đông seasonal affective disorder thì vui. mà Colby hồi trước lên Bates nghe feedback thấy bảo campus toàn mùi cồn, dân chúng thì rượu bia lắc lư. bạn Hiếu vào đấy mình xem ra chắc không ổn.

bạn Hiếu gap year ah :| :p

đi Maine thì lạnh cong mông ý chứ =)):-s:-s chị HA cẩn thận về lại ko chịu được nhiệt của HN :p:-s

@ Hà: Bowdoin rank 2 về rượu chè :D, Dartmouth rank #1 :D. Nghe chừng colby cũng có vẻ hợp với mình :)), tớ thích những chỗ rừng sâu rồi cả trường thác loạn hú hí với nhau =))

Maine thật ra không quá lạnh như MN hay IL, cái chính là tuyết nó cứ từng pile từng pile xếp hàng ở campus cả nửa năm, nhìn depressed lắm T.T nhất là gái nhạy cảm như mình
nói thế thôi năm sau em vẫn app Bates :x kết cái environment trong trường lắm. mà còn có anh Quân béo sẵn sàng sưởi ấm trái tim các em gái New England lol

tớ thích những chỗ rừng sâu rồi cả trường thác loạn hú hí với nhau

mình chờ ngày mở facebook thấy ảnh bạn Hiếu đi uống rượu chơi thuốc rồi lắc mông 8-> hôm đấy hẳn mình sẽ xúc động lắm

Dartmouth cũng đang chuẩn bị xây dining hall mới :)). Đúng là Hiếu phải nhắm vào đây rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Maine mà không lạnh :)) Mass còn lạnh nữa là Maine.

Hà vào Bates lấy mất hơi ấm của bạn gái Quân, nó nướng Hà lên than hoa luôn ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên