Class of '08 - prepare for your college education

ừ IL mà :)) IN có PhD yêu dấu :x có bạn Hà Minh xinh xắn, lại cả em Tùng :"> phải đi IL chứ. mà sao các em không xuống PA thăm chị nhỉ :-w lại để thân gái dặm trường đường xá xa xôi [-(

@Hoàng: đầu tiên chị định mở mồm bảo OH ở cái chỗ nhà quê nào không có trên bản đồ đâu :)) xong rồi xem map thì thấy OH ngay cạnh PA :"> ngượng quá. định bảo tiếp là ơ OH ngay cạnh chỗ chị kìa :x qua đi qua đi, thì google map ra cái Delaware của em (OWU phải không?) cách Philly tận 8 tiếng :)) thôi 8 tiếng cũng là gần em ạ :">

mà nhà mình không làm enrollment list à :-w đứa nào đầu têu sao không tiếp tục hả?

(enrollment list này chị Nga viết chỉ là các bạn hoặc là có lên đây lên tiếng, hoặc là có tiềm năng hang out thôi nhé. các bạn chăm học dẹp đi :-w list này là list tụ tập đi chơi :"> --> mấy bang hẻo lánh xa xôi cũng không có trong list. chị Nga chỉ nhớ được đến các bang gần gần thôi :">)

1 Bryn Mawr College (PA) (Hiền Nga Anh2 0407)
1 Connecticut College (CT) (Lê Hồng Nhung Văn 0407)
1 Depauw University (IN) (Phạm Đức Sơn Toán1 0508)
5 Drexel University (PA) (Lê Kinh Quốc Hóa1 0407, Vũ Mỹ Dung + Nguyễn Thùy Linh Anh1 0508, , Hà Ngọc Bảo Hóa2 0508, Nguyễn Bích Hạnh Toán TH 0306)
1 MIT (MA) (Nguyễn Hữu Cát Thư UWC Costa Rica)
1 Wellesley College (MA) (Bạch Diệu Linh)
1 Wesleyan University (CT) (Tạ Nam Anh Tin 0306)

(có bạn nào ý cũng ở ngay Philly nhưng mà bạn ý chăm học lắm chả biết có chịu đi chơi với bọn tớ không :-ss nếu ok thì bạn thêm tên bạn vào nhé :x mấy bạn có trong list rồi là Nga đăng ký hộ luôn vì chắc chắn sẽ bị lôi kéo đi chơi thôi :"> Nga không biết bạn nào vào Colby với Bowdoin ở tít tận Maine đâu nhé :-" cũng không biết upstate NY đi bus mấy tiếng mới vào đến NYC có những ai đâu :-" ngoài ra có ai định gia nhập hội chơi bời lêu lổng này thì ghi tên thêm vào nhé :">)

xin nhắc lại đây là list ăn chơi :"> đề nghị mọi người đăng ký nhanh để năm sau còn tụ tập :x Philly Gang đã được thành lập. PA xin hứa sẽ đi thăm IL và MA thường xuyên ạ :"> đăng ký nhanh đăng ký nhanh để còn lên kế hoạch back to school party, fall break, thanksgiving, christmas, new year, spring break... các kiểu nào :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Năm nay mình ở đây thì chả có ai :|. Bọn mày nhớ đấy. :|.

Tao dỗi rồi đấy :|.
Năm sau tao ko apply đi PA các thứ đâu.
:|
Đi Cali tắm nắng.

=;.

con điên :-w thế đứa nào năm lần bảy lượt lên Boston gặp mày, rồi 2 tuần trước còn lọ mọ sang nấu lẩu làm bánh trôi cho cô hả :-w

Bạch Diệu Linh, không phải là Bạch Thùy Linh <= tên này nghe như yêu quái ấy :| Bạch Thùy Tinh :-?

@Hoàng: chị copy paste từ list của anh Phúc mà :"> đã sửa.

@Nam: ấy đúng là stalker của các bạn gái nhỉ :)) nhớ thế. cũng đã sửa nốt :p

@Nga: sang đấy chắc chắn phải nhờ Nga dẫn đi shopping :") hay chí ít nhờ chỉ dạy shopping online :)) váy satin :))

xin nhắc lại đây là list ăn chơi :"> đề nghị mọi người đăng ký nhanh để năm sau còn tụ tập :x Philly Gang đã được thành lập. PA xin hứa sẽ đi thăm IL và MA thường xuyên ạ :"> đăng ký nhanh đăng ký nhanh để còn lên kế hoạch back to school party, fall break, thanksgiving, christmas, new year, spring break... các kiểu nào :x
Tớn hết cả lên ;))

Nhưng mà đời là thế đấy, nó list tên mình, xong rồi nó chỉ hứa lên thăm cái bọn ở trên đầu mình thôi 8-}Thật là tủi thân:-t

Hỏi ngớ ngẩn phát , trung bình khi sang được xách bao nhiêu cân nhỉ?

@Phúc: anh Phúc hâm tự nhiên vào bảo em Nga hâm >:p

@Nhung: bạn Nga có đi shopping bao giờ đâu bạn Nhung ơi :"> vì bạn Nga xưa nay ở chỗ nhà quê mà. lên thành phố thấy cái gì cũng đắt đỏ :"> nếu bạn Nhung thích high-end thì đi với chị Hạnh, thích đồ sang sang nhiều tiền nói chung mà không đến nỗi quá high end thì chị Đùi, còn nếu rẻ bền đẹp thì gọi bạn Nga nhé :x bạn Nga với bạn Nhung có vẻ gout váy áo giống nhau phết nhỉ :D hơi già hơi sang mà giá cả vừa phải ^^

@cousin: em assume là coussin sẽ hang out ở MA :)) bạn Nhung cũng ở CT kìa. à mà từ CT cũng có bus NY đấy :x NY đê!

mang vác sang bên này thì khoảng 70 pounds 1 vali cousin ạ, và được gửi 2 vali, xách tay 1 đống nữa. cũng tùy hãng làm chặt hay không, nhưng nói chung là thế.

Chị Nga :))
Mình cùng bang chị Nguyệt nhỉ:X
Nào thì list của chị Nga ^ ^
1 Illinois Wesleyan University (Hoàng Thanh Tùng, Tin 0508)

WI mà sang IL thường xuyên được, hoặc ít nhất khi nào chị Nga huy động là sang được ;;) thì đồng ý thôi :))tự thêm tên vào nhé.

1 Depauw University (IN) (Phạm Đức Sơn Toán1 0508)
5 Drexel University (PA) (Lê Kinh Quốc Hóa1 0407, Vũ Mỹ Dung + Nguyễn Thùy Linh Anh1 0508, , Hà Ngọc Bảo Hóa2 0508, Nguyễn Bích Hạnh Toán TH 0306)
1 Illinois Wesleyan University (IL) (Hoàng Thanh Tùng, Tin 0508)

Nhìn các cô các bác tụ tập ở PA mà thấy mình xa nhân loại thế :))
Thôi, đằng nào năm sau cũng đâu ở Mĩ :D
Các bạn 05-08 đi mua đồ đi là vừa :D

1 Lawrence University, Appleton WI ( Nguyễn Thế Phong Sinh 05 08

1 Colby (ME) (Nguyễn Hoài Anh - Anh 1 0407)
1 DePauw University (IN) (Phạm Đức Sơn Toán1 0508)
1 Lawrence University, Appleton WI ( Nguyễn Thế Phong Sinh 0508)
1 Illinois Wesleyan University (IL) (Hoàng Thanh Tùng, Tin 0508)

Đúng rồi chị Nga bảo kéo cả dân IN đi chơi, đi chơi với IN, cuối cùng đến làm ngay 1 câu "thường xuyên đi IL" và "ừ ILIN có PhD yêu dấu có bạn Hà Minh xinh xắn, lại cả em Tùng phải đi IL chứ" :( :(( buồn Queen lắm Queen ơi, định lấp liếm, lợi dụng sự giống nhau của 2 chữ INIL ;)) Theo map thì IN gần PA hơn Il :">:))

Update list thêm chị HA + Phong + sửa Depauw thành DePauw (chữ P phải viết hoa)...Plus, bạn Trần Quang Hưng Bowdoin đọc được thì sửa cả trong list ở 0508 nhá =;

Thế list này chỉ ăn chơi thôi à ;)) có add 1 số phần tử khác được không :D 0508 đông mà^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên